Cường Mộc Châu and Fiat.

hungteng

Xe tải
Đúng rồi đó cụ.
Nhưng xe cụ Cường là Fi..La thì nó Na.. Ác lắm cụ ạ =))
(Fiat dùng ECU Lanos, đang Undo về nguyên bản)
Thì xe cụ ấy đang là Fiwoo Sienos mà :)) cháu nghe nói vụ undo xong rồi nhưng lại khoan trúng mỏ dầu hay sao mà xăng nó phọt lên tận tầng 2 nhà cụ Tuệ :-s

Đêm qua mưa mát giời, cá nó làm tổ trong cửa bên phụ xe cháu, may mà có cụ từng bị rồi nên cháu nhớ, cúi xuống cậy cái nắp cao su cái là nước nó ào ạt ra, định bụng bắt vài con cá đem về rán mà nó lại trốn đâu mất :))

Cũng là do mưa, mát mẻ sáng ra đi xe chả kêu gì sất, trưa nắng nóng là nó lại phành phạch cái điệp khúc cũ, cơ mà cháu quen tai rồi :))

Chỉnh sửa cuối:

donghd2009

Xe điện
Thì xe cụ ấy đang là Fiwoo Sienos mà :)) cháu nghe nói vụ undo xong rồi nhưng lại khoan trúng mỏ dầu hay sao mà xăng nó phọt lên tận tầng 2 nhà cụ Tuệ :-s

Đêm qua mưa mát giời, cá nó làm tổ trong cửa bên phụ xe cháu, may mà có cụ từng bị rồi nên cháu nhớ, cúi xuống cậy cái nắp cao su cái là nước nó ào ạt ra, định bụng bắt vài con cá đem về rán mà nó lại trốn đâu mất :))

Cũng là do mưa, mát mẻ sáng ra đi xe chả kêu gì sất, trưa nắng nóng là nó lại phành phạch cái điệp khúc cũ, cơ mà cháu quen tai rồi :))
Còn e thì gần giống cụ, hum qua trời chưa mưa nhưng e chở mấy cụ đi Thủ Đô chơi các cụ uống nước đổ ngập sàn xe cháu :D. Vụ kêu cụ vưỡn chưa sử lý ạ...

vnr_82

Xe điện
Xe ngon rồi à cụ. Bao ngày vất vả tạm thời có động viên cụ nhỉ.

hungteng

Xe tải
Còn e thì gần giống cụ, hum qua trời chưa mưa nhưng e chở mấy cụ đi Thủ Đô chơi các cụ uống nước đổ ngập sàn xe cháu :D. Vụ kêu cụ vưỡn chưa sử lý ạ...
Vẫn kêu cụ ạ, cụ Hậu chả gọi gì, chắc cụ kia vẫn tít mít, chưa có thời gian vào đại tu, xe cháu cứ phải chờ xe khác vào để mượn đồ test. Mấy lần cháu bẩu cụ Hậu cứ làm mấy việc như rà lại nấm không bằng nhau, thô g tắc đường dầu lên... mà cụ ấy bảo cứ đợi đã, không vội nhỡ bổ ra làm nó vẫn không hết thì phí tiền, thế là cháu cứ kệ để đi tới giờ, mãi thành quen :))

mocchauoto

Xe tăng
Vui cái giề, méo hết cả mẹt còn kêu vui :D...
Hơ mẹt em vẫn vậy, có méo đâu chỉ hơi dài dài chút thôi.
Cụ tính chuyện về bán bớt mấy con bò sữa đi là vừa :))
Em còn mỗi mấy con lợn nái chứ chẳng có bò ạ.
Chi phí để nổi tiếng giờ rẻ thế cụ nhề, toàn rệu với sữa không thôi à =))
Dạ đúng cụ, tuyền rượu ngon và ái đẹp, so ra cũng rẻ cụ ạ.

donghd2009

Xe điện
Vẫn kêu cụ ạ, cụ Hậu chả gọi gì, chắc cụ kia vẫn tít mít, chưa có thời gian vào đại tu, xe cháu cứ phải chờ xe khác vào để mượn đồ test. Mấy lần cháu bẩu cụ Hậu cứ làm mấy việc như rà lại nấm không bằng nhau, thô g tắc đường dầu lên... mà cụ ấy bảo cứ đợi đã, không vội nhỡ bổ ra làm nó vẫn không hết thì phí tiền, thế là cháu cứ kệ để đi tới giờ, mãi thành quen :))
Nan giải ghê, cụ quen nhưng còn người khác mờ :D...

donghd2009

Xe điện

Cụ chỉ đc cái... người thì sút mấy cân, vợ cả thì mong ời ời lại còn :D...

maianhbao1102

Xe tăng

Cụ xem cụ nào máu thì gả đê để về với vợ cả thoai. E thấy cóa cụ đang đi lùng mua xe giá rẻ để về mông lại đới. Về với vợ cả đi thôi cụ uôi.

haanhbinan

Xe điện
Trường kỳ kháng chiến nhất định thắng lợi Cường ơi

mocchauoto

Xe tăng
Xe cháu đã undo về nguyên bản, kết quả vượt mong đợi, xe đi khỏe và ngọt ga, không có khói gì hết, phì nước ra ống xả, ngửi thấy mùi thơm nhẹ của khí thải, bù ga điều hòa tuyệt vời, ga enty giữ nguyên 800 ,nổ đều nhưng chưa êm lắm vẫn có tiếng gõ của supap nhưng từ từ rồi sẽ hết, nếu nói do xe cháu hàn đồng bị biến dạng thì xe cụ cũng thế à mà nó cũng kêu y chang vậy???

mocchauoto

Xe tăng
... lại còn thay zoang quy lát =))
Vâng may mà chỉ thay zoang chứ bị lột biên thì khốn cụ ạ....
Thay mấy chiếc liền =)) =))...
Mới có cái thứ tư thôi cụ....
Cụ xem cụ nào máu thì gả đê để về với vợ cả thoai. E thấy cóa cụ đang đi lùng mua xe giá rẻ để về mông lại đới. Về với vợ cả đi thôi cụ uôi.
Fiater là không được chùn bước cụ ạ, khó khăn dần dần khắc phục, cháu cảm ơn cụ đã động viên ạ
Trường kỳ kháng chiến nhất định thắng lợi Cường ơi
Chỉ có cụ là hiểu em nhất, kính cụ một ly ạ...

mocchauoto

Xe tăng
Vậy là tốt rồi, em Doblo của cháu cụ Tân cũng đang phẫu thuật hử cụ?
Chiều nay cháu qua ngó xem thê nào.
Hơ em chưa thấy triển khai ạ, cơ mà cụ nhường cho cháu xong trước để cháu về đã nhé....

mocchauoto

Xe tăng
Sai rồi, hôm cụ Cường mang xe đến Tân, xe cháu vẫn nổ máy khói um kêu inh ỏi đc mờ.
Nếu có hạ máy thì mới đc khoảng tuần là cùng.
Xe cụ vẫn y nguyên cụ nhé, nếu cụ không thường trực bên này giống cháu thì cháu dự đến tết cụ sẽ có xe đi chơi tết....

1508

Xe hơi
Xe cụ ngon lành chưa cụ mocchauoto ơi. Chiều nay đã mang xe đi hội thảo chưa cụ ?

mocchauoto

Xe tăng
Xe cụ ngon lành chưa cụ mocchauoto ơi. Chiều nay đã mang xe đi hội thảo chưa cụ ?
Cho đến tối nay 10h rồi mà chưa xong, cũng nản dần rồi, nếu cụ ấy tập chung cho em thì hay biết mấy..