Cưỡi Luxgen đến với Cao Bằng, Bản Giốc

Kangoora

Xe tăng
Em cũng thường xuyên đi công tác tại CB và nghỉ tại đây. Tiếc là đợt các cụ đi lại không gặp được để giao lưu nhỉ :)
E dự Cụ là đồng bọn với nhà Wine ngày trước nên mới haynđi CB nên hay nghỉ ở đó.
Cụ DU..it để dép trong Bụi rậm roài mợ ạ! Du..it chuyên chạy mất dép! :))
Sáng nay gặp thấy Cụ ý đi...chân đất, nách cắp giày. Khả năng là bị Gấu tống cổ ra khỏi nhà òi, khổ thân.

chuotlang

Xe lừa
Khải Cụ, cái Vhf đó nó tèo rùi, bọn e ko dám dí....ấy vào nước sôi đâu ạ. Ke ke
Ủa mà em nhớ nguyên tắc của nhân viên bơm xăng là rút ra tra vào cái vòi là kèm theo động tác vặn bình cho khách cơ mà nhỉ, có mấy khi bị bỏ quên thế kia?

Kangoora

Xe tăng
Ủa mà em nhớ nguyên tắc của nhân viên bơm xăng là rút ra tra vào cái vòi là kèm theo động tác vặn bình cho khách cơ mà nhỉ, có mấy khi bị bỏ quên thế kia?
Cụ thông cảm, bọn em chạy 3 ngựa, lại bơm xăng vào giữa trưa mà nhà xăng có nhõn một mống thành ra phải tự làm mới nhanh đc.

chuotlang

Xe lừa
Cụ thông cảm, bọn em chạy 3 ngựa, lại bơm xăng vào giữa trưa mà nhà xăng có nhõn một mống thành ra phải tự làm mới nhanh đc.
Theo cụ tính năng vận hành của em Venze so với em L thế nào?

vitgia

Xe tăng

kia7238

Xe tăng
Con xe này hôm VOC em cũng đã có cơ hội chiêm ngưởng ruột gan và chạy thử
nói chung là được(*) em vẫn ấn tượng ông giám đốc với mấy cậu nhân viên ,nhiệt tình và rất bình dị

Kangoora

Xe tăng
Con xe này hôm VOC em cũng đã có cơ hội chiêm ngưởng ruột gan và chạy thử
nói chung là được(*) em vẫn ấn tượng ông giám đốc với mấy cậu nhân viên ,nhiệt tình và rất bình dị
He he. Hôm đó uốn bia kiểu...thùng, vui ghê. Con xe cụ chạy thử cũ rích, con đi chuyến này mới toanh tờ roành.

Kangoora

Xe tăng
Theo cụ tính năng vận hành của em Venze so với em L thế nào?
Cá nhân e thấy quá ổn so với cùng tầm tiền, e số đỏ nên cũng đc test nhiều loại xe hạng trung trung.
Venza là phân khúc khác, giá trị cao hơn nhiều đồng nghĩa với vật liệu và chi phí lớn thì đương nhiên hơn về nhiều mặt. Cơ mà độ chống ồn và đồ chơi thì kém xa.

aq79

Xe container
Đang cấm dùng Alo nơi đổ xăng, sóng thiết bị bộ đàm còn không ổn định nữa

Bình xăng chưa đóng nắp, các cụ liều quá
Hiện tại chưa có nghiên cứu nào khẳng định sóng đt có thể gây cháy ở trạm xăng cụ ạ, nhưng đồng ý là cũng nên cẩn thận.
Cá nhân e thấy quá ổn so với cùng tầm tiền, e số đỏ nên cũng đc test nhiều loại xe hạng trung trung.
Venza là phân khúc khác, giá trị cao hơn nhiều đồng nghĩa với vật liệu và chi phí lớn thì đương nhiên hơn về nhiều mặt. Cơ mà độ chống ồn và đồ chơi thì kém xa.
Cái e ko thích nhất là cách âm và vô lăng của Venza.

Linhthuynd

Xe buýt
Con L em đã được chạy thử. Nói chung là ổn, nhiều oftion, rất nhiều camera. Em khoái nhất quả chế độ quan sát toàn bộ xe vè khi xi nhan là camera bật lên nhìn phê quá.

HoangTung76

Xe điện
Con L em đã được chạy thử. Nói chung là ổn, nhiều oftion, rất nhiều camera. Em khoái nhất quả chế độ quan sát toàn bộ xe vè khi xi nhan là camera bật lên nhìn phê quá.
Phê thì làm một quả đi cụ. em cũng thấy phê, vão cua gấp mà xe nó vững như bàn thạch, Kem của anh em mình thì chòng chành như đi tầu ngoài biển ấy.

Tienthinh

Xe tăng
Nhìn các Kụ đi chơi em thèm quá b-)

momtre

[Tịch thu bằng lái]
Đã là xe ô tô thì bỉn nhất là đi xe Hàn mà phải HuynhDai còn tất cả các loại xe khác các Cụ muốn tô vẽ thế nào để bán xe cũng vẫn là hàng lởm thui. Mà đã hàng lởm bao giờ óp sừn chả ti tỷ kái hoành tráng các Cụ nhể

vitgia

Xe tăng
Đã là xe ô tô thì bỉn nhất là đi xe Hàn mà phải HuynhDai còn tất cả các loại xe khác các Cụ muốn tô vẽ thế nào để bán xe cũng vẫn là hàng lởm thui. Mà đã hàng lởm bao giờ óp sừn chả ti tỷ kái hoành tráng các Cụ nhể
Em cũng thèm đi con xe bẩn của Huyndai như con EQUUS mà éo có xèng để mua đây,vẫn kỳ cạch cưỡi con getz đây!!!