[Funland] Đã bác nào "tẩn" gấu nhà chưa!

cantona

[Tịch thu bằng lái]
Nói chung đàn ông đánh vợ là kém ạ. Trừ khi nó lăng loàn. Cá nhân em nghĩ thế.
Đánh vợ còn do tính thằng chồng đến đâu.
Tát một cái thì tạm được chứ nhiều hơn thế thì cái thằng chồng nên mượn vợ cái váy mặc vào rồi túm tóc móc mũi cho nó bình đẳng =))
E luôn tự dặn mình đánh vợ là hèn, mà e sợ hèn với vợ lắm nên ... :D

z0z0z0

Xe điện
Em chưa kịp ra đòn nó đã bật rồi thì tẩn làm sao được. Nhưng em hay chơi bài tẩn cho trên đệm lăn xuống sàn rồi lại lên đệm thôi ợ =))

nguoidepkorea

Xe đạp
(Tẩn) thể hiện sự bất lực.
Đã có thớt hỏi v/v có nên đánh F1 hay không, e xin được tiếp tục cho đủ bộ là: "Có cụ nào ở đây đã từng "tẩn" gấu nhà mình hoặc bị gấu "tẩn" chưa ạ? Cảm giác của các cụ/mợ khi bị "tẩn" thế nào nhỉ? Và có nên "tẩn" khi gấu không nghe lời không ạ (Dĩ nhiên trừ những trường hợp mang danh "vũ phu" hay "vũ thê" nhá!

Trần Nam Vinh

Xe buýt
Đã có thớt hỏi v/v có nên đánh F1 hay không, e xin được tiếp tục cho đủ bộ là: "Có cụ nào ở đây đã từng "tẩn" gấu nhà mình hoặc bị gấu "tẩn" chưa ạ? Cảm giác của các cụ/mợ khi bị "tẩn" thế nào nhỉ? Và có nên "tẩn" khi gấu không nghe lời không ạ (Dĩ nhiên trừ những trường hợp mang danh "vũ phu" hay "vũ thê" nhá!
Cụ trừ trường hợp "vũ phu" hay "vũ thê" đi thì ý cụ là "tẩn" kiểu gì ạ?
"Tẩn" chưởng mềm phỏng cụ? =))

hoasimtim

Xe điện
Em tẩn hoài, bực tức cái gì, cay cú ai mà ko làm gì dc là về em lại lôi gấu ra rồi hồi tưởng lại lúc đang điên nhất và xả hết vào 2 má và đầu nó. Nhiều lúc đang xem bóng đá đến pha gay cấn mà cậu thủ đá ko vào, thẳng chân em cũng sút cho 1 phát ;))

P/S : Gấu của em là gấu bông nhá :P

springsea

[Tịch thu bằng lái]
Hồi yêu nhau Lux bị Gấu chê là "mono function". Một hôm Gấu nhà Lux thấy trong người khó chịu bèn à ơi

- Gấu: A à, e thấy khó chịu hay là anh "ấy" cho em một trận được không.
- Lux: Ấy là ấy thế nào ???
- Gấu bực mình cấu Lux một cái " Là là hành hạ em ý..."
- Lux: Anh không thể hành hạ em được...
Gấu điên tiết ~X(" A dốt lắm, hãy lẫy cái mà anh dùng để đi tè tẩn tôi đươc kô "
"Thôi được" Lux trả lời rồi cầm cái bô phang thẳng cánh vào người Gấu miệng lầm bẩm "Này thì hành hạ, này thì tẩn..."

:))...từ đó Gấu nhà Lux mới biết từ nhỏ tới lớn cái đó của Lux chỉ có chức năng mono là "make water" và càng thêm iu Lux hơn :))

Chỉnh sửa cuối:

Khonghieu

Xe container
Đánh vợ còn do tính thằng chồng đến đâu.
Tát một cái thì tạm được chứ nhiều hơn thế thì cái thằng chồng nên mượn vợ cái váy mặc vào rồi túm tóc móc mũi cho nó bình đẳng =))
E luôn tự dặn mình đánh vợ là hèn, mà e sợ hèn với vợ lắm nên ... :D
Comment trước cụ mẹ mẹ con con gì em không hiểu.

tasx

Xe tăng
Có bác nào tra giúp từ điển tiếng Việt từ "tẩn" có nghĩa là gì, mỗi Cụ hiểu một kiểu chẳng thống nhất gì cả ạ.

Xe ngư

Xe điện
Em tẩn suốt,mà cũng lạ,gấu nhà em lại thích tẩn mới chết chứ,tuần ko đc vài lần là khó chịu.mỗi lần tẩn là cứ rên ư ử thôi ko nói đc gì.
chết... e biết hết rồi nhá.... khà khà

Trần Nam Vinh

Xe buýt
Em tẩn suốt,mà cũng lạ,gấu nhà em lại thích tẩn mới chết chứ,tuần ko đc vài lần là khó chịu.mỗi lần tẩn là cứ rên ư ử thôi ko nói đc gì.
Cụ "tẩn" nhịp nhàng vào 1 chỗ chứ gì =))

Deming

Xe buýt
Gấu nhà iêm lại hông khoái bị tẩn... đến khổ em và thằng đệ ruột.................

pain

Xe ba gác
Em tẩn hoài, bực tức cái gì, cay cú ai mà ko làm gì dc là về em lại lôi gấu ra rồi hồi tưởng lại lúc đang điên nhất và xả hết vào 2 má và đầu nó. Nhiều lúc đang xem bóng đá đến pha gay cấn mà cậu thủ đá ko vào, thẳng chân em cũng sút cho 1 phát ;))

P/S : Gấu của em là gấu bông nhá :P
Dồi ôi, thế mà mình cứ ước là Gấu Bông của Sim^:)^