[Thảo luận] Cựu cầu thủ lái xe trong tình trạng...phê thuốc

747

Xe tăng
Em nghĩ tại sao chúng ta phải nặng nề đến thế. Hãy đặt địa vị là con cháu chúng ta, thì chúng ta sẽ muốn kết cục thế nào ? Theo em thì thôi kệ họ. Họ làm gì là quyền của họ. Cũng chẳng ảnh hưởng gì đến mình cả. Nên tập chung vào những người đang làm ảnh hưởng trực tiếp đến quyền lợi của chúng ta thì hơn.
phải gọi chụ là cụ Chánh mới phải. xã hội nó vậy cụ nghĩ nó ko ảnh hưởng tới cụ sao? vậy đang có 1 lô người đang làm ảnh hưởng quyền lợi của cụ, cụ đã làm gì chưa? em nghĩ cụ ra Trường sa thì hạp nhất.
Em xin lỗi min, mod...đ.m chúng nó chứ...từ bọn xxx ăn tiền tới lũ phóng viên ăn tiền bẻ sự thật. 90 triệu dân ai xem đoạn mồm nó ngáp như cá ngão ấy thì đều biết nó phê cái gì. thế mà chỉ 1 số ít người có "dụng cụ" bẻ cong sự thật. Em éo thể hiểu nổi. về bán m.ẹ nó 4b, gửi bảo hiểm cho thằng con sau này đi du học rồi cấm cửa ko cho nó về nữa.

baogiomuaduocxe

Xe điện
Em nghĩ tại sao chúng ta phải nặng nề đến thế. Hãy đặt địa vị là con cháu chúng ta, thì chúng ta sẽ muốn kết cục thế nào ? Theo em thì thôi kệ họ. Họ làm gì là quyền của họ. Cũng chẳng ảnh hưởng gì đến mình cả. Nên tập chung vào những người đang làm ảnh hưởng trực tiếp đến quyền lợi của chúng ta thì hơn.
cụ có com mờn hay nhất thớt này.

anhtho

Xe ngựa
THeo em, một chính trị gia, một người nổi tiếng... đại loại là những người của công chúng, thì luôn có 2 vấn đề: một là luật pháp và hai là sự yêu mến thực sự.

Họ vi phạm luật pháp thì chẳng còn gì để nói. Coi như chấm hết. Nếu họ không vi phạm, nhưng lại để mất lòng công chúng thì cũng gần như hết (với tư cách là người nổi tiếng).
Em nghĩ trương hợp của HH coi như đã quá rõ. Hôm nay em đọc báo thấy nói kết luận anh ta không bị sao cả. Như vậy về luật pháp, anh này coi như thoát. Nhưng với những hình ảnh đó, liệu anh ta có dám đeo băng đội trưởng nữa không, liệu các nhà tài trợ cho SLNA có bơm tiền thêm không,.. chắc chắn là giảm đi nhiều. Thế là anh ta đủ thiệt hại lắm rồi. Mấy tấm hình, đoạn clip được đăng tải trên mạng mới cực nặng đòn so với việc nhốt anh ta vào khám vài ba ngày, phạt tiền.. nhưng không có ai biết.

pupil

Xe điện
Con của 1 nhà ngoại giao Mẽo phạm luật ở Singapo đến gặp đại diện chính quyền Sing để xin xỏ, phía Sing họ mới giả nhời: "Nếu bỏ qua cho Ngài trường hợp này tức là luật pháp Singapore đã bị một vết rạn ..." Thế mà ông Mẽo phải chịu đấy. Thử hỏi luật pháp thiên thẹo là cái chi chi??? Chả khác gì đống mảnh sành, bị coi thường là phải !

Lumia

Xe tăng
Website
www.5959.vn
Nhất cụ !!! Cụ nghĩ với những hình ảnh này, với những gì người dân Việt Nam biết về cầu thủ thì không có ảnh hưởng sao??? Nếu cụ có con cháu, thì con cháu cụ cứ nghĩ chỉ cần đá bóng giỏi, đầu đất thì sẽ được quyền phê thuốc, lên bar, xxx...
Cầu thủ ăn lương của CLB, lên tuyển ăn lương bằng tiền thuế của dân. Làm gì cũng phải giữ hình ảnh đất nước, rồi sau đó mới đến mình. Nguyên bộ quần áo tuyển Việt Nam, đã từng trong đội tuyển quốc gia mà MÕM đớp đớp như thế thì hình ảnh Việt Nam ta bị ảnh hưởng thế nào đây. Cụ trả lời giúp

Cerato79

Xe tải
Chỉ có Công An Hoa Thanh Quế và Đội bóng Sông Lam là ko thấy thằng này Phê thuốc thôi. Tất cả người dân đều thấy. Hài vãi!!!

wagonbean

Xe tải
Sao em dị ứng với bọn cầu thủ dạng này thía, kiếm được tí tiền cứ như mình là bố tướng, khiếp vãi,...