CX-5 là một trong những mẫu xe cossover vận hành tốt nhất, tự sướng 1 cái các cụ CX-5

BM VàoVườn

Xe đạp
..........đánh giá khả năng cạnh tranh của CX-5: “Ý tưởng thiết kế CX-5 không có nhiều đột phá nhưng mẫu xe vẫn thể hiện ưu điểm về phong cách ngoại thất, chế độ vận hành, khả năng tiết kiệm nhiên liệu dẫn đầu phân khúc và tiện nghi hiện đại. Năm nay, người tiêu dùng có rất nhiều sự lựa chọn tốt nhưng chúng tôi nghĩ CX-5 là một sự kết hợp thuyết phục mà bạn không thể tìm ở bất cứ nơi nào khác với mức giá này. Những khách hàng đang cân nhắc giữa Ford Escape thế hệ mới, Honda CR-V, Kia Sportage và Toyota RAV4 sẽ có lợi hơn nếu thêm Mazda CX-5 vào danh sách tiềm năng........

http://motoring.vn/oto/vietnamautoshowsVideos-200040
Báo này có tổng hợp về CX-5, các cụ lái rồi cho biết ý kiến một cái

manutd_bk

Xe tải
cụ cứ xác định mai bê đ.ýt đi làm nhá, post bài kiểu này cứ xác định là chổng m.ông lên cho xxx thông ass thui cụ ợ.

Toyota Celica

Xe container
Mẫu đổi liên tục là tốt quan trọng chất nó tốt từ bên trong cụ ạ

archer89

Xe máy
Mẫu đổi liên tục là tốt quan trọng chất nó tốt từ bên trong cụ ạ
Bác này nói đúng đấy... Cái chất mới quan trọng. Mazda thì vừa có chất mà lại còn đỉnh về ngoại hình nữa... Mazda vô đối rồi...há há

Toyota Celica

Xe container
Hàn quốc xe bán tốt , do thiết kế trẻ trung , nên đổi mới liên tục , có khi Mazda vừa thay đổi động cơ vùa thay kết cấu , ko đi theo lối mòn TOY mẫu mã lởm khởm , !

Thèm con CX 5 này quá mà chả bác nào bán xe cũ hề hề