Cuối tuần đi chụp teen đi các bác đê.

halfwheel

Xe tải
(l) Thêm ít xì tin nữa cho bài đa dạng. Mời các bác thưởng lãm (b) .

Hình em resize rồi mới đưa lên nên trông nó ko được nét như hình gốc. Bác nào có chiêu resize mà ảnh vẫn nét thì dạy em với. Em dùng ACDSee 8 để giảm size đó ạ.

Chỉnh sửa cuối:

Sam

Xe buýt
Bác nửa bánh là nhiều ảnh nhất đấy ! Thế xíu bác có đi cafe ko :D

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com

begift

Xe buýt
Website
www.especen.vn
Lúc ấy đang phải 1 tay ôm con bé con, 1 tay cầm máy ảnh, ngồi bệt xuống vỉa hè ngả hết ra đằng sau rồi mà khuôn hình vẫn cắt ngang cổ nhà bác giai kia.

sv_ngheo

Xe điện
Quan điểm của bọn em là cứ thích + Fun là được rồi bác ợ - chứ có nghệ thuật nghệ thẻo gì đâu (y)
Em có bảo nhà các bác chụp xấu đâu, em chỉ thấy các mẫu của nhà các bác đều TEEN cả, thế mà mặt mũi như đâm lê ấy, cứ hằm hằm gằm ghè, kinh chết đi được. Cái lỗi đấy là do các bác, do người chụp chứ chẳng phải do cái gì khác.

Các bác muốn chụp cho ổn thì cũng phải tạo cho mẫu một trạng thái tâm lý vui vẻ, thoải mái thì mới diễn xuất hoàn hảo được. Các bác cũng phải động viên tinh thần em nó thì em nó mới xì hết cái teen ra cho các bác bấm. Chứ ai lại các bác vác nòng dài ngoẵng ra xúm nhau dí vào em nó rồi xoạch cái thì làm gì mẫu chả vãi cả linh hồn, thần sắc lên mây.

Trong tình trạng như thế thì có dí cái mẹt vào máy scan cũng ứ ra gì !

Em là em chỉ nói về cái tự nhiên thôi, không bàn xinh xấu gì đâu nhé./.

begift

Xe buýt
Website
www.especen.vn
Hình em resize rồi mới đưa lên nên trông nó ko được nét như hình gốc. Bác nào có chiêu resize mà ảnh vẫn nét thì dạy em với. Em dùng ACDSee 8 để giảm size đó ạ.
Tại kích thước ảnh bác để vẫn to quá. Bác để tối đa 600 x 800 pixel thôi thì ảnh sẽ lét căng ngay ấy mà.

Em vẫn đang phải ngồi ở office, chưa lượn đi với các bác được.

Em có bảo nhà các bác chụp xấu đâu, em chỉ thấy các mẫu của nhà các bác đều TEEN cả, thế mà mặt mũi như đâm lê ấy, cứ hằm hằm gằm ghè, kinh chết đi được. Cái lỗi đấy là do các bác, do người chụp chứ chẳng phải do cái gì khác.

Các bác muốn chụp cho ổn thì cũng phải tạo cho mẫu một trạng thái tâm lý vui vẻ, thoải mái thì mới diễn xuất hoàn hảo được. Các bác cũng phải động viên tinh thần em nó thì em nó mới xì hết cái teen ra cho các bác bấm. Chứ ai lại các bác vác nòng dài ngoẵng ra xúm nhau dí vào em nó rồi xoạch cái thì làm gì mẫu chả vãi cả linh hồn, thần sắc lên mây.

Trong tình trạng như thế thì có dí cái mẹt vào máy scan cũng ứ ra gì !

Em là em chỉ nói về cái tự nhiên thôi, không bàn xinh xấu gì đâu nhé./.
hì hì cảm ơn bác nhá lần sau em sẽ cố gắng chỉ đạo mẫu tốt hjơn nữa ạ.... hic vì teen k chuyên chụp thời trang mà bác hì hì

Tại kích thước ảnh bác để vẫn to quá. Bác để tối đa 600 x 800 pixel thôi thì ảnh sẽ lét căng ngay ấy mà.

Em vẫn đang phải ngồi ở office, chưa lượn đi với các bác được.
ok nhanh lên bác nhá.... e đi đây

Thị Vẹt

Xe tải
Các bức ảnh này chỉ nói lên rằng máy ảnh xịn, nước ảnh đẹp, bối cảnh và phụ trang tạm ổn còn lại thì......như mứt

halfwheel

Xe tải
Lúc ấy đang phải 1 tay ôm con bé con, 1 tay cầm máy ảnh, ngồi bệt xuống vỉa hè ngả hết ra đằng sau rồi mà khuôn hình vẫn cắt ngang cổ nhà bác giai kia.
Em xin xác nhận "hoàn cảnh" của bác. Có cái ảnh của nhà Sam làm bằng chứng rồi.

Trước giờ em toàn tương luôn giá trị % giảm size ảnh thôi, sau đó kiểm tra xem size nó còn khoảng 300KB-400KB là em up lên web. Giờ thì em đã hỉu. Thanks bác Begift.

Thớt này thế mà dzui phết:) . Mời các bác cứ thoải mái góp ý chân thành và giàu hàm lượng kỹ thuật hơn để em nhanh tiến bộ đặng góp vui cho anh em nhiều ảnh teen đẹp hơn nữa (b)

Chỉnh sửa cuối:

halfwheel

Xe tải
Teen gì thì teen rồi cũng đến lúc bị tóm về dinh thôi (h) . Cô dâu này trông duyên quá (l)

Sam

Xe buýt
Ơ thế các bác ko đòi em khao vụ em với em áo vàng à :))

HUGO

Xe tải
Thấy các bác bình lựng nhiều quá em cũng đú phát.
Mẫu của em có còn teeen ko ạ:D :))

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
Thấy các bác bình lựng nhiều quá em cũng đú phát.
Mẫu của em có còn teeen ko ạ:D :))

Dạ mẫu của bác ko những còn teen mà có teen nữa ạ :D .Ko biết cô có mấy cháu teen rồi nhỉ :D

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
các bác loay hoay về chủ đề này quá nhỉ , up 1 ít teen lương khô này