Chi hội đã bác nào chuột bạch lấy K3 chưa ạ

Coco11

Xe hơi
e bán ỉn đi, vừa cưới e k3 nè,
cảm nhận đầu, chân ga kiểu mới đi an toàn
gầm khung tốt, đi vào đường đá, êm ru, (e so sanh với con cerato của cậu e ạ)
hệ thống lái thì nuột quá ạ, 3chế độ rất hay, đi chậm thì nhẹ lắm,
bám đường.
xe mà dừng chỗ đông người,, khéo ko để ý, có người lại fai ấn nút khởi động lại, vì ko nghe thấy tiếng máy ạ
bản thân hẹ thống loa nghe ko hay =cerato, vì có cái đầu dvd tàu khứa ạ,
cài đặt dc báo đến thời ki bảo dưỡng, thay dầu
cảnh báo thắt dây an toàn. (nếu ko thắt thì nó kêu tút tút điéc tai trong vong 2phut luôn ạ, chuyển hay next nhạc nó có tiếng tút to quá, e chưa tìm cách tắt dc, đang đọc hướng dẫn ạ :))

theo e tầm tiền đáy thì quá hài lòng luôn, trừ hệ thống âm thanh
so với atils 2.0 thì ,.....quên atils đi là vừa
Chúc mừng cụ chủ có vợ mới

Civic6689

Xe đạp
sáng nay nhà cháu ra hãng bảo dưỡng con fote 2011 tại hãng của a Hải ở Hà Khẩu Hạ long, trong lúc đợi rửa xe nhà cháu có chạy ra ngồi thử con xe đang bán, nhìn nội thất da khâu đẹp, cảm giác xe chắc, đóng cửa chắc nịch luôn,kêu phịch phát. ko như vợ cháu phành phành, mặt media thì ko đẹp như cũ( cảm nhận cá nhân ).các cụ đừng chém, nhà cháu chưa đi nhưng đóng cửa thì cảm giác thế ạ..
ps: có 1 bác trung niên đang bảo dưỡng mazda3 mơi mua trước tết kêu ngồi bí quá, ra ngồi thừ em này kêu thích luôn , bảo thoáng , rộng rãi, đang suy nghĩ ko biết nên đổi ko , 1 cậu sâu đứng bên anh bán bao nhiêu để em rao hộ, bán được a qua lấy K3 cho em =)))

No Fear

Xe điện
Em cũng ngồi thử thấy cửa đóng chắc chắn. Ghế lái tự trượt để dễ ra vào...mỗi tội gương không chống chói như Forte.

kimkhang

Xe máy
Em cũng ngồi thử thấy cửa đóng chắc chắn. Ghế lái tự trượt để dễ ra vào...mỗi tội gương không chống chói như Forte.
em khoái nhất cái vụ ghế trượt bữa nào đi thử K3 mới được nhưng giá K3 khá cao nên lưỡng lự với các xe khác

Chen Fang

Xe hơi
Cụ lái thử để cảm nhận thêm cụ à...e thấy khá là cải tiến nhìu so vơi kf đấy cụ à :D

quanghuy74

Xe hơi
Em qua Long Biên ngồi đủ 4 em k3 và thấy thật tuyệt , kết quả điều hòa phía sau , vô lăng chi chít nút , có ga tự động ,lazang tuyệt, led sau đẹp , led trước không ưng lắm , và thấy kia không phân biệt đối sử nhiều so với phiên bản số sàn và số tự động ,số sàn vẫn ghế da , vẫn lazang 17 .....sang tuần đủ lúa em múc , (vậy là 2 lần cưới em đều cưới KIA)

civic 209

Xe hơi
hóng các cụ phán

Emin

Xe đạp
e bán ỉn đi, vừa cưới e k3 nè,
cảm nhận đầu, chân ga kiểu mới đi an toàn
gầm khung tốt, đi vào đường đá, êm ru, (e so sanh với con cerato của cậu e ạ)
hệ thống lái thì nuột quá ạ, 3chế độ rất hay, đi chậm thì nhẹ lắm,
bám đường.
xe mà dừng chỗ đông người,, khéo ko để ý, có người lại fai ấn nút khởi động lại, vì ko nghe thấy tiếng máy ạ
bản thân hẹ thống loa nghe ko hay =cerato, vì có cái đầu dvd tàu khứa ạ,
cài đặt dc báo đến thời ki bảo dưỡng, thay dầu
cảnh báo thắt dây an toàn. (nếu ko thắt thì nó kêu tút tút điéc tai trong vong 2phut luôn ạ, chuyển hay next nhạc nó có tiếng tút to quá, e chưa tìm cách tắt dc, đang đọc hướng dẫn ạ :))

theo e tầm tiền đáy thì quá hài lòng luôn, trừ hệ thống âm thanh
so với atils 2.0 thì ,.....quên atils đi là vừa,
E bổ sung ảnh ạ

Em đi bản nhập, vẫn dùng CD origin của nó thấy âm thanh nghe ổn bác ạ. Bass treble đẩy lên +10 thì cũng chấp nhận được, kết nối bluetooth với Note 3 nghe nhạc rất ổn.

hay em tai trâu =))

Chen Fang

Xe hơi
Em đi bản nhập, vẫn dùng CD origin của nó thấy âm thanh nghe ổn bác ạ. Bass treble đẩy lên +10 thì cũng chấp nhận được, kết nối bluetooth với Note 3 nghe nhạc rất ổn.

hay em tai trâu =))
Chúc mừng bác nhé :) xe bác quá đẹp..khj nào làm quả biển thì tung lên để mọi người thưởng thức nhé bác :D

Ơ...mà cho em hỏi bác tí...bản nhập vẫn là K3 à...e tưởng ghi là Cerato chứ ạ :D

comunedj

Xe hơi

hay em tai trâu =))
cụ ơi.. bản nhập CD theo xe, bộ đọc nhạc nó nét hơn cái DVD đài loan là cái chắc, xe nhập nghe hay hơn nhiều. E KO MUA dc xe nhập. mua xe này rồi. hơi chán cụ a

Chen Fang

Xe hơi
cụ ơi.. bản nhập CD theo xe, bộ đọc nhạc nó nét hơn cái DVD đài loan là cái chắc, xe nhập nghe hay hơn nhiều. E KO MUA dc xe nhập. mua xe này rồi. hơi chán cụ a
Của cụ chán thế nào đấy ạ....chia sẻ cùng anh em ạ :)

comunedj

Xe hơi
Của cụ chán thế nào đấy ạ....chia sẻ cùng anh em ạ :)
Xe lắp ráp ồn hơn, nghe nhạc lởm hơn ( chắc tại e hơi khó tính về khoản này, độ ồn hơn nhiều đấy, bác cứ nhấc nắp capo của xe nhập rA xem, các mối hàn ghép đều dc dán keo bên ngoài, còn xe lắp ráp gần như là để nguyên chỗ hàn ghép đấy) còn mọi thứ khác thì e ok hết, cảm nhận riêng e ạ

bhphuc2000

Xe hơi
Các cụ mua xe rồi cho em hỏi K3 có chức năng khởi động xe từ xa không?

comunedj

Xe hơi
:v sang nay e bốc được quả biển ưng ý các cụ ạ

boytaplai179

Xe hơi
Mừng các cụ có vợ đẹp ^^
Sốt ruột quá các cụ a. E ký hợp đồng Kia K3 trắng từ hôm 30/10, hẹn mùng 7/11 lấy xe, và giờ lại hẹn 18/11 do nhỡ hàng. :(

Chỉnh sửa cuối: