[Thảo luận] Cứu hộ trên mọi nẻo đường

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Chờ từ giờ đến hết năm xem có mấy thằng khủng kia bị tai nạn hẵng, bây giờ mời các cụ xem mấy thằng khách và thàng tải bị cháy bị lật tạm thế nhé:21::21::21::21::21:

Libor

Xe điện
Kiểu buộc này dễ dính chưởng đây

Ngay cả thế hệ xe 2009 vẫn còn những kiểu thiết bị kéo như thế
Bác này nói quá đúng , Đương nhiên là em đang PR :)):)) Cho bên em và các cty sản xuất xe cứu hộ kiểu cặp vào lốp xe chứ không phải móc buộc vào m.õm xe :)) và khuyến cáo cho người sử dụng dịch vụ tránh những thiết bị có khả năng gây nguy hiểm cho xe ô tô mình .

Tin thêm về vụ cháy xe kia như sau :

Xe biển HNội bị đâm vào bờ đất, lái xe kêu một xe cứu hộ tại vùng núi... ( Cách địa điểm TN 20km) đến xử lý , sau khi kéo xe Ford đến đoạn đường trong ảnh thì bị cháy, cháy kô còn gì nữa, tắc đường luôn .

Bức ảnh này do một người liên quan trong vụ việc gửi cho bên em nhờ xem nguyên nhân cháy do đâu ( kô phải ảnh do bên em chụp) . Các cơ quan chức năng vẫn đang điều tra để xác định nguyên nhân và trách nhiệm các bên.

Vì nhiều lý do nên xin phép OF sẽ không có biển số hay số ĐT trên xe cứu hộ kia nhé . Bác nào gở mồm bảo là xe bên em thì nhìn kỹ lại nhé hoặc là thị lực có vđ, bên em không có cái xe kéo nào đầu 1 màu, đuôi lại màu khác như thế . Còn bác nào bảo kô nên đăng những cảnh báo thế này thì xem lại qui định nhé .
Hí hí, tại bác chả nói rõ từ đầu nên em tưởng xe bên bác! :21: Nhưng bác lưu ý tý thế này thôi ạ: Tại sao cái xe cứu hộ đến đời 2009 họ vẫn làm loại kéo bằng xích, và cả loại móc vào lốp...nếu bác hay đi cứu hộ nhiều thì bác thấy, nhiều xe tai nạn làm gì còn bánh trước hay có xe còn mất cả nửa xe, thì lúc đó bác làm thế nào? Khi xe đã bị tai nạn, tức là hình dáng bên ngoài xe bị biến dạng hết...tất cả dây điện mọi nơi trong xe có thể tự chập cháy do chèn ép bất cứ lúc nào, chỉ cần 1 tác động nhỏ trong khi di chuyển mà vẫn để ac quy đều gây nguy hiểm... chứ không hẳn là chuyển bằng cái xe bên bác đầu tư loại cặp vào lốp lôi đi thì sẽ không thể gây ra chập cháy thêm ạ! Nhiều xe đang đi đường còn tự nhiên cháy mà bác :^)
Nên em thấy bằng bất cứ giá nào khi cứu hộ là cứ phải tháo nguồn ắc quy ra đã... nếu bác đọc kỹ hướng dẫn cứu hộ ở bển...em tin họ cũng sẽ dặn vậy! (b)(b)

kduc

Xe Cứu Trợ
Hí hí, tại bác chả nói rõ từ đầu nên em tưởng xe bên bác! :21: Nhưng bác lưu ý tý thế này thôi ạ: Tại sao cái xe cứu hộ đến đời 2009 họ vẫn làm loại kéo bằng xích, và cả loại móc vào lốp...nếu bác hay đi cứu hộ nhiều thì bác thấy, nhiều xe tai nạn làm gì còn bánh trước hay có xe còn mất cả nửa xe, thì lúc đó bác làm thế nào? Khi xe đã bị tai nạn, tức là hình dáng bên ngoài xe bị biến dạng hết...tất cả dây điện mọi nơi trong xe có thể tự chập cháy do chèn ép bất cứ lúc nào, chỉ cần 1 tác động nhỏ trong khi di chuyển mà vẫn để ac quy đều gây nguy hiểm... chứ không hẳn là chuyển bằng cái xe bên bác đầu tư loại cặp vào lốp lôi đi thì sẽ không thể gây ra chập cháy thêm ạ! Nhiều xe đang đi đường còn tự nhiên cháy mà bác :^)
Nên em thấy bằng bất cứ giá nào khi cứu hộ là cứ phải tháo nguồn ắc quy ra đã... nếu bác đọc kỹ hướng dẫn cứu hộ ở bển...em tin họ cũng sẽ dặn vậy! (b)(b)
Có khi phải rút cả xăng dầu cụ nhỉ:69::69:

Nguyễn Bá Ba

Xe tải
Em đợi dài cổ mà vẫn chưa được xem siêu xe :102::102::102:

Phờ Râu

Xe điện
cụ nào thích siêu xe thì sang mục "Các loại xe khác" nhé :21:

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Bơm tầu khựa, ứ có tác dụng đâu.
Phét, làm gì có X6 mới cả Bentley bị tai nạn, Cụ Lái ẩu giật tít thế cho oai thôi, các Cụ cứ chờ mà xem - Xem là em nói PHÉT hay Cụ Lái Ẩu Tệ nói PHÉT :P:P:P:P

LXC đệ

Xe buýt
Website
www.giaothongmienbac.com.vn
Đếm vốt ca thì ít mà ảnh cứ đòi , sao mà lên ảnh ngay được :)
E đành phải đưa 1 tý này lên thôi nhé , phần còn lại thì tuyệt đối kô dám động đến , em cũng thèm lắm nhưng nguy hiểm đến tính mạng .:'(

To : Libor

Cái xe có móc xích đó rẻ hơn loại kẹp lốp nhiều nhiều $ , nó thíc hợp với mấy nhà chuyên buôn sắt vụn và kéo máy bơm bê tông (b)(b)

gameover1107

Xe tăng
xin lỗi bác LXC bác đã k muốn post mấy e siu xe bị tử nạn lên đây thì ngay dòng đầu tiên của topic bác đừng nhắc đến 2 từ X6 Bentley còn hơn
lại còn trình bày là do đại gia này nọ :77:
nên sửa lại luôn đi bác LXC ạ -- để a e chờ đợi hồi hộp nản lắm --
sửa là Ho wo, transit tử nạn -- thế thổi

Needle

Xe máy
Một ngày đêm roài mà chưa có hình, em đóng cái nút chai vào vậy :21::21::21:

abu_ct

Xe đạp
post hình siu xe đi pác!pác làm các cụ nổi nóng hết rồi đấy:102:

mr_coi

Xe máy
xin lỗi bác LXC bác đã k muốn post mấy e siu xe bị tử nạn lên đây thì ngay dòng đầu tiên của topic bác đừng nhắc đến 2 từ X6 Bentley còn hơn
lại còn trình bày là do đại gia này nọ :77:
nên sửa lại luôn đi bác LXC ạ -- để a e chờ đợi hồi hộp nản lắm --
sửa là Ho wo, transit tử nạn -- thế thổi
Đại gia là cái quái j chứ, cũng chỉ là người rồi điều khiển cái phương tiện đi lại. E chửa nhìn thấy đại ja nào ngã ngựa chứ nếu nhìn thấy e cũg cờ hụp đưa lên mời các bác xem ứ cần đến bác "lái xe đểu"

hành_khất_đêm

Xe điện
Đếm vốt ca thì ít mà ảnh cứ đòi , sao mà lên ảnh ngay được :)
E đành phải đưa 1 tý này lên thôi nhé , phần còn lại thì tuyệt đối kô dám động đến , em cũng thèm lắm nhưng nguy hiểm đến tính mạng .:'(

To : Libor

Cái xe có móc xích đó rẻ hơn loại kẹp lốp nhiều nhiều $ , nó thíc hợp với mấy nhà chuyên buôn sắt vụn và kéo máy bơm bê tông (b)(b)

Đúng là siêu xe có khác lốp có dính mỗi cái đinh, mà cũng phải cứu hộ.:ohmy:

Kia Evening

Xe tăng
:)):)):)) cụ chủ thớt nâng cao quan điểm con benley quá. Nó ko đến nỗi xước một tý ở mông( ngay dưới cảm biến lùi) mà bác cho là tai nạn kinh hoàng đấy chứ???

Vụ này bác câu được ối vodka nhể. :41::41::41::41::41:

Dưng mờ bác không nên như vậy, bác nên đưa lên để anh em còn đánh giá rút kinh nghiệm chứ.

0986633123

Xe tải
yêu cầu bac chủ thớt post anh đầy đủ cho anh em qua 7 tờ rùi e chưa thấy con X6 đâu cả???

snowflower

Xe hơi
em mở hẳn can rượu 20L chờ X6, Bentley của cụ đấy, cụ có bốt nhanh lên không thì bẩu nào.

gameover1107

Xe tăng
Đại gia là cái quái j chứ, cũng chỉ là người rồi điều khiển cái phương tiện đi lại. E chửa nhìn thấy đại ja nào ngã ngựa chứ nếu nhìn thấy e cũg cờ hụp đưa lên mời các bác xem ứ cần đến bác "lái xe đểu"
e nói theo ý của bác LXC mà
E đoán con ben này nó khủng quá -- đi 100 chả sinhê j nên mát ga đâm vào đâu or thế nào đó ở phần đầu xe tương đối tan nát ạ