Cường Mộc Châu and Fiat.

haanhbinan

Xe điện
E gọi cụ Đình rồi cáo rùi, chưa chính thức nên e chưa alo cho cụ, cụ lâm. E đang mắc gò nắn cái badosoc xộc xệch của e nó cho gọn gàng, thẩm mỹ tý ko ra mắt cụ, cụ nại cười hô hố bêu rếu e trên này thì ngại lém :))
Ơ thía xúc em nào dồi, phot ít ảnh lên cho anh em xơi tạm đê

haanhbinan

Xe điện

vip tien sinh

Xe ngựa

hungteng

Xe tải
E gọi cụ Đình rồi cáo rùi, chưa chính thức nên e chưa alo cho cụ, cụ lâm. E đang mắc gò nắn cái badosoc xộc xệch của e nó cho gọn gàng, thẩm mỹ tý ko ra mắt cụ, cụ nại cười hô hố bêu rếu e trên này thì ngại lém :))
Thế là cụ đã cưới vợ 2 rồi ạ, vậy mà hôm gặp em ở Hà Đông, cụ bẩu chưa vội, chắc là nóng máy lắm rồi nên phải sắm gấp ạ :)) cụ phọt vài tấm lên cho các cụ thẩm đi

vip tien sinh

Xe ngựa
Thế là cụ đã cưới vợ 2 rồi ạ, vậy mà hôm gặp em ở Hà Đông, cụ bẩu chưa vội, chắc là nóng máy lắm rồi nên phải sắm gấp ạ :)) cụ phọt vài tấm lên cho các cụ thẩm đi
Mụ nhà cụ sao rùi, có gì tươi mới chưa?

hungteng

Xe tải
Mụ nhà cụ sao rùi, có gì tươi mới chưa?
Chưa cụ ạ, sáng nay rảnh cháu qua thăm thì có mấy cụ làm lặt vặt ở đấy thành ra xe cháu vẫn đang chờ cụ ạ. Tiện đây cháu hỏi, xe mà báo lỗi kim phun, thay xong có phải tháo cọc bình reset không, sáng có cụ đi Si 1.3 vào thay mà không reset nên nó vẫn báo, cháu bảo cụ Hậu thử reset mà cụ ấy bảo không cần

fourcake

[Tịch thu bằng lái]
Chiến mã cổ phải thuần phục bằng lòng kiên trì và nhẫn nại cụ ạ!

vnr_82

Xe điện
Ơ thía xúc em nào dồi, phot ít ảnh lên cho anh em xơi tạm đê
Cụ vẫn chửa bít mụ đó ư?
Ham chơi với hội Fiat các cụ mờ lị ko đi Fiat kể ra cũng ko hay lém :P - Tại cụ Hà cứ làm kiêu cái con Si ED của cụ í quá cơ, thôi thì e xúc 1 con giá bằng nửa xe cụ ấy, 1 nửa dành đổ xăng và chỉnh sửa chạy tạm.
Ngoại thất xấu e đang tân trang, có ít hình hôm ngó xe, rất bụi bẩn do xe lâu ko đi, e chụp để gửi cho cụ VIP xem và tư vấn, các cụ ngó tý vậy:
Đầu tiên đồng hồ xe Dặm xuất Mẹo là e ưng cái đã
[/URL][/IMG]
Nội thất da màu nâu đỏ nguyên bản, 2 dàn ĐH có hộc lạnh phía sau ( bỏ đc vài lon bia :)) )
[/URL]
[/IMG]
[/URL][/IMG]
Các cụ thấy phía sau là con Tem đệ nhất xứ Trung kỳ chưa:
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
Cơ bản hiện tại e đang khá ưng em nó, về máy móc hiện tại e nó chưa phải đầu tư gì lắm dù e đã qua gara để xem có vấn đề gì làm luôn, cũng nghe theo cụ Vip , cứ đi vài tháng quen xe có gì làm sau.
Khi nào hoàn chỉnh mời các cụ làm tý (b) với e chung vui.

fiat_doblo

Xe máy
Em Vodka cụ roài, chơi fiat thật không đơn giản, phải gan dạ và kiên cường, bỏ ngoài tai những lời pha tạp, và cũng phải nuông chiều em nó một thời gian dài thì mới ngoan hiền được..
Cháu lội một mạch đến đây, phải nói cụ quả thật là ngườid đam mê, gan dạ và kiên cường đúng như cái tên của cụ vậy. chúc vợ hai cụ từ giờ ngoan ngoãn phục vụ cụ nhé.

donghd2009

Xe điện
Ham chơi với hội Fiat các cụ mờ lị ko đi Fiat kể ra cũng ko hay lém :P - Tại cụ Hà cứ làm kiêu cái con Si ED của cụ í quá cơ, thôi thì e xúc 1 con giá bằng nửa xe cụ ấy, 1 nửa dành đổ xăng và chỉnh sửa chạy tạm.
Ngoại thất xấu e đang tân trang, có ít hình hôm ngó xe, rất bụi bẩn do xe lâu ko đi, e chụp để gửi cho cụ VIP xem và tư vấn, các cụ ngó tý vậy:
Đầu tiên đồng hồ xe Dặm xuất Mẹo là e ưng cái đã
[/URL][/IMG]
Nội thất da màu nâu đỏ nguyên bản, 2 dàn ĐH có hộc lạnh phía sau ( bỏ đc vài lon bia :)) )
[/URL]
[/IMG]
[/URL][/IMG]
Các cụ thấy phía sau là con Tem đệ nhất xứ Trung kỳ chưa:
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
[/URL][/IMG]
Cơ bản hiện tại e đang khá ưng em nó, về máy móc hiện tại e nó chưa phải đầu tư gì lắm dù e đã qua gara để xem có vấn đề gì làm luôn, cũng nghe theo cụ Vip , cứ đi vài tháng quen xe có gì làm sau.
Khi nào hoàn chỉnh mời các cụ làm tý (b) với e chung vui.
Nội thất còn khá đẹp đấy cụ à, máy móc vẫn sáng. Cụ chọn khéo đấy na...

vnr_82

Xe điện
Nội thất còn khá đẹp đấy cụ à, máy móc vẫn sáng. Cụ chọn khéo đấy na...
E biết cóc giề, e chỉ thích nội thất e này, điều hòa ổn cũng đỡ tầm 5 củ rùi, lúc leo lên đi thử với cụ danca bị chết máy lúc gần ngã tư, hết hồn khi phanh vô tác dụng...đi thử nghe cụ danca ưng cái bụng với dàn gầm và máy + với cụ Vip tư vấn giá thì e xuống tiền luôn.
Hiện tại đi khá mượt cụ ạ. Đi chịu khó để ý, chăm lo e nó tý chắc cũng ổn.

donghd2009

Xe điện
E biết cóc giề, e chỉ thích nội thất e này, điều hòa ổn cũng đỡ tầm 5 củ rùi, lúc leo lên đi thử với cụ danca bị chết máy lúc gần ngã tư, hết hồn khi phanh vô tác dụng...đi thử nghe cụ danca ưng cái bụng với dàn gầm và máy + với cụ Vip tư vấn giá thì e xuống tiền luôn.
Dòng này lành như đất ấy mà cụ, công ty e vẫn còn mấy con xe công, mỗi tội ăn tham tý thôi còn đi thì sướng rùi...

hungteng

Xe tải
Chúc mừng cụ nhé, ném vào 1 ít nữa gọi là dọn dẹp thôi là ổn, thay dầu thay lọc với làm lại phanh nữa là vi vu thôi cụ

vnr_82

Xe điện
Dòng này lành như đất ấy mà cụ, công ty e vẫn còn mấy con xe công, mỗi tội ăn tham tý thôi còn đi thì sướng rùi...
Vâng, nghe cụ Vip bẩu bóp 10l mà đi vẫn đúng chất crown nghe mà sướng. E chưa đo đếm đc mức nó nốc thế nào vì chưa đi xa mới nị trong thời gian làm quen , điều chỉnh e nó dần dần.

vnr_82

Xe điện
Chúc mừng cụ nhé, ném vào 1 ít nữa gọi là dọn dẹp thôi là ổn, thay dầu thay lọc với làm lại phanh nữa là vi vu thôi cụ
Dầu máy chủ mới thay nên thôi để đi 1 t.gian thay dầu thay lọc dầu, xăng luôn. Phanh cũng ổn, e để thợ đi thử xem cần chỉnh sửa thay thế gì thì làm luôn mà bác ấy bảo ổn, cứ đi thôi.

mocchauoto

Xe tăng
Dầu máy chủ mới thay nên thôi để đi 1 t.gian thay dầu thay lọc dầu, xăng luôn. Phanh cũng ổn, e để thợ đi thử xem cần chỉnh sửa thay thế gì thì làm luôn mà bác ấy bảo ổn, cứ đi thôi.
Chúc mừng cụ với cô vợ già, vừa sạch cửa nhà vừa ngọt cơm canh, he he, em fun tí...

donghd2009

Xe điện
Vâng, nghe cụ Vip bẩu bóp 10l mà đi vẫn đúng chất crown nghe mà sướng. E chưa đo đếm đc mức nó nốc thế nào vì chưa đi xa mới nị trong thời gian làm quen , điều chỉnh e nó dần dần.
Con cressida còn bóp đc chứ con crown khó đấy cụ, nhưng tầm 10-11l chơi đc cụ à...

vnr_82

Xe điện
Con cressida còn bóp đc chứ con crown khó đấy cụ, nhưng tầm 10-11l chơi đc cụ à...
Trong nì mà ko làm đc thì e phải kiệu cụ Vip vào. Nói thía chứ e chơi cũng xác định trên 14L rồi. Con 1.5AT cũ của e nó xơi trên 10L mà e cũng ở với nó hơn 1 năm mờ.
Cả 2 con chỉ tính đường trường đới.