Cứu em với KM 2012 bị bẻ mất cả 2 gương

littleking

Xe hơi
Chả là em đề xe ở cửa nhà vợ cả cho cháu vào thăm ông bà ngoại bị trộm bẻ mất cả hai gương
Các bác có kinh nghiệm chỉ em với xem mua ở chỗ nào và lắp đặt lại ra sao, em cám ơn nhiều
Đây là bên lái

bên phụ

xedapghe

Xe tải
Nó cắt dây gọn cụ nhỉ, lại còn để lại cho cụ giắc với tuốt hộ cụ dây ngon lành thế. dây bảo vệ cũng chẳng làm được gì.
Cụ hỏi bên color matiz hoặc vào hội KMFC của em hỏi xem cụ nào nhập được cho cụ không? ra chợ trời quá bằng tiếp tay cho lần sau nó vặt tiếp

littleking

Xe hơi
Nó cắt dây gọn cụ nhỉ, lại còn để lại cho cụ giắc với tuốt hộ cụ dây ngon lành thế. dây bảo vệ cũng chẳng làm được gì.
Cụ hỏi bên color matiz hoặc vào hội KMFC của em hỏi xem cụ nào nhập được cho cụ không? ra chợ trời quá bằng tiếp tay cho lần sau nó vặt tiếp
Cụ chả update gì cả em tham gian KMFC từ lâu rồi. vì bận quá nên ko đi off đc với các cụ thôi

matiz08

Xe điện
Có hai chỗ là MAST và xetoancau, cụ hỏi thử xem nhé. Sdt thì cụ google search nhé. Bên toancau hình như bán khoảng hơn 2t/gương thì phải. Thời buổi này trộm cắp ghê lắm kụ, em còn mới vừa mất con nouvo lx hôm qua, đang buồn hết ng. Xe oto của em thì mới bị vặt mất hai cái logo lốp đấy ạ, bây giờ đi đâu em cxng phải cố gửi cho yên tâm,:(.

TheQueen

Xe điện
Cụ chả update gì cả em tham gian KMFC từ lâu rồi. vì bận quá nên ko đi off đc với các cụ thôi
e đang định bảo câu này
cụ ý có cả tên trong danh sách đới

uduchi

Xe container
Thời buổi trộm cắp giống người như đúc,chia buồn cùng cụ chủ.Hi vọng cụ chủ thớt ko ra chợ giời và gặp lại đúng đôi gương của mình.

littleking

Xe hơi
Vâng, em định mua gương mới rồi. Bên xe toàn cầu báo giá em 1,5 củ/bên
Bác nào giá thấp hơn ko cho em biết với, đúng là chả cái dại nào giống cái dại nào các cụ ạ

No Licence

Xe máy
Cụ có đôi gương nào ko PM em phát
Không biết khuyên bác thế nào, vì nếu bác hỏi thế này cái thằng bẻ gương của bác nó lên đây nó offer cho bác 1 triệu/cái thì bác có mua của nó không ? Đúng là rẻ hơn của toancau chào thật đấy, nhưng bác mua lại của nó nay mai nó vặt của bác lần nữa thì bác có trả tiền cho nó nữa không ?

Kaiten

Xe hơi
hơ hơ
Khu chung cư nhà em có 2 con KM như của kụ, em thấy các bác chủ xe để lăn lóc ở đó mấy năm rồi, mà chả thấy bị vặt gì hết. Các bác ấy tiết kệm được khối tiền để xe ợ.
Cụ ra chợ giời phố huế xem (nếu kụ ở Hà Nội), biết đâu cụ lại mua đúng đôi gương cụ mới mất ạ.
Chia buồn cùng cụ chủ thới

dongcasper_2

Xe tăng
E từ trước đến giờ vẫn chủ quan morning chẳng bao giờ lo bị vặt gương, chia buồn với chủ thớt

Sent from my iPad using Forum Runner

littleking

Xe hơi
Không biết khuyên bác thế nào, vì nếu bác hỏi thế này cái thằng bẻ gương của bác nó lên đây nó offer cho bác 1 triệu/cái thì bác có mua của nó không ? Đúng là rẻ hơn của toancau chào thật đấy, nhưng bác mua lại của nó nay mai nó vặt của bác lần nữa thì bác có trả tiền cho nó nữa không ?
Chắc em mua gương mới thôi, vì chắc thằng vặt gương của em ko có trên này đâu bác ạ

thanhtung19

Xe tải
hic. MN mà nó cũng không tha ạ? kinh tế khó khăn có khác. trộm vía chứ con MN nhà em vứt dưới sân khu tập thể suốt. đến giờ vẫn bình yên ợ.

ducleminh

Xe điện
Gương km có mấy khi bị vặt đâu nhỉ?
Chắc thằng mới vào nghề rồi.

RAVA

Xe ba gác
-Thôi chết, em cứ tưởng cái con xe còi này thì trộm nó tha thế mà nó cũng vặt cơ à, thế này thì em lại phải bảo hiểm gương cho xe của Gấu rồi, ko biết mấy cái chữ Morning có nên bắn ko nhỉ, mà em thấy cái chữ ấy nó mỏng thế mà bắn trông xấu quá?~X(