Đã cụ nào tham dự ra mắt cocobay ở HN chưa ạ

ngaruby

Xe máy
em ở hn mà cũng chưa tham dự lần nào cụ ạ

Truongmv94

Xe máy
E nghe nói đã lâu nhưng chưa đc tham gia

Cụ đừng dại mà đi, bọn mất dạy, hôm gấu bắt em chở đi tận công viên nước hồ tây dự hội thảo, gấu nghe bập bõm tưởng giới thiệu bất động sản nên đến tham khảo, ai dè đến ngồi nghe mấy tiếng nó gạ mua kỳ nghỉ toàn vài trăm triệu, bọn này y như bọn đa cấp, em nghe một tí nghứa tai bỏ ra ngoài, thế mà bọn mất dạy nó cũng éo thèm tặng vâu chơ luôn, mà cái vâu chơ đểu có lấy cũng chả làm gì!
Có lần e đc tặng voucher thẩm mỹ 2000$ định cho gấu nó dùng ai dè cái voucher đấy nằm trong gói 5500$, để sử dụng đc phải móc ra 3500$. Túm lại là nó éo cho ko cái gì đâu

bimbim5656

Xe container
Khu này hoành tráng phết đấy, đã có một số phân khu đưa vào sd từ lâu rồi. Cái Voucher nghỉ dưỡng chỉ là tặng tiền phòng thôi, chấm hết.

Gia Khiemm

Xe máy
Đi thì đc cái voucher này, 3N2Đ ở Cocobay , nhưng phải là chủ sở hữu mua kì nghĩ thì mới free, còn ko mua chỉ đi hội nghị mà muốn ở thì đóng 650k nhe.
So ra cũng rẻ với tiêu chuẩn 4* các cụ ạ.
Nó chả lừa j đâu, chỉ ko nói rõ khi mời đi hội nghị thôi. Nếu nó nói rõ tốn 650k cho voucher e nghĩ 100% chả ai đi.

Cơ mà e cũng thích du lịch nên mua lun kì nghĩ dưỡng 20 năm hạng Gold, nên đc free cái VC
Đi thì đ

Em cũng đặt cọc sở hữu kỳ nghỉ này, nhưng mà đọc cái hợp đồng thấy nhiều chỗ bất cập, nào là phí hằng năm có thể tăng tùy theo công ty, phí chuyển đổi RCI thì bên cocobay không chịu trách nhiệm gì cả. Hợp đồng thì khách hàng không được phép đọc trước hay cầm về nghiên cứu. May mắn thay, em có được hợp đồng nghiên cứu thì đọc thấy quá sốc ạ. Giờ đang tính hủy thì nhân viên bảo sẽ kiện ra toàn (em chưa kiện nó lấy cọc em mà nó đòi kiện lại).
Giờ em hoang man quá ạ

otooi

Xe tải
Em cũng mới nhận được điện thoại, phủ đầu luôn bằng câu cocobay tặng anh chị chuyến nghỉ dưỡng 3n2d ở Đà Nẵng. Cũng vì câu phủ đầu hoành tráng này mà em xin kiếu luôn. Của biếu là của lo, của cho là của nợ mà.

tab00

Xe điện
Cocobay và Naman Retreat nằm tại mảnh đất ở đít của Đà Nẵng - mà để được cấp thì Empire phải ôm 200 củ to đến gặp Saint Father.

Gia Khiemm

Xe máy
Cocobay và Naman Retreat nằm tại mảnh đất ở đít của Đà Nẵng - mà để được cấp thì Empire phải ôm 200 củ to đến gặp Saint Father.
Vậy ra chỗ này không hoàng tráng như nó quảng cáo rồi ạ! Hợp đồng cocobay nó tha hồ soạn, chơi chữ rồi dụ khách hàng ký mà vẫn hợp pháp mới đau chứ ạ!

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Chèo kéo mấy lần, nhưng mà em xin kiếu cái vụ khuyến mãi nọ kia.

Gia Khiemm

Xe máy
Vụ trao đổi kỳ nghĩ của Cocobay trong hợp đồng ghi cũng khôn lắm ạ! Cocobay không hề chịu trách nhiệm gì khi trao đổi kỳ nghỉ có vấn đề gì! Nó giấu phần này trong hợp đồng cũng kỹ ạ!

Xep

Xe tăng
E chót dại dự 1 lần ở chỗ cv nước rồi ạ, mất mịa nó gần 2 tiếng. Như cụ trên nói đấy éo ai tự dưng cho k cái gì.
E cũng chót dại như cụ. ngồi nghe với nói chuyện đc cái voucher vớ vẩn vất mịa đi.

chimchich07

Xe buýt
Nhà cháu đã từng đi voucher này. Phòng bé tẹo. Điều khoản 650k ẩn để khách máu đi chơi rồi mới ớ ra. Lúc ớ ra thì đã planned rồi. Vẫn đang xây dựng. Đây chỉ là chiêu mkt kéo khách của cđt nhưng chất lượng dịch vụ thực tế chưa được tốt đâu.
----
Nói chung cháu khuyên cụ nào mà đang không có nhu cầu vào đà nẵng thì đừng vì cái voucher này mà vào. Đặt tour ngon bổ rẻ hơn nhiều.
----
Còn cụ nào tiện thể vào kết hợp du lịch có kế hoạch rồi thì cũng cân nhắc thêm về vị trí địa lý vì xung quanh đó không có quán ăn nào nó chém đẹp mấy quán bên trong đắt tiền đó. Taxi đi lại vào thành phố chết tiền.
Chán thế à cụ,em cũng đặt phòng bằng vc này cuối tháng 12! Khu này cách cầu rồng bao km hả cụ?

dangduong

Xe điện
Đi là dễ bị mấy em chân dài nó khéo tán, đầu tư vào là mệt đấy.

Gia Khiemm

Xe máy
Không biết hợp đồng thế nào cũng đặt cọc. Đúng là ko cái ngu nào giống cái ngu nào.
Có đọc hợp đồng bác, nhưng mà COCOBAY không cho đọc ngay, nhiều nhân viên thay phiên hỏi thăm và thảo luận với khách 2-3 tiếng rồi chờ đến khi khách bảo bận viện thì COCOBAY lại nói miệng hợp đồng,COCOBAY còn dẫn bác đi lòng vòng tham quan nhiều thứ. Khi nào nóng ruột rồi COCOBAY mới đem cái hợp đồng ra cho đọc. Đọc thấy nội dung tốt, câu chữ cài khách nó nhét mấy chỗ khó thấy bác ạ. May là e ít tiền nên không mất nhiều. Có nhiều bác cũng lên hàng tổng giám đốc, bao nhiêu kinh nghiệm còn mất hơn trăm triệu, đang kiếm luật sư kiện lại ạ!

"Trân Trọng kính mời vợ chồng Anh Dương đến tham dự buổi ra mắt khu nghỉ dưỡng du lịch và tổ hợp giải trí Cocobay Đà Nẵng
Thời gian: 15h/18h, thứ 3 ngày 14, tháng 11, năm 2017
Địa điểm: Tầng 3, tòa nhà Building Hoàng Ngân,125 Hoàng Ngân- Trung Hòa - Cầu Giấy.
Cocobay dành tặng Voucher nghỉ dưỡng 3N2Đ tại khách sạn nằm trong tổ hợp Cocobay Đà Nẵng khi cặp vợ chồng cùng tham dự. A/C có thể giới thiệu bạn bè là cặp vợ chồng đến tham dự SK để cùng nhận được Voucher nghỉ dưỡng Cocobay.
Rất hân hạnh được đón tiếp."

May mà có các cụ. Tý thì vợ chồng em mất công :D

Gia Khiemm

Xe máy
"Trân Trọng kính mời vợ chồng Anh Dương đến tham dự buổi ra mắt khu nghỉ dưỡng du lịch và tổ hợp giải trí Cocobay Đà Nẵng
Thời gian: 15h/18h, thứ 3 ngày 14, tháng 11, năm 2017
Địa điểm: Tầng 3, tòa nhà Building Hoàng Ngân,125 Hoàng Ngân- Trung Hòa - Cầu Giấy.
Cocobay dành tặng Voucher nghỉ dưỡng 3N2Đ tại khách sạn nằm trong tổ hợp Cocobay Đà Nẵng khi cặp vợ chồng cùng tham dự. A/C có thể giới thiệu bạn bè là cặp vợ chồng đến tham dự SK để cùng nhận được Voucher nghỉ dưỡng Cocobay.
Rất hân hạnh được đón tiếp."

May mà có các cụ. Tý thì vợ chồng em mất công :D

• Mà vụ COCOBAY sở hữu kỳ nghỉ này tìm kiếm trên google hầu như chỉ thấy trang web của COCOBAY khó kiếm dữ liêu về sở hữu kỳ nghỉ COCOBAY trên các trang web khác lắm ạ. Em ký cả hơn tháng trời rồi mới tìm thấy dữ liệu đầy trên otofun ạ!
  • Em nghĩ COCOBAY cũng biết khách hàng sẽ tìm kiếm nên COCOBAY dùng google adword để tin tức của các trang chính COCOBAY luôn ở trang đầu ạ!

Gia Khiemm

Xe máy
Không biết hợp đồng thế nào cũng đặt cọc. Đúng là ko cái ngu nào giống cái ngu nào.
Một phần vì mình dại dột, một phần vì thông tin Cocobay Sở hữu kỳ nghỉ bưng bít thông tin về họ quá hay ạ. Lúc trước hay ngay bây giờ, em search "Cocobay sở hữu kỳ nghỉ" cũng rất khó kiếm thấy thông tin của họ trên các trang web khác, toàn trang web của Cocobay ạ!

Baby Ngọc Anh

Xe tăng
E thấy nhà thằng bạn mới được đi cocobay trong ĐN nghỉ dưỡng đấy. Cũng ko biết cụ thể thế nào :D
Cụ về, hỏi lại bạn Cụ xem trải nghiệm ở đấy thế nào ;))
Vừa rồi em cũng vào ĐN nhưng may không ở đấy ................ He He

Hôm ở Đà Nẵng đi Hội An, tiện đường cũng tạt qua đấy "khảo sát" ;)

Ở đấy mới xong khoảng 4 Tòa nhà (có 2 Tòa là Khách sạn) em có lên xem Phòng... Phòng bé lắm ạh! thấp nhất là Phòng 18m2 (Phòng tặng đấy ạh)
Nói là tặng nhưng các Cụ vẫn phải đống đâu 650K cho 3N,2Đ cho Khách sạn ở xa Trung tâm và bên cạnh vẫn đang thi công cả ngày lần đêm...

Phòng này hình như 24m2 ạh!

Baby Ngọc Anh

Xe tăng
  • Mà vụ COCOBAY sở hữu kỳ nghỉ này tìm kiếm trên google hầu như chỉ thấy trang web của COCOBAY khó kiếm dữ liêu về sở hữu kỳ nghỉ COCOBAY trên các trang web khác lắm ạ. Em ký cả hơn tháng trời rồi mới tìm thấy dữ liệu đầy trên otofun ạ!
  • Em nghĩ COCOBAY cũng biết khách hàng sẽ tìm kiếm nên COCOBAY dùng google adword để tin tức của các trang chính COCOBAY luôn ở trang đầu ạ!
Cái này như kiểu bên thứ 3 là một sàn giao dịch BĐS khai thác thôi ạh!...

Gia Khiemm

Xe máy
Cụ về, hỏi lại bạn Cụ xem trải nghiệm ở đấy thế nào ;))
Vừa rồi em cũng vào ĐN nhưng may không ở đấy ................ He He

Hôm ở Đà Nẵng đi Hội An, tiện đường cũng tạt qua đấy "khảo sát" ;)

Ở đấy mới xong khoảng 4 Tòa nhà (có 2 Tòa là Khách sạn) em có lên xem Phòng... Phòng bé lắm ạh! thấp nhất là Phòng 18m2 (Phòng tặng đấy ạh)
Nói là tặng nhưng các Cụ vẫn phải đống đâu 650K cho 3N,2Đ cho Khách sạn ở xa Trung tâm và bên cạnh vẫn đang thi công cả ngày lần đêm...

Phòng này hình như 24m2 ạh!
Phòng này lúc lên tham quan Cocobay em cũng thấy qua. Cocobay sở hữu kỳ nghỉ bảo đảm phòng này sẽ được thay nội thất 6 tháng 1 lần để giúp khách hàng luôn cảm giác dùng đồ mới. Đó là 1 trong những lý do có phí hằng năm.

Chỉnh sửa cuối: