Cx9

LEXUS GS.350

Xe tải
Tiện đây các Cụ tư vấn nên nêu cụ thể những ưu, nhược điểm của Cx9 với ạ. Cá nhân e thấy CX9 hơi cồng kềnh khi đi trong phố và kiểu dáng e không thích. Máy 3.7 đi phố thì tốn xăng. E dự là 17-18l/100km phố. Nhưng ra đường trường thì chắc mọi người lại chọn highlander hoặc Prado. Đây cũng là 1 lý do khiến e nó khó vượt được nhưng đối thủ khác. Nếu ai thích mazda sẽ chọn CX5.

Người việt mình rất hay ác cảm với nhưng gì mới, ngay cả trong chuyện chọn xe. Chọn xe là lại nghĩ ngay đến Toy, với tầm tiền để mua CX9 thì là sự lựa chọn sáng suốt nhất. CỤ nào đã tùng đi CX9 chắc đưa ra nhận xét chính xác nhất. Một chiếc xe được nhập từ nhật với trang bị đầy đủ không thể hơn, cảm giác lái cực tốt, an toàn tuyệt đối, nội thất bắt mắt tiện nghi....Cụ nào còn băn khoăn lên đi koi để thấy rõ nhất, không chém bừa....

LEXUS GS.350

Xe tải
Tiện đây e mới thấy Hyundai cũng có e Maxcruze mới về, giá cũng tương đương với cx9. Các Cụ chém xem thế nào

dungbmt

Xe hơi
Website
bomnuocbactruong.vn
Tiện đây e mới thấy Hyundai cũng có e Maxcruze mới về, giá cũng tương đương với cx9. Các Cụ chém xem thế nào
em này kích thước tương đương em santafe thôi ,xe 7 chỗ với giá 1.8 thì ko xe nào tốt hơn cx9 đâu ạ:D nhưng em maxcruze nhiều đồ chơi hơn thì phải.

LEXUS GS.350

Xe tải
Kích thước Maxcruze vượt trội với Santafe Cụ ơi. Nó là bản LWB với hệ dẫn động 4 bánh, máy e. Vgt 2.2. Về đồ chơi thì đúng là miên man kể cả một vài chú Lexus cũng phải ngả mũ cụ nhé! Giá cũng bằng CX9 luôn cụ nhé!

cwise

Xe container
thưa cụ CX9 rất hiếm màu, có nhập thì chỉ có 3 màu chủ đạo. " đen, bạc, xanh xám " còn những màu khác là không có, Khách hàng thì muôn hình muôn vẻ, không những thích màu mà còn hợp màu hợp mênh với khách hàng, em có nhiều khách muốn mua CX9 nhưng ko đáp ứng đc màu theo yêu cầu nên đành chịu
Sao em thấy có một con CX9 trắng đang trưng bày ở chính showroom của cụ đó, em đã đi xem và thấy chẳng có gì phải chê cả.

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Sao em thấy có một con CX9 trắng đang trưng bày ở chính showroom của cụ đó, em đã đi xem và thấy chẳng có gì phải chê cả.
cụ ơi lam gì có. chỉ có màu bạc thôi cụ à. chăvs cụ nhìn nhầm rồi

dungbmt

Xe hơi
Website
bomnuocbactruong.vn
Kích thước Maxcruze vượt trội với Santafe Cụ ơi. Nó là bản LWB với hệ dẫn động 4 bánh, máy e. Vgt 2.2. Về đồ chơi thì đúng là miên man kể cả một vài chú Lexus cũng phải ngả mũ cụ nhé! Giá cũng bằng CX9 luôn cụ nhé!
bản kéo dài ạ thế thì em ko biết ,mà nó có to và hoành như cx9 ko hả cụ :D

LEXUS GS.350

Xe tải
bản kéo dài ạ thế thì em ko biết ,mà nó có to và hoành như cx9 ko hả cụ :D
Kích thước vẫn thua CX9 một chút nhưng theo mắt e Maxcruze cân đối hơn. Hơn nữa, thấy trên web bên mỹ nó đánh giá em này có thể tích để đồ lớn hơn cả Mazda thì phải. Kích thước em nó là 4910x1885x1680 Cụ nhé! Nhìn ngoài thực tế em nó phê lắm, vào trong khoang nội thất cũng không thể tốt hơn. Cá nhân e cũng có dịp thử lái Maxcruze. Nhìn chung, cách âm Ok, option hoàn hảo, chỉ mỗi tội không thích hệ thống lái của Hyundai nói chung và cá nhân em nó. Phần sàn + ghế da mà sử dụng vật liệu cao cấp hơn như Lexus thì chắc nó cạnh tranh luôn với Acura hay Rx mất (ý em là về giá cả). Tổng thể e đánh giá Hyundai quá tiến bộ và đang đi đúng hướng chinh phục thị hiếu khách hàng.

magnusclassic

Xe tải
Kích thước vẫn thua CX9 một chút nhưng theo mắt e Maxcruze cân đối hơn. Hơn nữa, thấy trên web bên mỹ nó đánh giá em này có thể tích để đồ lớn hơn cả Mazda thì phải. Kích thước em nó là 4910x1885x1680 Cụ nhé! Nhìn ngoài thực tế em nó phê lắm, vào trong khoang nội thất cũng không thể tốt hơn. Cá nhân e cũng có dịp thử lái Maxcruze. Nhìn chung, cách âm Ok, option hoàn hảo, chỉ mỗi tội không thích hệ thống lái của Hyundai nói chung và cá nhân em nó. Phần sàn + ghế da mà sử dụng vật liệu cao cấp hơn như Lexus thì chắc nó cạnh tranh luôn với Acura hay Rx mất (ý em là về giá cả). Tổng thể e đánh giá Hyundai quá tiến bộ và đang đi đúng hướng chinh phục thị hiếu khách hàng.
tầm 1.8 tỏi mua cx9 nhiều cụ trên nay đã bảo là thừa tiền rồi ko biết mua e này thì gọi là gì nữa.cá nhân e cũng đã chạy xe qua 2 đời xe Hàn rồi và đánh giá chung quy là ngon,bổ,rẻ.nhưng tầm tiền này thì e nói thật là đừng mua xe Hàn.thích bền,vận hành ổn định thì xe Nhật,thích tiện nghi và công nghệ thì cố lên xe Đức,5-10 năm nữa thì e ko biết chứ tầm này e thấy nó cứ dở dở,ường ương cái gì cũng chưa tới tầm ko nên mua.

LEXUS GS.350

Xe tải
tầm 1.8 tỏi mua cx9 nhiều cụ trên nay đã bảo là thừa tiền rồi ko biết mua e này thì gọi là gì nữa.cá nhân e cũng đã chạy xe qua 2 đời xe Hàn rồi và đánh giá chung quy là ngon,bổ,rẻ.nhưng tầm tiền này thì e nói thật là đừng mua xe Hàn.thích bền,vận hành ổn định thì xe Nhật,thích tiện nghi và công nghệ thì cố lên xe Đức,5-10 năm nữa thì e ko biết chứ tầm này e thấy nó cứ dở dở,ường ương cái gì cũng chưa tới tầm ko nên mua.
Đúng là để cưới được e Maxcruze này phải vượt qua rào cản về thương hiệu và tâm lý người Việt. Phải thừa nhận rằng công nghệ xe hơi của Hàn xẻng có nhiều tiến bộ trong những năm vừa qua nhưng so với những nền công nghiệp xe đã phát triển khác như Đức, Nhật... Thì vẫn còn khoảng cách. Tuy nhiên, chất lượng, kiểu dáng của Hyundai tiến bộ vượt bậc qua từng năm và dần tăng cường củng cố niềm tin đối với người tiêu dùng. Cá nhân e cũng chạy qua 4 đời xe, lái nhiều loại xe của bạn bè và thấy Hyundai ngon, bổ, hợp lý. Không phải vì nó không có công nghệ tốt mà vị tuổi đời non trẻ của Hyundai mà thôi nên tham vọng sánh cùng các ông lớn khác chắc phải mất thêm thời gian nữa.

Còn về công nghệ thì Hàn cũng tiến bộ lắm các Cụ, riêng công nghệ hộp số và máy dầu thì Hàn nhỉnh hơn Nhật, Cụ ạ. Hơn nữa nó cũng không bảo thủ như thằng Nhật bằng cách mua Li xăng rất nhiều công nghệ khác của Đức như turbo điện tử... Về công nghệ vật liệu thì e thấy thua Đức, Nhật.

Túm lại, nếu chỉ về vận hành và coi xe là phương tiện đi lại hoặc cưới thêm vợ 3 với chi phí hợp lý==>Hyundai, thể hiện==>Đức, bền bỉ, giữ giá hơn==>Nhật.

PICK UP

Xe tải
Cá nhân em thấy Sâu Mát Đa chú trọng đẩy bán CX5 hơn, làm ông anh CX9 nầy có vẻ cô đơn!

Ech_com

Xe hơi
CX9 em ít thấy trên đường. Tầm tiền đấy có nhiều lựa chọn "sang" hơn.

trinh0974746366

Xe container
{Salon Chợ xe}
Website
www.facebook.com
Cá nhân em thấy Sâu Mát Đa chú trọng đẩy bán CX5 hơn, làm ông anh CX9 nầy có vẻ cô đơn!
vâng tại bên em MAzda CX5 là chủ chốt nên nghiêng về em nó nhiều hơn cụ à

thichxedep

Xe tải
CX9 em ít thấy trên đường. Tầm tiền đấy có nhiều lựa chọn "sang" hơn.
Bác tư vấn cho em có xe 7 chỗ nào sang hơn mà tầm tiền CX9 với, em đang định múc CX9 mà vẫn lăn tăn chưa quyết được.