Chi hội Cứu cứu! Cụ win18vn và cụ bong07 đâu, check giúp cháu cái này phát

Phương Nga

Xe lăn
Cụ min18vn ơi. Cụ soi hộ cháu 2 cái ảnh cháu mới up lên đó, liệu có phải S nâng đời ko hay là SE chuẩn
Chốt nhanh 1 câu để cụ đỡ phải hỏi mấy gã lìu tìu kia nhé: xe cụ là SE, có điều đã thay tappi cửa của matiz S nên cụ hiểu nhầm em nó là S nâng đời thôi ( hoặc bị mấy gã lang băm bơm vớ bơm vẩn)

yeuxematiz82

Xe tải
Em là loại vui đâu chầu đấy cụ để ý làm j. Con xe matiz của em cũng là loại lìu tìu thôi, chả qua tính em hay le te, biết chút ít nhưng được cái hô to nên ai cũng biết ;))
Hì cụ cứ khiêm tốn. Em là em rất mê xe 4 bánh, nhưng chưa được trải nghiệm thực tế vì mình chưa có xe. Nhờ đọc những bài chia sẻ của các cụ msc nên em cũng học được từ các cụ chút ít lý thuyết. còn thực tế thì em vẫn gà và ngu về xe lắm.

Phương Nga

Xe lăn
Hì cụ cứ khiêm tốn. Em là em rất mê xe 4 bánh, nhưng chưa được trải nghiệm thực tế vì mình chưa có xe. Nhờ đọc những bài chia sẻ của các cụ msc nên em cũng học được từ các cụ chút ít lý thuyết. còn thực tế thì em vẫn gà và ngu về xe lắm.
Cụ có hỏi về xe thì hỏi mụ min18vn hoặc trinhtute nhé. Hỏi mụ bong07 thì về nhà xem hoạt hình còn thú vị hơn :D

yeuxematiz82

Xe tải
Chốt nhanh 1 câu để cụ đỡ phải hỏi mấy gã lìu tìu kia nhé: xe cụ là SE, có điều đã thay tappi cửa của matiz S nên cụ hiểu nhầm em nó là S nâng đời thôi ( hoặc bị mấy gã lang băm bơm vớ bơm vẩn)
Vậy hả cụ. Em mông lung mênh mang đầu óc 2 ngày hôm nay rùi. Vì ngoài đời em ko quen ai đi matiz để hỏi, toàn người đi xe đời cao. Thế cụ ơi em hỏi ngu tí nhá, thay tapbi cửa S sao em ko thấy dấu vết chỗ quay kính nhỉ. Thế là sao hả cụ. Vì em chưa hiểu. Ảnh đây cụ ơi

Phương Nga

Xe lăn
Vậy hả cụ. Em mông lung mênh mang đầu óc 2 ngày hôm nay rùi. Vì ngoài đời em ko quen ai đi matiz để hỏi, toàn người đi xe đời cao. Thế cụ ơi em hỏi ngu tí nhá, thay tapbi cửa S sao em ko thấy dấu vết chỗ quay kính nhỉ. Thế là sao hả cụ. Vì em chưa hiểu. Ảnh đây cụ ơi
Vì 2 kính trước là nâng hạ bằng điện thì làm j có chỗ để quay kính bằng cơm nữa.

Thoanh

Xe tải
Chào cụ Phương Nga ạ. Cháu là lính mới, cũng lọ mọ chui vào đọc các thớt của a e MSC được 1 thời gian. Cháu thấy gần như thớt nào cũng có mặt cụ tham gia chia sẻ cùng a e. Cụ tuyệt zời góa a! Mà cháu nhớ cụ có thớt từ 2012 khoe vợ hai 29z 2884. Xe cụ đẹp ghê. Giờ cụ còn gắn bó với em nó ko, hay là chia tay rồi hả cụ?
À cái con cụ hỏi đẩy về quê lúa để lên đời rồi nhưng ko dứt đc cái rom này nên vẫn vào chém

yeuxematiz82

Xe tải
Vì 2 kính trước là nâng hạ bằng điện thì làm j có chỗ để quay kính bằng cơm nữa.
Ngu ý của em là: tapbi cửa S thì có lỗ quay kính, nếu vác sang lắp vào con xe này thì phải còn dấu vết lỗ quay kính chứ cụ. Em dán mắt vào soi rồi ko thấy dấu vết lỗ quay kính gì cụ à

min18vn

Xe điện
Cụ lăn tăn làm gì nhở, đôi tappi đó hơi bị giá trị, cụ làm đôi gương điện là đẹp, không phải vá, đầy mụ thèm cái tappi đó. còn xe mua rồi đừng lăn tăn S hay SE nữa mất sướng, đi ngon là được

Namxlda

Xe tăng
Ngu ý của em là: tapbi cửa S thì có lỗ quay kính, nếu vác sang lắp vào con xe này thì phải còn dấu vết lỗ quay kính chứ cụ. Em dán mắt vào soi rồi ko thấy dấu vết lỗ quay kính gì cụ à
Phê bình Cụ comet với Cụ PN . Cụ hỏi thì sẽ nhận dc nhiều trả lời khác nhau . Còn biết dc cãu trả lời rồi thi làm sao phải hỏi . Cám ơn đã xem com .

yeuxematiz82

Xe tải
Phê bình Cụ comet với Cụ PN . Cụ hỏi thì sẽ nhận dc nhiều trả lời khác nhau . Còn biết dc cãu trả lời rồi thi làm sao phải hỏi . Cám ơn đã xem com .
Cụ ơi cụ thông cảm. Có những cái em mới gọi là biết tí thôi chứ em ko hiểu bản chất nó như lào. Đọc mãi em mới hiểu tappi cửa nó là cái giề, trụ b trụ c ở đâu đấy cụ à. Vì các cụ trên msc giải thích nhưng đôi khi ko có ảnh nên lính mới như cháu chưa hiểu ngay đc cụ à. Cụ Phuong nga cũng đừng trách gì cháu nhá

Namxlda

Xe tăng
Cụ ơi cụ thông cảm. Có những cái em mới gọi là biết tí thôi chứ em ko hiểu bản chất nó như lào. Đọc mãi em mới hiểu tappi cửa nó là cái giề, trụ b trụ c ở đâu đấy cụ à. Vì các cụ trên msc giải thích nhưng đôi khi ko có ảnh nên lính mới như cháu chưa hiểu ngay đc cụ à. Cụ Phuong nga cũng đừng trách gì cháu nhá
Cụ ơi ! Xe Cụ chắc chắn se rồi . Cụ cũng biết quá rõ rồi (hoặc là Cu cho ai muõn cái nic này )? Nên đừng đùa vồi mấy cu Min,Bo,Pn nữa nhá.

min18vn

Xe điện
Cụ ơi ! Xe Cụ chắc chắn se rồi . Cụ cũng biết quá rõ rồi (hoặc là Cu cho ai muõn cái nic này )? Nên đừng đùa vồi mấy cu Min,Bo,Pn nữa nhá.
Mụ nắm lá dạo này ngoa kinh, bao h về tp hú a e beer phát nhở :)

Rotuyn lái

Xe buýt

Phương Nga

Xe lăn
Cái này của cụ ko có lỗ quay kính thì em dự là lắp tappi của matiz 1 rồi.

baccop1981

Xe buýt
Vậy hôm nào nhờ cụ phương Nga và cụ hoàng tùng và cụ bông check con vợ hai của e phát xem nó là S hay SE cái. E chả biết cái mù tịt gì cả

Phương Nga

Xe lăn
vậy hả cụ.

mà cụ ơi em muốn thay cái vỏ đèn hậu kiểu lày lày, thì tìm ở đâu hả cụ. Em cách hà lội hơn trăm cây cụ à.
Đôi đèn này giờ khó đấy ạ. Trước có cụ trong hội nhập về (cụ ý làm mảng phụ tùng). Lâu lắm không thấy cụ ý coment trong box, chả biết còn làm nữa ko?