Cứu Em với! Xe cháu nổ lốp

CADIVI

[Tịch thu bằng lái]
Tình hình là Em đang đi trên đương thì thấy xe láng lung tung xuống kiểm tra thi thấy bánh sau bên phụ không còn tí hơi nào.:102:
Kết quả là phía má trong bị rách khoảng 2cm chắc là do mảnh sành cứa(Em đoán thế). :ohmy:
E hỏi hơi ngu 1 tí là liệu có vá hay khắc phục đc không?(xe Em mới chạy khoảng 6 tháng mà fải thay thì phí quá) địa chỉ nào có thể giúp Em được vụ này và nếu trường hợp xấu nhât là phải mua lốp mới thì chỗ nào bán, giá cả ra sao. Xe Em là Isuzu Hi-Lander đời cuối 2008 :^)
- Kính mong các cụ ra tay giúp đỡ! Cảm ơn các cụ rất rất nhiều!(b)

(xin lỗi các cụ Em giật quả "Tít" hơi giật gân 1 chút để các cụ thấy thương mà giúp! ):mad:
Vừa đọc xong tin này,mời cụ xem.
http://dantri.com.vn/c20/s20-352252/no-lop-innova-cho-7-nguoi-lao-xuong-vuc-sau.htm

DON COI

Xe tải
Tình hình là Em đang đi trên đương thì thấy xe láng lung tung xuống kiểm tra thi thấy bánh sau bên phụ không còn tí hơi nào.:102:
Kết quả là phía má trong bị rách khoảng 2cm chắc là do mảnh sành cứa(Em đoán thế). :ohmy:
E hỏi hơi ngu 1 tí là liệu có vá hay khắc phục đc không?(xe Em mới chạy khoảng 6 tháng mà fải thay thì phí quá) địa chỉ nào có thể giúp Em được vụ này và nếu trường hợp xấu nhât là phải mua lốp mới thì chỗ nào bán, giá cả ra sao. Xe Em là Isuzu Hi-Lander đời cuối 2008 :^)
- Kính mong các cụ ra tay giúp đỡ! Cảm ơn các cụ rất rất nhiều!(b)

(xin lỗi các cụ Em giật quả "Tít" hơi giật gân 1 chút để các cụ thấy thương mà giúp! ):mad:
Kính cụ xem cái này nhé, rồi quyết định vá hay k.

mê utu

Xe tải
Cụ cho E hỏi: vậy là cái lazang cũ cũng vứt à?E tưởng mang nguyên cả cái lốp+lazang của mình ra chỗ đó rồi ngta thay lốp của ngta vào lazang của mình chứ nhỉ?
E chưa gặp tình huống này bao giờ các cụ cho E xin mấy lời khuyên nữa đi

Chẳng hiểu cụ này dạy lái xe kiểu gì, thay lốp k mang lazang ra lắp vào thì làm thế nào hả cụ.
Hỏi thật cụ là môi giới học lái chứ dậy lái xe quái gì phải ko

LongSukebe

Xe tải
Nếu vết rạch trông còn ổn thì cụ vá trong, rồi tìm mua cái săm lắp lồng vào bên trong lốp, lại quay trở về thời công nghệ xe đạp xe máy vậy. Mà xe tải nặng vẫn đang dùng săm để chịu tải đó cụ. Nhưng lưu ý là dùng săm thì ăn 1 cái đinh bé là bị xịt ngay đấy ạ, nên chỉ nên dùng làm lốp sơ cua hay lắp vào bánh sau thôi nhé(b)

HMTuan

[Tịch thu bằng lái]
Pác ở Trung tâm dạy nghề lái xe (chữ ký của pác) mà còn hỏi thay hay vá thì iem cũng đến :77: pác đấy.
Thía cái trung tâm của pác dạy cho học trò những gì hử :P
(lấy bằng ngay trong tháng thì bao xiền, mà pác làm thế nào được thế nhỉ ?! tài vậy ta :) )

nói thật em thích nhất câu phát ngôn của pác

buiducthanh

Xe đạp
Pác ở Trung tâm dạy nghề lái xe (chữ ký của pác) mà còn hỏi thay hay vá thì iem cũng đến :77: pác đấy.
Thía cái trung tâm của pác dạy cho học trò những gì hử :P
(lấy bằng ngay trong tháng thì bao xiền, mà pác làm thế nào được thế nhỉ ?! tài vậy ta :) )

Nói thật là E làm bên Tuyển Sinh. Mà nói thật kể cả thầy giáo dạy lái thì chắc gì đã hơn A E "Au tô phăn" nhà ta ngày nào cũng online học hỏi kinh nghiệm của nhau.

Đã vậy thầy giáo thi toàn ông trẻ măng xe hỏng thì vứt vào Gara của Trung tâm. Còn nếu các bác nghi ngờ khả năng của E? E hứa danh dự với các bác nếu bác nào biết lái rồi và có thể đáp ứng được phần thi tay lái E dám nhận làm bằng cho bác ấy trong khoảng thời gian 2 tuần tính từ lúc nhận hồ sơ đến lúc bác ý cầm bằng trong tay.

E mà k làm đc như đã hứa lúc đó các cụ chửi e, ném đá E E thề không Né

Laceti2010

Xe tăng
Cụ thay đi cho lành. Lốp đó vá đi nguy hiểm lắm, mua dc cả cái xe tiếc cái Lốp làm gì, lốp rất quan trọng. Ai xui bác vá thì thằng đó chắc chắn có thù gì với bác rồi.:21::21::21::21: