Đầu tư ở đâu năm 2020? Ecopark Hưng Yên CCCM thấy thế nào nhể

santa-morning

Xe buýt
Eco đắt đầu tư thì có vẹo gì đâu, ném tiền qua cửa sổ

Justforfuntoo

Xe container
Nó ô nhiễm trầm trọng rồi cụ chứ không phải đợi đến bị ô nhiễm. Anh cường ********* bộ nnptnt xuống kiểm tra gọi bên hà nội lẫn hưng yên đi thực địa cùng nhưng ko giải quyết vấn đề gì. Cái này nó liên quan đến cả hệ thống xả thải công nghiệp của Hưng yên từ các khu công nghiệp đổ ra hệ thống bắc hưng hải. Eco giờ chỉ có giải pháp xây đập chắn để cứu hệ thống rạch nội khu eco thì may ra mới khả dĩ.

Giá thì eco đúng là cao thật thủy nguyên thảo nguyên trước có 3 tỷ giờ đẩy lên 6-7 tỷ hết rồi "trong khi đầu cơ để không có người ở". Chất lượng nhà xây thì kém Vin nhiều cách âm thì kém vô cùng "vì tham tiết kiệm trong quá trình xây dựng" Quản lý thì bắt đầu bộc lộ nhiều yêu kém. Dân cư mới lấp được 45% bên khu WB thì bắt đầu nảy sinh vô cùng nhiều vấn đề. Rừng cọ thì thang máy rơi tự do ban quản lý bao biện là do thay đổi cty bảo trì thang máy ahihihihi.

Tiuy nhiên nói đi thì cũng phải nói lại. Về diện tích cây / tổng diện tích xây dựng thì giờ cũng chỉ có mỗi eco thôi. Ô vin ocean P thì ô ý nhồi như tổ ong "ô ý cũng không phục vụ số đông". nên eco còn lợi thế.
Vì eco xanh, trong lành nên dân hà nội mới chịu chi mua giá cao để về ở, nhưng dạo này sau mấy vụ tăng học phí edison, chất lượng nhà kém, dịch vụ kém, xe bus quá tải thì em thấy dân eco cũng chán dần rồi
Về sông BHH thì em nghĩ khó giải quyết vì nó dài, liên tỉnh.
Thủ đô HN của cả nước, ngàn năm văn vật, tiếp đón bao nhiêu thu tướng các nước mà sông Tô lịch và kim ngưu còn chưa giải quyết được, nói gì HY bé nhỏ, ông nọ đổ tội ông kia

budu2810

[Tịch thu bằng lái]
Sông này đi qua mấy tỉnh và khu công nghiệp, các nhà máy xả thải thẳng ra đó, ô nhiễm chất thải công nghiệp còn khủng hơn ô nhiễm chất thải sinh hoạt như sông tô lịch
Sông bắc hưng hải này cũng to gấp nhiều lần sông Tô lịch nên nếu bị ô nhiễm thì còn ảnh hưởng trầm trọng hơn
Eco được mỗi cái xanh, không khí trong lành thôi chứ giá cũng cao mà xa xôi tắc đường
Giờ các cc bắt đầu mọc lên như nấm + ô nhiễm nữa thì mất luôn sức hấp dẫn của eco
chuẩn luôn cụ ạ, nguy cơ ung thư cực cao

xelulu

Xe buýt
chuẩn luôn cụ ạ, nguy cơ ung thư cực cao
Nguồn nước thì cũng không đáng sợ lắm vì dù sao cũng được lọc trước khi uống dù ko khả dĩ cho lắm nhưng là giải pháp chấp nhận được. Nhưng eco giờ dính mấy làng nghề bên bát tràng và hưng yên họ đốt nhựa nên chỉ số bịu mịn và ô nhiễm cũng ko kém hà nội là mấy đâu.

Justforfuntoo

Xe container
Nguồn nước thì cũng không đáng sợ lắm vì dù sao cũng được lọc trước khi uống dù ko khả dĩ cho lắm nhưng là giải pháp chấp nhận được. Nhưng eco giờ dính mấy làng nghề bên bát tràng và hưng yên họ đốt nhựa nên chỉ số bịu mịn và ô nhiễm cũng ko kém hà nội là mấy đâu.
Hà nội chỉ bị bụi mịn do xây dựng và khói xe thôi chứ không có khói chất thải nhựa như cụ nói

Ngân Hà

[Tịch thu bằng lái]
Eco xanh hơn nhưng Vin lại không bị dòng sông ô nhiễm nào chảy qua
thực ra xử lý ô nhiễm cũng đơn giản, chỉ cần có tiền và dùng hoá chất tiêu hao hàng tháng là dc

e thấy cái eco có mỗi cái chưa dc là chỗ giao thắt cồ chai cầu thanh trì hay bị tắc, đi qua đây ngán

Justforfuntoo

Xe container
thực ra xử lý ô nhiễm cũng đơn giản, chỉ cần có tiền và dùng hoá chất tiêu hao hàng tháng là dc

e thấy cái eco có mỗi cái chưa dc là chỗ giao thắt cồ chai cầu thanh trì hay bị tắc, đi qua đây ngán
Vấn đề ai bỏ tiền cho hóa chất ý chứ cụ, hà nội còn không vội được đâu
Vụ tắc thì lâu rồi, 2 năm trước em đến làm thủ tục mua bán đã thấy ngán
Giờ thêm quả xe bus quá tải nữa, nhà nào không có ô tô cũng mệt

Ngân Hà

[Tịch thu bằng lái]
Vấn đề ai bỏ tiền cho hóa chất ý chứ cụ, hà nội còn không vội được đâu
Vụ tắc thì lâu rồi, 2 năm trước em đến làm thủ tục mua bán đã thấy ngán
Giờ thêm quả xe bus quá tải nữa, nhà nào không có ô tô cũng mệt
cụ chuẩn ạ

HiệpKan

Xe tải
Em đọc tổng hợp nghe từ các cụ lọc lõi cái Eco đấy, xem chừng ông Eco khó bán vì cái sông BHH rồi :-ss

xelulu

Xe buýt
Em đọc tổng hợp nghe từ các cụ lọc lõi cái Eco đấy, xem chừng ông Eco khó bán vì cái sông BHH rồi :-ss
Kệ chứ mình sale cứ bán được có hoa hồng là được quan tâm chủ đầu tư làm gì. phỉa chịu khó mở thớt vào chứ

HiệpKan

Xe tải
Kệ chứ mình sale cứ bán được có hoa hồng là được quan tâm chủ đầu tư làm gì. phỉa chịu khó mở thớt vào chứ
em mở thớt để các cụ mở mang bầu trời kiến thức cho e đó :))

Em thấy cơ bản có khu Phố Trúc tấp nập, còn lại cũng hơi vắng phải ko cụ nhỉ?
Em thấy Phố Trúc tấp nập nhất là vào cuối tuần thôi còn Thủy Nguyên cũng nhộn nhịp vào buối tối phết

Mrs.Huyen

Đi bộ
Em up thông tin tòa chung cư CT07 (tiểu khu SKY OASIS) chuẩn bị ra hàng, mời các cụ tham khảo o:-):).

Chỉnh sửa cuối:

Mrs.Huyen

Đi bộ
cụ ơi, căn oasis dt lớn nhất là bao nhiêu ạ?

hôm tết e đi chợ hoa thấy nó thông đường rồi cụ ạ. lối đi trên đê xuống có 2 lối
nhẩm qua thì có 4 đường vào vạn tuế, 2 đường từ đê xuống, 2 đường từ ecoppark vào
Đợt này ra hàng CT07 cụ ạ. Căn 3N lớn nhất là 106m2.

TuanTran1105

[Tịch thu bằng lái]
Em thấy cơ bản có khu Phố Trúc tấp nập, còn lại cũng hơi vắng phải ko cụ nhỉ?
Siêu vắng cụ ạ. Được mỗi cái chợ phiên cuối tuần :)) đợt tới có sales về chắc đông hơn

cào cào

Xe hơi
Em định mua lk park river tây tứ trạch có cụ nào bán ko ạ????