Cứu em với .... Kia Forte mới chạy 700km nằm đường nè!

ceracera

Xe buýt
Bây giờ thì em còn rõ thêm là bác không những chả biết gì về xe phaó mà còn chả rành cả dùng internet hay biết sử dụng các chức năng của OF nữa kia :))
cụ về box mà xem, các cụ ấy đang đòi kỷ luật vì để lộ danh tính kia kìa, chưa biết ai phải đổi nick vụ này đâu, mai là cả off này biết vụ sicandan của cụ, về mà thanh minh
em bắt được ổ con chuồn chuồn ở đấy
http://www.otofun.net/threads/381839-toyota-corolla-altis-vs-kia-forte/page27

Chỉnh sửa cuối:
Chào các bác, e mới đi lấy xe về nè, cám ơn các bác quan tâm ạ, kỷ thuật bảo bị hư < cảm biến van biến thiên mở đóng góc súp bắp...gì đó, Van CVVT, mã phụ tùng 243552B600 gía 1,012,400 đ, được thay miễn phí các bác ạ, về cách phục vụ thì có anh bán hàng là dể thương nhất, chắc tại lúc lấy xe có poa.. trừ mấy tên kỷ thuật thì không nói, có tên ngồi bàn tư vấn nó nhìn mình như kẻ an xin không bằng, ah quên, a Hải chuộc lỗi bằng cách thay nhớt miễn phí 1000km, trị giá 250k, còn tiền cứu hộ Sài Gòn mình chịu , hết 1,2chai. bên xưỡng nói xưa giờ bán nhiều xe mà có ai bị gì đâu,< mong rằng nói thật>, .Thôi e hơi đen chút, mong rằng chỉ mình e đen thôi, cám ơn các bác nha, lần sau có bị gì em cũng k dám than thở đâu, mấy bác chém e wa,.
Chúc mừng cụ chủ, em cũng đi Forte SXAT của anh Hải, trước em thì trong cơ quan cũng có 1 anh đi xe này đời 2010 nhưng chả ai bị gì. Mà em nghĩ cái van biến thiên ấy nó mà đi theo cụm động cơ thì xe Nhập cũng có thể bị lỗi chứ, vì thực tế xe anh Hải cũng chỉ là nhập một cục về lắp chứ có sản xuất được tí nào đâu. Sau có vấn đề gì bác cứ lên đây chia sẻ thoải mái đi, mấy bác trên này chém tí cho vui thôi chứ xe nào chả có lúc bị lỗi. Không tin bác cứ sang các box khác trên OF xem nhé.

VuQuangHieu

Xe tải
Xe anh Hải 700km mà nằm đường, em dự là hết xăng thôi cụ ạ. Cụ cho tí mình minh họa kẻo lại tự nhận mình là âm binh bây giờ

ceracera

Xe buýt
các cụ lần sau sàng lọc thông tin tư vấn hộ em cái, toàn mấy ông toi vừa hỏi vừa kết luận đểu thôi, thủ lĩnh sale bên toi là 2 tay luu lehong và phuongtv 76,