[Thảo luận] Cứu hộ trên mọi nẻo đường

Shinta

Xe tăng
"Mỗi người sinh ra đều có một số phận ta chỉ có quyền chấp nhận nó chứ không thể thay đổi nó".Mấy đứa trong ảnh là đứa ở gần nhà cháu,vừa ngủ dậy nghe tin xong thì lên of đã có rồi.CÁc bác à người chết thì chết rồi đừng lôi này nọ ra bàn tán, cái giá phải trả cho sự nông nổi thì đã trả một cái giá quá đắt, chỉ mong là bài học cho các thanh niên khác để nhìn vào đấy và nghĩ đến mình, gia đình mình, sông sao cho có ích.Quân à tuy tao không chơi cả mày nhưng dù gì cũng gần nhà thôi siêu thoát nhé đấy là cái số rồi mày ạ mình không có quyền thay đổi được đâu.Ra đi thanh thản nhé!Còn thằng Chí(thắng đi ex)nhìn vào bạn mày nhé, số mày không chết thì từ mai đừng đi đua, đi chậm thôi, mày nhé.Xin chia buồn cùng gia đình mày Quân ạ, chắc ông Tồ Ô bố mày sẽ buồn lắm nhưng biết làm sao được phải chấp nhận thôi.Mày sẽ mãi là nốt trầm để nhắc nhở tao phải sống tốt, đi đứng cẩn thận mỗi khi ra đường, và từ này tao thề sẽ không bao giờ đi đua nữa. Siêu thoát nhé mày.
chết là hết, chết là đổ tại số...?? 8-|

amatuer

Xe tải
hic e nhìn thấy ảnh không ghê gớm bằng nhìu vụ tai nạn giao thông khác ( chắc là cg phanh dc 1 đoạn khá rồi hoặc tốc độ cg ko kinh hoàng quá thì mới có mấy cậu thoát chết ). Ko thấy các vết cày trên đường.E với các bác yêu cuộc sống thì nhìn thế này thấy tởn chứ e quan sát các thanh niên đg đứng xem trong ảnh ấy nhìn cg ko có j bận tâm hiện lên trên mặt quá đâu ( hay là họ ở trong phố họ quen rồi ), thực sự mà cảm thấy tởn thì nhìn người lặng đi ngay.Mới đợt trước có thớt nói về 1 quái xế miền trong hồi ức lại vụ 15 hay mười mấy quái xế đi đua đều đâm vào xe tải chết hết còn mỗi 1 trở về ấy, vụ ấy nghe thôi chưa nhìn hình đã thấy tàn khốc hơn vụ này nhìu thế mà có cảnh tỉnh dc các " anh hùng " đâu.

mod97k3

Xe máy
em thì hay thái quá..cứ đua đi rồi chết bớt cho XH này nó lành lặn hơn

Tungbin

Xe buýt
thưa các cụ tệ nạn đua xe đang vẫn tiếp diễn rất nhiều, hầu như ngày nào cũng đua mà chả hiểu đua vì cái gì???? 2 e EX thì e thấy 1 chú nằm im ở gần xe tải nhưng ko chết còn 1 chú xây xát đang gọi cứu thương. Tiếc cho 1 đời người rẻ mạt quá, e cũng cảm động ở đây là sự đau đớn ,buồn bã của gia đình khi biết tin con mình. Có rất nhiều vụ đua xe rồi gây tai nạn nếu các cụ rảnh vào beat.vn đọc .ở đây cũng có 1 đội ngũ phóng viên chuyên cập nhật các cụ tai nạn, đâm chém ,...

move

Xe tăng
92 đó, trẻ quá, vừa chói sáng đã vụt tắt rùi, mong cho linh hồn người gặp nạn sớm siêu thoát, và nếu có kiếp sau thì hãy làm kiếp con kiến để hiểu thế nào là đi đúng trật tự, đúng giao thông nhé
lần sau cụ quote bài ai nếu dài quá thì chỉ để lại tên nick thôi. Cụ quote cả bài lại của chủ thớt làm xem thớt hơi khó chịu.

thang_nth

Xe hơi
lâu chưa cụ, để tối nay em làm mấy nghìn đề, và vài điểm lô8->, thích nhất câu vì sự nghiệp đóng hồ mãi vinh quang:))

Hoang Khoi

Xe buýt
cái đáng lên án nhất của mấy cậu thanh niên oai hùng này là làm hại người khác và bản thân về vaath chất lẫn tinh thần!

ngocquan2805

Xe buýt
Dù sao thì cũng xin chia buồn.

Hoang Khoi

Xe buýt
Nói chung là do cái Luật các bác ạ. Luật chỉ mang tính răn đe là nhiều, người thi hành luật không thực hành chu đáo, quan liêu hách dịch, Người dân là người chấp hành luật pháp thì coi thường luật.
E cho là phải mất nhiều nhiều năm nữa mới cỏ thể cải thiện được tình trạng này.
(Giờ cứ tóm ông nào say rượu lái xe - chưa cần gây TN - giam xe, tước bằng lái, phạt lao động công ích ... nặng vào).

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
Em thấy thương nhất là người MẸ!

B747

Xe tải
Hy vong là nó không gây họa cho người vô tội nào khác.

GAT

Xe điện
cầu cho linh hồn nạn nhân siêu thoát. xin chia buồn với gia đình nạn nhân

pipilazi

Xe tăng
ÔI, nhìn thảm thương quá, nếu chú ý đội mũ bảo hiểm ko biết có ra nông nỗi thế ko nhỉ?

namlieu102vnn

Xe điện
nhìn em nó thật xót xa , ở mình nv rửa xe làm dư này chắc đi rửa xe cả đời không hết nợ :(
lại còn nồng độ cồn vượt quá mức qua định nữa chứ , bên bển tội này chắc nặng lắm ^:)^

pipilazi

Xe tăng
Bác ngồi sau chắc ko phải là tài xế gây tai nạn, bác này ko thắt dây, xe va chạm mạnh thế mà vẫn ngủ ngon các cụ nhỉ!

thaonguyen

Xe buýt
ở mình mà dính con X6 này bắt tay rửa xe cõng cả đời đi làm ^:)^