Cx 5 ồn quá các cụ ạ

NVK2011

Xe buýt
Cx5 lại giảm giá tiếp hả cụ? Bg còn nhiêu vậy?

Thokem

Xe hơi
Cứ giảm giá liên tục thế này anh em mua xe từ trước mất sướng. Giá mới đã rẻ rồi lại còn giảm đi giảm lại, xe đã qua sử dụng cứ được so với xe mới cứng nên đâm ra mất giá rất nhiều ( kể cả các cụ để đi mà không bán ) cũng cảm thấy kém vui.

Anh Hải ăn dầy lắm nên giảm giá cỡ nào anh ấy cũng lãi.

Chỉnh sửa cuối:

Mubmw

Xe tải
Xe nhật thường ồn mà, chắc cụ hay đi Mrcj hoạec Bmw hả

tranhoangminh

Xe container
Cu nao ban cx5 de e nao

wtpwt

Xe điện
Bọn Mazda này toàn ồn nhất phân khúc nhể. Mazda 6 cũng rứa.

mrbembem088

Xe máy
cháu đã đi cx5 của thằng bạn mới tậu và thấy nó ồn kinh khủng,đi 30-40km trong đường nội thành thấy gầm và hốc bánh lọt âm rất nhiều vào trong cabin,cánh cửa thì nghe thấy tiếng xe máy rất rõ khi ở ngoài đường,cháu còn nghĩ ko hiểu cái xe hơn củ tỏi này mà cách âm còn ko bằng con zace của ông chú và con wagon cháu đag đi.Thật ko thể tin nổi!!!

Thokem

Xe hơi
cháu đã đi cx5 của thằng bạn mới tậu và thấy nó ồn kinh khủng,đi 30-40km trong đường nội thành thấy gầm và hốc bánh lọt âm rất nhiều vào trong cabin,cánh cửa thì nghe thấy tiếng xe máy rất rõ khi ở ngoài đường,cháu còn nghĩ ko hiểu cái xe hơn củ tỏi này mà cách âm còn ko bằng con zace của ông chú và con wagon cháu đag đi.Thật ko thể tin nổi!!!
Các cụ khen đều là lên đời từ xe cũ hay lên đời từ xe máy hoặc xe thấp cấp hơn nhiều thôi.

Túm lại là chưa có điều kiện so sánh.

mrbembem088

Xe máy
Các cụ khen đều là lên đời từ xe cũ hay lên đời từ xe máy hoặc xe thấp cấp hơn nhiều thôi.

thì lúc đầu khen thì cũng do nó được quảng bá nhiều và còn đoạt giải xe của năm bên trời tay nữa mà ra đường nhìn nội ngoại thất nó trông cũng rất đẹp và thanh niên nữa :) nhưng mà đi thử phát thì ko muốn ngồi lần thứ 2 cụ ợ :( mà công nhận maz con nào cũng ồn như con nào ko tránh khỏi đc

mrbembem088

Xe máy
Xe nhật thường ồn mà, chắc cụ hay đi Mrcj hoạec Bmw hả
xe nhật mà nhập nhật với xuất mĩ thì cụ chỉ có quên sầu thôi :)) chứ xe lắp ráp của mình thì ko tránh khỏi đc.ví dụ như ngồi cam việt với cam đài nó đã khác nhau 1 trời 1 vực rồi

Mazda-allnew

Xe hơi
thì các cụ muốn xe sport mà nên ồn tí có sao đâu! có cụ còn độ bô để đc nghe âm thanh "ồn" lớn....!!! :D ! theo em nếu cách âm tốt quá lại "dễ buồn ngủ" khi lái đấy ạh! Em mơ mãi chẳng đc mà các cụ kêu kinh quá...!!! :D

Mazda-allnew

Xe hơi

Còn các cụ đem em nó so sánh với Mer S , Bim đầu 7 và Lixus 460.... vậy có chuẩn???? Các cụ nên xem lại giá của các em kia so với em cx5 nhé!!! Em nghĩ các cụ ngồi xe xịn nhiều quá nên "hỏng m..ông" rồi...!! :D

thanh - chi

Xe buýt
Nếu cụ cảm thấy ồn quá, cụ có thể tráng sơn cách âm gầm và các cửa. Giá khoảng 11 triệu. Đảm bảo ngon
E thật, e léo biết cụ làm sale mazda hay là cố vấn hay là cái gì, nhưng nhìn cái chữ ký của cụ với cách trả lời e léo tiêu hoá đc. Mịa mua cái xe tỉ bạc đi ồn thì các cụ ấy phải kêu và tìm hiểu nguyên nhân do đâu, cụ vào ném luôn một câu như vậy mà cũng đại diện cho mazda được thì e cũng chịu. Bản thân e đi CX5 được 2 năm rồi, ngoài cái ngoại thất đẹp ra thì e thấy chả xứng đáng với những lời có cánh của các Cụ sale, nhất là về cách âm và máy. DVD thì lởm lúc được lúc không, xe chạy một thời gian thì kêu rè rè ở dưới gầm, phát lộn ruột.

neo8840

Xe tải
E thật, e léo biết cụ làm sale mazda hay là cố vấn hay là cái gì, nhưng nhìn cái chữ ký của cụ với cách trả lời e léo tiêu hoá đc. Mịa mua cái xe tỉ bạc đi ồn thì các cụ ấy phải kêu và tìm hiểu nguyên nhân do đâu, cụ vào ném luôn một câu như vậy mà cũng đại diện cho mazda được thì e cũng chịu. Bản thân e đi CX5 được 2 năm rồi, ngoài cái ngoại thất đẹp ra thì e thấy chả xứng đáng với những lời có cánh của các Cụ sale, nhất là về cách âm và máy. DVD thì lởm lúc được lúc không, xe chạy một thời gian thì kêu rè rè ở dưới gầm, phát lộn ruột.
cụ nói thế này làm em phân vân quá

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Hôm qua đi thử con M3 của thằng bạn thấy chạy cũng êm và ít ồn đó chứ, CX5 thì em chưa thử nên hóng xem các cụ chém, định nghiên cứu lấy con M6 nne cứ phải hóng

dam.hieu

[Tịch thu bằng lái]
E có đôi chút cảm nhận khi đi con CX5 này. E đang đi con Mit Pajero Sport máy V6 êm hơn con CX 5 này. Con Cx5 này khi bắt đầu tăng tốc từ nghe rõ tiếng máy kêu ù ù. Đau đầu với con này khi đi tốc độ dưới 40km. Vào Mazda kiểm tra ko vấn đề gì. Lốp 19inch ồn là cái chắc rồi. Nên e ko đề bạt của lốp. Nhà mua về 4 hôm sử dụng lỗi điều hoà nằm trong xưởng bảo hành mất 2 tuần chờ gửi thiết bị từ hãng ra. Theo đánh giá của e con CX5 này tiếng máy kêu quá. E ngồi Mit đi nghe máy êm du. Được cái trang thiết bị thôi. Chứ Performance thua xa con Mit. Giá tiền thì đắt hơn Mit Pajero sport! Với e xe ô tô thì e chú tâm phần Performance hơn là ngoại thất, nội thất. Tính năng hoạt động tốt là em mua.
Em ngồi con 80b pajero v6 3.0 MT 6-7 tuổi mà ngon cực, đi đầm chắc đúng chất xe nhập, ps xách dép!!

Gengine

Xe tăng
Em ngồi con 80b pajero v6 3.0 MT 6-7 tuổi mà ngon cực, đi đầm chắc đúng chất xe nhập, ps xách dép!!
Hai con này khâc nhau về bản chất cụ ợ. PS là mượn tên chứ có phải Pajero thật đếch đâu mà so.