Cứu, cứu! Em bị nhiễm virus Herpes

present

Xe điện
Sướng cái khoản vét nên khổ phết đấy :D

Maxo73

Xe buýt
cụ đừng lo lắng.:)))

Hưngchột

Xe buýt
Huhu, em shock quá các cụ ơi :((. Chuyện này nhạy cảm quá nên em chỉ dám tạo nick mới vào đây nhờ vả cụ nào chuyên ngành món này thì giúp em với.
Em xin kể lại đầu đuôi sự tình như này:
Chả là em sắp lấy vợ nên hôm nay em đi làm cái test tổng thể, do lười đi lại nên em chọn bừa cái phòng khám ở Thái Hà cho nó gần (vì em thấy trên mạng nó quảng cáo cũng ác). Vào đến nơi thì toàn là bác sĩ Trung Quốc khám, tất cả mọi trao đổi đều thông qua y tá kiêm phiên dịch. Đến lúc làm cái test thì nói là em dính virus Hesper (HSV) và bảo là ko cần uống thuốc vì tự khỏi nhưng virus thì sẽ nằm trong cơ thể mãi. Tuy nhiên lại gợi ý em truyền dịch để chữa bệnh. Nhưng em shock quá nên em thôi...
Bây giờ em lên đây, hỏi xem các cụ nào chuyên về ngành này chỉ cho em địa chỉ nào uy tín cho em đi xét nghiệm lại với.
Với cả con virus Hesper này, em tra thông tin trên mạng thì nói là ko chữa hết được, thế thì em biết làm sao đây.
Em đang rất lo lắng và sợ hãi, mong các cụ giúp em với.
Ai bẩu vào phòng khám TQ làm chi. Qua bên da liễu khám đi cụ

ogashop

[Tịch thu bằng lái]
Website
blogogashop.com
Không có thuốc tây chữa khỏi herp. Nhiều lắm chỉ ức chế. Một chế độ ăn uống hợp lý hệ miễn dịch tốt sẽ ức chế virus ngủ đông.

Mrthieugia

Xe buýt
Website
chesuoigiang.vn
Huhu, em shock quá các cụ ơi :((. Chuyện này nhạy cảm quá nên em chỉ dám tạo nick mới vào đây nhờ vả cụ nào chuyên ngành món này thì giúp em với.
Em xin kể lại đầu đuôi sự tình như này:
Chả là em sắp lấy vợ nên hôm nay em đi làm cái test tổng thể, do lười đi lại nên em chọn bừa cái phòng khám ở Thái Hà cho nó gần (vì em thấy trên mạng nó quảng cáo cũng ác). Vào đến nơi thì toàn là bác sĩ Trung Quốc khám, tất cả mọi trao đổi đều thông qua y tá kiêm phiên dịch. Đến lúc làm cái test thì nói là em dính virus Hesper (HSV) và bảo là ko cần uống thuốc vì tự khỏi nhưng virus thì sẽ nằm trong cơ thể mãi. Tuy nhiên lại gợi ý em truyền dịch để chữa bệnh. Nhưng em shock quá nên em thôi...
Bây giờ em lên đây, hỏi xem các cụ nào chuyên về ngành này chỉ cho em địa chỉ nào uy tín cho em đi xét nghiệm lại với.
Với cả con virus Hesper này, em tra thông tin trên mạng thì nói là ko chữa hết được, thế thì em biết làm sao đây.
Em đang rất lo lắng và sợ hãi, mong các cụ giúp em với.
Đừng lo cụ ạ, cứ vào viện công nhé. Hoặc khám phải có bs Việt thì hãy khám. Em vào viện mà thấy thằng nào mặt tàu khưa , e bỏ qua pk đó luôn. Có thể vào viện da liễu tw cạnh bạch mai hoặc viện DH Y gần đó nhé. Em đảm bảo cụ k bị sao. Nên đừng quá lo lắng.

zitaicrazy

Xe buýt
Vãi các cụ chém, virus herpes nó có nhiều biến thể, cụ chủ bị ở vị trí nào, có người bị ở lưỡi, mép, mắt, tuỳ từng vị trí bị bệnh mà cụ vào viện khám, mắt thì vào mắt tw, còn vị trí khác thì bạch mai, chứ da liễu khán chán vãi nhồn.mà bệnh này nó cũng đơn giản thôi, nhưng ko chữa khỏi đc, virus nó nằm trong cơ thể, giống như lậu ý, nên tốt nhất là ko phịc bừa bãi mà nếu có bừa thì giầy ủng mà đi

Rolls_Royce

Xe buýt
em nói thật các loại phòng khám đa khoa mới mở toàn khám để thu tiên, giờ em 40 tuổi rồi nó bảo em đi cắt bao quy đầu. khám với vẩn xét nghiệm nó thu phí hơn 1 triệu em sợ quá chạy mất dép và k bao giờ vào khám mấy cái phòng quốc tế đểu ( lấy danh) này. các bác bị da liễu thì cứ qua các bẹnh viện da liêu mà khám chưa hết 200k.

Minh Hải123

Đi bộ
Em cũng đang lo lắng quá các cụ ạ, Em đã khám tổng thể tại Phòng khám đa khoa Đông Phương. Họ tư vấn cho em đủ mọi thứ, mong cụ nào tư vấn thêm địa chỉ để em đi khám lại với ạ?

sontranvu

Xe điện
Cái này phụ nữ bị sinh con coa ảnh hưởng ko các cụ nhỉ. Bạn e nó bị lâu lắm r mà nó bảo.nằm ở dây thần kinh đốt cổ j đấy. Cứ lên là y như rằng hay nổi nóng.

lysoi67

Xe máy
bệnh này cũng bình thường thôi mà cụ ko phải lo quá đâu