Cuộc thi: "Fiesta tiết kiệm tối đa" dành cho thành viên OF.

HNmember

Xe tăng
sắp đi diễu hành rồi, chưa cụ nào dán decan thể thao cho nổi bật. Em tặng cho mấy cụ mà chưa được. Hic
Hôm qua sao tránh mặt AE thế hả TSTA?
Dán Decan thì cũng đẹp chứ, nhưng sợ đi đến đâu người ta cũng biết thì...phiền lắm???

TSTA

Xe container
Hiện nay em đang nhận đc rất nhiều thắc mắc về việc đi thêm người. Buổi offline hôm qua em ko tham gia đc nên chưa nắm đc danh sách cụ thể.

Để giải đáp các trường họp đi thêm người, Ford VN cần dựa trên số người thực tế để cân nhắc xem hỗ trợ được thêm gì ko.
Cả nhà cùng chốt danh sách phát sinh đến 24h ngày hôm nay 24/10 nhé.

đúng 10am sáng mai, Đại diện của Ford VN sẽ có trả lời cụ thể với các trường hợp phát sinh.

Cả nhà lên danh sách nhé, :)

lavoiture

Xe tải
Theo tôi cách tính đơn giản là tính theo đầu xe và mỗi xe tính 4 người :D

Chắc cũng phải tuyển thêm phụ xe để cho đỡ mệt.

bcad

Xe buýt
Kụ làm E...cảm động quá!!!
E thì nghĩ Kụ tầm 28-30 rồi đấy?!
Còn Kụ Digger thì người ta là cán bộ nhà nước nên nó phải nghiêm chỉnh tý chứ; E là dân doanh nghiệp nên nó cứ...lung tung thế.
Nếu hôm qua ko được gặp bác thì chắc đến giờ em vẫn nằm trong rừng mơ bắt em tưởng. Phong cách của bác thật là trẻ trung, thanh niên thật. Rất mong còn nhiều dịp off để em được học hỏi thêm kinh nghiệm từ bác.

TSTA

Xe container
tình hình em nhân thêm cọc của cụ Byfoot, và có cụ Hitusu đăng ký qua mạng là tất cả 9 người,
Em xin phép vì công việc gia đình bận rộn nên ko theo dõi sát được tình hình. Nhưng giúp được gì, em sẽ nhiệt tình hết mình.

Chỉnh sửa cuối:

digger

Xe tăng
Cụ Hitusu em sẽ gọi ĐT trực tiếp và đề nghị cụ đặt cọc, nếu cụ đặt cọc em sẽ upload tiếp danh sách lên đây

HamLong3.0V

Xe điện
Em vừa chạy đi chuyển khoảng xong. B...ố khỉ, cái tài khoản điện tử của em bị trục trặc, mất công hơn cả nộp trực tiếp ~X( K0 biết QuangTN có xoay sở được k0 nhỉ, thiếu hắn em thấy...mất mát quá :))
@Citycar: anh đi dọn nội thất xe đi cho sạch còn chuyên chở người đẹp. Ah mà anh kiếm thêm lọ ê-te nhé, phòng khi hữu sự =))

Chỉnh sửa cuối:

QuangTN

Xe buýt
Đợt này nhất bác Citycar. Bác cần tư vấn gì thì phím anh em, thuốc men hàng họ có đủ. Ai lại dùng ete, HL xui dại bác đấy ;)

HamLong3.0V

Xe điện
Đợt này nhất bác Citycar. Bác cần tư vấn gì thì phím anh em, thuốc men hàng họ có đủ. Ai lại dùng ete, HL xui dại bác đấy ;)
Dại cái gì mà dại ? Nam thanh nữ tú, cứ chơi bài việc đã rồi, thế là chả XONG à, cùng lắm là 1875 =))

HamLong3.0V

Xe điện
Ơ, bác bảo HAY là hay cái gì và HAY ở đâu ạ ? Bác trả lời cẩn thận nhá, k0 là phải đóng bỉm đấy :))
@QuangTN: tôi nguy hiểm bình thường thôi ông ạ, sở trường của tôi là sử dụng ánh mắt đôi môi, khuyến mại thêm 3 tấc lưỡi :))

Chỉnh sửa cuối:

bcad

Xe buýt
Anh Ham Long 3.0V nói làm em thấy hưng phấn muốn đi quá mà ko đi được. buồn dã man. Mà em nhắn riêng bác citycar mà ko đủ sức cân thì nên gọi anh em trợ giúp. khó khăn quá thì cứ gọi em. còn trẻ khỏe anh ah. Ngựa non háu đá đấy anh ah

TheQueen

Xe điện
Em vừa chạy đi chuyển khoảng xong. B...ố khỉ, cái tài khoản điện tử của em bị trục trặc, mất công hơn cả nộp trực tiếp ~X( K0 biết QuangTN có xoay sở được k0 nhỉ, thiếu hắn em thấy...mất mát quá :))
@Citycar: anh đi dọn nội thất xe đi cho sạch còn chuyên chở người đẹp. Ah mà anh kiếm thêm lọ ê-te nhé, phòng khi hữu sự =))
cái đo đỏ đóa dùng để làm gì xế
e đọc mãi mà chả hiểu
thấy các cụ bàn rôm rả quá.mà chả tham gia được.hic hic
bao giờ cái con xe cỏ của e mới được thế này