[Thảo luận] Đã kẻ lại vạch "bẫy" làn đường PVĐ hướng cầu vượt MD tại ngã tam Trần Quốc Hoàn

coemcoem

Xe tải
cứ nửa nạc nửa mỡ đấy các cụ ạ
loanh quanh không cẩn thận là dính

tienlq

Xe buýt
Thưa các cụ, chắc chắn là việc kẻ vạch không mất thêm đồng ngân sách nào đâu, bởi vì.... nó đã dự trù tiền sơn như thế từ đầu rồi, nhưng nó bỏ không kẻ, vừa ăn chia với xxx vừa tiết kiệm sơn, nay thấy kêu quá mới sơn cho đủ thôi

Website
www.facebook.com
Kẻ lại cái vạch có tốn nhiều xèng không các cụ nhỉ? Hay cũng chỉ bằng tiền con gái em lấy phấn kẻ xuống sân, không đúng ý lại xóa đi kẻ lại?
Kẻ vạch phản quang khoảng hơn 300K/m2, tương ứng với 10 mét vạch liền hoặc 15m vạch đứt

---> chỉ tốn khoảng 30K đầu tư cho 1 mét vạch liền rộng 10cm, nhưng thu bộn xiền. Lãi hơn buôn đá nhé.

buicongchuc

Xe ba gác
BigC kẻ lại rồi cụ nhé. Nguyễn Trãi cũng đã kẻ lại cụ nhỉ.

Kính các cụ theo ngu ý của em thì các cụ cũng không nên kỳ thị thái quá với những gì các cụ đã ghi nhận được bằng ký ức. Em thì em thấy là thời gian gần đây lực lượng chức năng (csgt, gtcc, ...) thường xuyên dạo thăm OF và có tiếp thu khiếu nại cũng như ý kiến đóng góp của Offers mà bằng chứng là các cụ đã thấy ít nhiều ý kiến đã được quan tâm ví dụ như vụ kẻ lại vạch chia làn này.
Em có ngu ý đề nghị min/mod tạo riêng một Quán: góp ý, kiến nghị cơ quan chức năng tiếp thu, sửa đổi; trong đó, các offers sẽ đề xuất, kiến nghị các vấn đề cần điều chỉnh trên tinh thần hợp tắc, cầu thị, vì một xã hội văn minh, Offers chung tay xây dựng văn minh đô thị.
Em cũng ủng hộ ý tưởng của cụ. Có cái này ae sẽ đỡ đá con mèo, xxx vào OF đỡ ngượng cái mặt B.

Ở giao Khuất Duy Tiến-Nguyễn Trãi, em cũng chỉ đạo kẻ lại ngay sau tuần các cụ thắc mắc, cách đây hơn tháng, sao chả có cụ nào phát hiện ra. Còn chỗ BigC thì em không quản lí khu vực này nên không biết đã kẻ lại chưa.
Hy vọng có nhiều cụ làm trong cái ngành này vào đây tiếp thu ý kiến của dân đen ạ! Ha ha

KYNGLISH

Xe tăng
Nói chung là có dấu hiệu tích cực, chịu sửa sai. Đành rằng cái thằng làm lúc đầu đáng ăn đòn, nhưng đã chịu sửa lại thì cũng còn tạm được. Giá mà từ trên xuống dưới đều biết cầu thị, sửa sai thế này thì chả mấy chốc mà hóa rồng!

Mini_cooper

Xe hơi
Nói chung là có dấu hiệu tích cực, chịu sửa sai. Đành rằng cái thằng làm lúc đầu đáng ăn đòn, nhưng đã chịu sửa lại thì cũng còn tạm được. Giá mà từ trên xuống dưới đều biết cầu thị, sửa sai thế này thì chả mấy chốc mà hóa rồng!
Cụ lại chưa nghiên cứu kỹ rùi." Trường hợp đưa vào thí điểm, cái j thí điểm thì đều vô tội và ....hết ạ" mỗi tỗi các chú đội 6 cũng mang ra đấy làm kinh tế luôn

phongmega

Xe hơi
Thì đoạn này em đã phạt đủ chỉ tiêu rồi giờ kẻ lại vạch ,rồi em lại kể đoạn khác để phạt các cụ đi đường chú ý nhé

cháu lên 3

Xe container
Đạm cà mau chúng nó, có mỗi cái vạch kẻ làm sao cho hợp lý cũng éo làm nổi, về chăn vịt mệ đi cho tao lên, 1 lũ cờ hó

dreamwater

Xe điện
Chúng nó bắt tay nhau ăn đủ rồi cụ ạ.
Thế mới vừa ăn được tiền NS, vừa vặt được dân chứ

buicongchuc

Xe ba gác

gaconpro

[Tịch thu bằng lái]
đọc cái tiêu đề đã thấy bức xúc với GT

Chị Cũ

Xe tải
Nay kẻ thế này mai cắm thế khác mới dễ vợt được bò lạc chứ.

chacone

Xe buýt
Cứ giả vờ ngu xem dư luận thế nào. Thấy khoai nên đành làm lại đúng là xxx

BobTran

Xe điện
các cụ có công nhận với em là thường thì làn rẽ trái bao giờ cũng ít hơn đi thẳng, thế mà lần đầu nó kẻ gấp 2 lần làn đi thảng. Nhưng em dự là chú đi kẻ phải theo bản vẽ của đứa ở nhà không làm khác đc. thôi thì chúng nó cũng đã động não là đc rồi haiiiiiiizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz Vịt mình ơi

namhen

Xe buýt
Em hỏi khí không phải chứ ae mình kiếm sơn trắng, nửa đêm ra làm vài đường được ko nhề?
Có sơn vạch đường hôm trước em mua trên hàng Hòm cũng rẻ lắm, bác nào đi sơn nhắn em gửi sơn miễn phí cho!

vietran

Xe ba gác
Em đồ rằng như lày k biết đúng k,

Cái bộ phận liên quan đến ngâm cứu thiết kế thực thi cái kẻ vẽ này chả có gì để nuốt, trong khi bọn đi mở thầu rồi sửa chữa định kỳ hay mua sắm vật tư thì ăn đủ, cho nên nó ức chế và bất mãn, nên nó làm bậy, làn đi thẳng chiếm 95% lượng phương tiện thì nó kẻ cho bé ti ti, lượng phương tiện họa hoằn mới có thằng rẽ thì nó kẻ thật to gấp đôi làn kia; thằng sếp bày binh bố trận dàn quan mở thầu, nịnh trên nạt dưới, tiếp khách bên trái dc tiếp bên phải nên bận lắm, đưa ra là ký liền. Kết quả là các cụ ô phở nhà mềnh và cánh lãi xe lĩnh đủ, ngơ ngác giữa đường chả hiểu phân luồng theo nguyên tắc nào.

Chả nhẽ là thế, cụ nào làm trong cái ngành này bật mí tí nhể.

buicongchuc

Xe ba gác
Em đồ rằng như lày k biết đúng k,

Cái bộ phận liên quan đến ngâm cứu thiết kế thực thi cái kẻ vẽ này chả có gì để nuốt, trong khi bọn đi mở thầu rồi sửa chữa định kỳ hay mua sắm vật tư thì ăn đủ, cho nên nó ức chế và bất mãn, nên nó làm bậy, làn đi thẳng chiếm 95% lượng phương tiện thì nó kẻ cho bé ti ti, lượng phương tiện họa hoằn mới có thằng rẽ thì nó kẻ thật to gấp đôi làn kia; thằng sếp bày binh bố trận dàn quan mở thầu, nịnh trên nạt dưới, tiếp khách bên trái dc tiếp bên phải nên bận lắm, đưa ra là ký liền. Kết quả là các cụ ô phở nhà mềnh và cánh lãi xe lĩnh đủ, ngơ ngác giữa đường chả hiểu phân luồng theo nguyên tắc nào.

Chả nhẽ là thế, cụ nào làm trong cái ngành này bật mí tí nhể.
Cái dòng đỏ đỏ của cụ làm em nghĩ đến những buổi mở thầu "cười trên nỗi đau của chính mình" cụ ạ!