Cường Mộc Châu and Fiat.

LamQK4

Xe buýt
cụ cố lên, đường còn dài lắm, rồi một ngày cụ sẽ mãn nguyện thôi .
em xin đính chính lại một tý ạ "cụ cố lên, đường còn dài lắm, rồi một ngày cụ sẽ nản như bọn em mà thôi" hiiiiiiiiiiiiiiiii.... Ai dám nói ra sự thật em xin 1 ly ạ.

mocchauoto

Xe tăng
em xin đính chính lại một tý ạ "cụ cố lên, đường còn dài lắm, rồi một ngày cụ sẽ nản như bọn em mà thôi" hiiiiiiiiiiiiiiiii.... Ai dám nói ra sự thật em xin 1 ly ạ.
Em vẫn chửa nản cụ nhóe, vẫn chăm sóc em nó nhiệt tình ạ...
Món bò né chỗ cụ độc đáo thật, sáng ra là em lại nhớ..

Chỉnh sửa cuối:

Turbodiesel 2.2

Xe tăng
Chắc cụ Tân sửa xong rồi và chạy thử xe, kết hợp đưa cả nhà đi biển..
Hí hí, cụ ý mang đi mỗi cái ý tưởng thôi còn thân xe vưỡn một nơi, ruột gan vưỡn một nẻo :))

LamQK4

Xe buýt
em vẫn chửa nản cụ nhóe, vẫn chăm sóc em nó nhiệt tình ạ...
Món bò né chỗ cụ độc đáo thật, sáng ra là em lại nhớ..
chắc cụ và một số cụ đang nghĩ em cay gì gì đó, nhưng không phải đâu nhé. Mặc dù gặp nhau rất ít nhưng chắc cụ phần nào hiểu em... Tính em nó thế, có sao nói vậy, nên nhiều lúc cũng dễ mất lòng (mà ở trên này gọi là hứng gạch đá...). Mấy hôm nay em cứ hay nghĩ đến chuyện, cụ là cường, lại mua xe của ông thịnh, vậy mà sao nó chẳng cường thịnh gì cả... Hay là duyên nó đến muộn cụ nhỉ...? Mấy hôm nay xem tivi thấy lễ hội hái mận nhà cụ mà thèm quá cụ ạ.

vip tien sinh

Xe ngựa
cụ bẩu cụ cường phét là phét gì ợ? Nếu phét chưa nản có nghĩa là ý cụ giống ý em sao cụ không voka cho em???
Để bữa nào em vô trong đó, em mời cụ ngũ lục chén lun.

haanhbinan

Xe điện
chắc cụ và một số cụ đang nghĩ em cay gì gì đó, nhưng không phải đâu nhé. Mặc dù gặp nhau rất ít nhưng chắc cụ phần nào hiểu em... Tính em nó thế, có sao nói vậy, nên nhiều lúc cũng dễ mất lòng (mà ở trên này gọi là hứng gạch đá...). Mấy hôm nay em cứ hay nghĩ đến chuyện, cụ là cường, lại mua xe của ông thịnh, vậy mà sao nó chẳng cường thịnh gì cả... Hay là duyên nó đến muộn cụ nhỉ...? Mấy hôm nay xem tivi thấy lễ hội hái mận nhà cụ mà thèm quá cụ ạ.
Trên thì bảo cay dưới thèm mện, hay là rơ rồi cụ ơi

Mr_vjnataba

Xe tải
Website
noithathathanh.vn
Gặp cụ cùng quê Hương :)

haanhbinan

Xe điện
Cụ Hà có vẻ ưng 70 vì mới đầu tư quả điều hòa. Giờ chắc đang bị cảm lạnh do điều hòa xe cụ ạ. E giờ lại lo lo 70 có hớ quá ko =))
Cụ không phải lo đâu, khi nào điều hòa xe em hết mét mới tính đến chuyện cưới xin nhóe :))

mocchauoto

Xe tăng
Hiện tại em vẫn đang trải nghiệm và khắc phục sự cố dần dần cụ ạ, sấu đẹp gì thì cũng là vợ mình rồi, không có chuyện nản cụ nhé,..
Còn thiếu cái giá Lộc Phát nữa cụ, nhưng vụ này theo duy tâm thì hậu vận mới phát tài cụ ạ...