Cứu Mẹ hay cứu Vợ ?

Linh_nhat

Xe hơi
nếu trường hợp đấy xảy ra với em

nếu chỉ cứu đc 1 trong 2

em sẽ đứng trên bờ và suy nghĩ thật kỹ

để sau này không phải ân hận :)) :))
Ha Ha , cụ dự nghĩ 10 phút đủ kỹ chưa hả cụ? Em về em mách Gấu với Hổ nhà cụ cho dự liệu sẵn tương lai!!!!!!!!!!1

trangfamIt

Xe buýt
các cụ nghĩ làm gì nhiều thế nhỉ gọi cứu hộ ý

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
ngày trước Gấu muốn rước em nhưng mẹ gấu phản đối ác quá, lí do là em quá trẻ với gấu :(,gấu vẫn nằng nặc đòi rước
mẹ gấu cũng đặt ra câu hỏi tai quái giống như mợ chủ: mẹ và con đấy (tức là em) cùng rơi xuống sông chỉ cứu được một thì mày cứu ai?
gấu bẩu: con cứu mẹ!!
mẹ gấu hả hê lắm
gầu bồi thêm: cứu mẹ xong con sẽ nhẩy xuống sông theo nó...
thê là đời em có nam diễn viên chính!!
Em chả hiểu ý cụ rì cả. hic. cả câu trên nữa. sao cụ là sói mà mẹ gấu cụ lại bẩu là con đấy nà sao? xong gấu cụ nại gọi cụ nà nó nà sao????

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Ô hô, thi thoảng các thớt cũ lôi lên lại có lắm chuyện đáng để cười vì tranh luận phết mà chưa thấy ai bị xì hơi nhể =))
Ừ thì vào quán lấy xả choét là chính nên em thích lại mở kèo cho các cụ mợ tham gia còn hay hơn
mời tất cả tham gia, chung kết ( tạm tính đến hết ngày 19/6 chẳng hạn) bên nào có nhiều người chọn hơn là thắng. bên chọn PẢ tham gia làm chứng :D
bên thua mời bên thắng ra quán làm vài quại bia để thống nhất, đây chỉ là tình huống giả định ( dù ngớ ngẩn :P ) nên không cần quá cay cú để nói nhau làm gì

1. Cứu mẹ trước

2. Cứu vợ trước

3. Không chọn PA nào hoặc không nói ở đây

Mời các cụ, mợ nhào zô =))
Thế thì a phải dụng công 1 chút, lôi hết all cmt ra rồi xếp lại, sau đó pm cho từng ng đến quán nào đó nhận giải. heheehe

giangsuki

Xe ngựa
Thế thì a phải dụng công 1 chút, lôi hết all cmt ra rồi xếp lại, sau đó pm cho từng ng đến quán nào đó nhận giải. heheehe
hê hê, bao nhiêu người đã mất công lôi thớt này lên, chả nhẽ giờ thêm em mất công đi lôi cả những người cũ ra làm gì nữa. giờ chỉ túm những người đã lôi thớt này lên đã

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
hê hê, bao nhiêu người đã mất công lôi thớt này lên, chả nhẽ giờ thêm em mất công đi lôi cả những người cũ ra làm gì nữa. giờ chỉ túm những người đã lôi thớt này lên đã
em cũng k nhớ là ai lôi nó lên nữa. hôm trước phí thế, có vụ cắn chóa với bắc âu mà a hem đi đc.

giangsuki

Xe ngựa
em cũng k nhớ là ai lôi nó lên nữa. hôm trước phí thế, có vụ cắn chóa với bắc âu mà a hem đi đc.
ừ, tiếc quá, đã máu cả tháng roài, mà đúng đến hôm đấy bận ứ về sớm được

mimizin

Xe buýt
Website
www.facebook.com
em là mợ ợ ;))
chớ mợ nghĩ em là gì???
Thế thì mợ phải kể là : ngày trước sói muốn rước em chứ? mợ là gấu mà mợ là kể dư thế thì ai mờ biết được. hic.

ngày trước Gấu muốn rước em nhưng mẹ gấu phản đối ác quá, lí do là em quá trẻ với gấu :(,gấu vẫn nằng nặc đòi rước
mẹ gấu cũng đặt ra câu hỏi tai quái giống như mợ chủ: mẹ và con đấy (tức là em) cùng rơi xuống sông chỉ cứu được một thì mày cứu ai?
gấu bẩu: con cứu mẹ!!
mẹ gấu hả hê lắm
gầu bồi thêm: cứu mẹ xong con sẽ nhẩy xuống sông theo nó...
thê là đời em có nam diễn viên chính!!