[Cần bán] Cương Phùng -- Hơn 7 năm phục vụ iPhone hàng chất lượng cao cho cụ mợ OTOFUN ạ

Số điện thoại
0914968440
Giá
686,867 VNĐ
Địa chỉ
CT3, Chung cư D22, Ngõ 62 Trần Bình, Mai Dịch,Cầu Giấy

Du Tử

Xe hơi

Cụ cho e hỏi là máy của bố em ở nhà sóng mạng vẫn đầy đủ mà gọi số đến hay đi đều báo không liên lạc được? Dù e đã cài đặt lại, khởi động lại kiểm tra sim các cái rồi. Nay e ra hàng thì họ bảo do ip7 cũ rồi nên sóng nó làm sao ấy và giờ thường từ ip8 trở xuống đều có vấn đề này!

Nhân tiện cụ tư vấn e con máy xem nếu ko được em thay cho ông, chủ yếu thi thoảng gọi+ facetime chứ không dùng gì khác. Em cảm ơn

Phùng Hữu Cương

Xe buýt
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
View attachment 8792392
Cụ cho e hỏi là máy của bố em ở nhà sóng mạng vẫn đầy đủ mà gọi số đến hay đi đều báo không liên lạc được? Dù e đã cài đặt lại, khởi động lại kiểm tra sim các cái rồi. Nay e ra hàng thì họ bảo do ip7 cũ rồi nên sóng nó làm sao ấy và giờ thường từ ip8 trở xuống đều có vấn đề này!

Nhân tiện cụ tư vấn e con máy xem nếu ko được em thay cho ông, chủ yếu thi thoảng gọi+ facetime chứ không dùng gì khác. Em cảm ơn
hì cái này cứ cho thợ kiểm tra phần cứng ạ, còn ip đời cũ kể cả ip4 máy ngon vẫn nghe gọi bình thường ạ
máy nhà e có sẵn em update trang 1 cụ tham khảo ạ