cưới vợ 02 về ko biết làm gì

bocun

Xe buýt
Cụ xin ra nhập hội Ff Tem Rs ý... \:D/. Sau một thời gian là tự cụ sẽ biết phải độ những thứ gì ngay ấy mà :)):))

crod

Xe tăng
đúng là máu mới được việc ạ. ước j e máu như kụ chủ thớt!

PoBeo

Xe điện
Cụ chủ thớt nhỡ học lái và có bằng hãy đi xe nhé.....chứ ko lại tranh giành chức "XE ĐIÊN" của họ hàng nhà TOY

tuhaki

Xe máy
Bác Zaisev đã lấy xe chưa? Bác cứ để nguyên bản mà đi. Vài tháng sau hiểu rõ xe và những thứ cần phải sắm sửa thêm thì sắm, vả lại lúc đó ngân sách cũng có thêm đôi chút, tha hồ chọn đồ ngon. Bác về trung tâm dại lái Nam Triệu (Thủy Nguyên) mà học, em trước cũng máu như bác, học 3 ngày, thi, 3 tuần sau có bằng. Chúc bác ngon lái.

cuongba

Xe buýt
Chào các cụ! tình hình là ngày 30/3 này em đón con vợ 02 về. Tên em nó là ford focus sedan MT. Da em nó đen. Tiền cưới treo em trả xong rồi. Chỉ đợi ngày đẹp (26/2 ÂL) đón em về. Nói các bác đừng cười. Em chưa đi học lái xe. Và tất nhiên chưa biết lái. Vì em bận việc và quết định mua xe trong vòng 1 tuần. Thôi thì cơm ko ăn, gạo còn đấy. Tuy nhiên em muốn hỏi các cụ 1 vấn đề: Trong tình trạng ngân sách ko còn dư dả, những option tối cần thiết phải trang bị cho em nó là gì? các cụ có kinh nghiệm chỉ bảo giúp. Em xin cảm ơn
Hôm nay 30/3 Cụ chủ thớt đã đón dâu chưa nhỉ. Phọt ít ảnh lên cho anh em bình luận cái. Chắc vừa cưới xong giờ này đang lâng lâng =))

chi_pheo1983

Xe điện
Website
www.muaxetragop.vn
chẳng hiểu ai h lại tư vấn cụ lấy số sàn cơ chứ . đổi được thì đổi đi cụ ơi

cuongba

Xe buýt
chẳng hiểu ai h lại tư vấn cụ lấy số sàn cơ chứ . đổi được thì đổi đi cụ ơi
Tiền cưới treo cũng giảm dc mấy ngàn. Chắc Cụ chủ Thớt chỉ Lý Cố được đến đó. Thôi thì cứ cưới vợ trong tầm tiền cho phép cho nó nhàn.

zaisev

Xe tăng
Cảm ơn các kụ quan tâm, chỉ bảo. Hôm qua tôi rước em nó về rồi. Ngày đẹp giờ tốt. Hi vọng em nó dễ bảo. Sáng đúng giờ đánh em nó ra khỏi gara Ngô Thì Nhậm. Vòng qua cây xăng Trần Hưng Đạo đổ 800k (Số đẹp) xăng A95. Cảm nhận từ Trần Hưng Đạo về Giảng Võ nói chung là hài lòng. Em nó cách âm khá tốt. Điều hòa lạnh sâu. Về đến nhà mất khoảng 1 tiếng nữa làm thủ tục vào bãi gửi xe. Nói chung là hanh thông. Sau đó đi uống mừng em nó. Đến đêm mới về và quên béng mình vừa cưới vợ hai
Kụ chi_pheo1983 hỏi ai tư vấn mua số sàn. Dạ thưa kụ là em chỉ có "Bác Hồ tư vấn" cho em thôi ạ. Em cũng chỉ "cụ cố" đến vậy thôi. Mà em nói điều này các kụ đừng cười em. Em mê mấy tập phim "2 Fast 2 Furious". Nhìn chúng nó lái xe, vào số mà mê, đầy cá tính. Từ đó em cứ ám ảnh thích cái số sàn. Dù biết rằng Hà Nội chứ ko phải USA nên đi số sàn sẽ vất vả.
Chiều em về mới chụp mấy kiểu ảnh để thỉnh ý kiến các kụ

"cưới vợ 2 về không biét làm gì"- buồn cười quá. có cụ nào cưới vợ về ko biết làm gì ko ạ?

vôlangday

Xe tăng
1/ Em cũng là người thích lái xe số sàn----> đồng ý với cụ chủ thớt !
2/ focus số sàn dễ độ đẹo mà !

onroad

Xe tăng
Cụ chủ đúng là quá chuẩn rùi. Giờ mua xem sớm ngày nào thì rẻ ngày đó mà.
Em mà đc chuẩn như cụ thì hay biết mấy. Đỡ mất thêm mấy ngàn đành quay ra lấy xe khác.
voice cụ! :)

thangns

Xe đạp
Em sắp chia tay vợ 2 mà bùn quá, chúc mừng bác lại có vợ mới, nghe bác kể em lại nhớ thời chưa cưới hăm hở hì hục luyện xoa vô lăng, bò lùi, cưỡi tiến ..hi..hi...

nam_vnb

Xe máy
Website
worldmap.harvard.edu
Bác Zaisev đã lấy xe chưa? Bác cứ để nguyên bản mà đi. Vài tháng sau hiểu rõ xe và những thứ cần phải sắm sửa thêm thì sắm, vả lại lúc đó ngân sách cũng có thêm đôi chút, tha hồ chọn đồ ngon. Bác về trung tâm dại lái Nam Triệu (Thủy Nguyên) mà học, em trước cũng máu như bác, học 3 ngày, thi, 3 tuần sau có bằng. Chúc bác ngon lái.
Chỗ này chỉ thích hợp cho các bác lái đã có kinh nghiệm muốn đổi bằng cao hơn thôi cụ. Em nghĩ mới lái cần phải học chỗ nào được thực hành nhiều. Nhà em cách trường này có 1km nhưng em không học ở đây cụ ạ, sợ lắm.

zaisev

Xe tăng
Nhà cháu đã đi đăng kí thành công biển số. Hôm qua (Thanh minh) làm chuyến về quê. Tuy nhiên vẫn chưa lái được. Gạ gẫm thằng bạn lái xe lâu năm lái cho. Không biết nó có nịnh mình ko, lái đường Pháp Vân - Cầu Giẽ nó bảo sướng hơn Camry. Nó bảo đầm xe. Hỏi nó: đầm xe là gì? Nó bảo là thế này này: Nó đánh võng mấy cái và hỏi: Anh có cảm giác xe ko bị văng ko? Xe đi vọt nhanh. Qua đường tàu vào làng phải bám hơi chéo đường sợ chạm gầm. 1 phát qua ngay. Xe đi êm. Bà già vua say xe mà ko bị say. Post mấy cái ảnh khoe khoang cho các kụ bình phẩm

Chỉnh sửa cuối:

Dân Trí

Xe tải
Website
www.facebook.com
Bác mua bảo hiểm chưa bác.

T90i

Xe buýt
Cụ mua xe về rồi thì rủ bạn bè ra Ciputra mà tập lái, cũng nhanh lên tay thôi mà.

heroesdaubu

Xe điện
Cụ nhớ học lái cửn thựn kẻo làm xước da hay làm đau vợ 2 nhé! Chúc mừng cụ.

songvedem

Xe tăng
Cảm ơn các kụ quan tâm, chỉ bảo. Hôm qua tôi rước em Kụ chi_pheo1983 hỏi ai tư vấn mua số sàn. Dạ thưa kụ là em chỉ có "Bác Hồ tư vấn" cho em thôi ạ. Em cũng chỉ "cụ cố" đến vậy thôi. Mà em nói điều này các kụ đừng cười em. Em mê mấy tập phim "2 Fast 2 Furious". Nhìn chúng nó lái xe, vào số mà mê, đầy cá tính. Từ đó em cứ ám ảnh thích cái số sàn. Dù biết rằng Hà Nội chứ ko phải USA nên đi số sàn sẽ vất vả.
Chiều em về mới chụp mấy kiểu ảnh để thỉnh ý kiến các kụ
Cụ thích 2 Fast 2 Furious thì ra đường đừng có múc vào mông mợ Kinh Kha có tem 2 Fast 2 Fucs nhé