Cuộc thi: "Fiesta tiết kiệm tối đa" dành cho thành viên OF.

TheQueen

Xe điện
cụ ngoan ở nhà chăm bà cả thế mà lại cãi nhau là sao thía
khổ cho cái thân cu
Haizzz, đời buồn , em nịnh vợ, gạ gẫm bẩu sang GL được ăn thịt gà đồi ngon lắm....đang xuôi xuôi rồi thì tự nhiên tối thứ 7 vợ em lại bị sốt, đau đầu đến tận bây giờ.
Cả ngày chả đi đâu ở nhà chăm vợ, giờ lại vừa cãi nhau ủm tỏi....đời nó mệt quá các bác ơi.......

HamLong3.0V

Xe điện
Hị hị... Kháng chiến còn dài và còn gian khổ :D
Haizzz, đời buồn , em nịnh vợ, gạ gẫm bẩu sang GL được ăn thịt gà đồi ngon lắm....đang xuôi xuôi rồi thì tự nhiên tối thứ 7 vợ em lại bị sốt, đau đầu đến tận bây giờ.
Cả ngày chả đi đâu ở nhà chăm vợ, giờ lại vừa cãi nhau ủm tỏi....đời nó mệt quá các bác ơi.......
Biết khổ thế này thì còn lâu ông mới.....nhá =)) Khổ thân hai bác quá, em hôm nay liều mạng mặt dày nghênh ngang đi chơi mặc kệ đôi mắt hình viên đạn nhìn theo. Tụi du côn đó phải cho anh em mình chỗ để thở, để có sức mà....sợ chứ nhỉ, chứ mắng mỏ đe nẹt mãi thế thì ức bỏ m...ệ được đúng không các bác :D
Hôm nay chén tiết canh với rượu bác Nhím sướng quá, thích đếch chịu được. Mỗi tội nghĩ đến hoàn cảnh của QuangTN mà thương tiếc khôn nguôi. Về nghe tình cảnh anh Hiếu thấy cũng tội quá, đúng là đời thằng đàn ông chỉ như con trâu, kéo cày hùng hục cũng chỉ được sướng có tý xíu, thiệt thòi quá :D
@Piesta: anh Hiếu gửi em xin file Corel hoặc PDS thiết kế logo để em in thử ra check nhé, hôm nay anh em chốt được tương đối nhiều thứ rồi, em thử in đề mô xem sao. Anh bận quá để em tiếp sức nhé, thanks man ! ĐC mail của em là chiendo@ctarch.vn

Chỉnh sửa cuối:

FordAT

Xe tăng
Em đang tìm cái địa điểm kiểu như bác NhimXinh giới thiệu hôm nay mà chưa tìm ra. Hôm nay vô tình lại 1 công đôi việc vừa chơi lại tìm dc chỗ cho cả gia đình nghỉ ngơi thoải mái.
Bác NhimXinh giới thiệu địa điểm quá tuyệt, rượu thì ngon thôi rồi(em là em kết vụ rượu hạ thổ của bác lắm), lại còn Lợn rừng ăn ngon quá.

Em ăn cũng no luôn nhưng thua Lão HamLong hôm nay chơi rất nhiệt tình từ đầu bữa đến cuối bữa=)).
Cám ơn bác NhimXinh rất nhiều, hy vọng lần sau bác lại làm chủ trì nhé. Anh em ai cũng rất thoải mái.

Chỉnh sửa cuối:

HamLong3.0V

Xe điện
Bác NhimXinh giới thiệu địa điểm quá tuyệt, rượu thì ngon thôi rồi(em là em kết vụ rượu hạ thổ của bác lắm), lại còn Lợn rừng ăn ngon quá.

Em ăn cũng no luôn nhưng thua Lão HamLong hôm nay chơi rất nhiệt tình từ đầu bữa đến cuối bữa=)).
Cám ơn bác NhimXinh rất nhiều, hy vọng lần sau bác lại làm chủ trì nhé. Anh em ai cũng rất thoải mái.
K0 ăn trâu thì lấy đâu ra sức để cầy hả ông, thế mà cũng thắc mắc, lởm ! Bảo sao ông chỉ thích đi HP =))

nhimxinh1311

Xe hơi
Phù,giờ mới xong vụ sinh nhật Gấu các cụ ah! May mà nhà em chưa có bão,hí hí

nhimxinh1311

Xe hơi
Các bác khen nhiều quá,em ngại ghê cơ! Mục đích chỉ là anh em,gia đình có chỗ ngồi chém gió cho thoải mái ý mà! Công nhận có tý cay cay ngồi zui phết,mặc dù em ko khoái rượu bia lắm!
Chiều nay về ko được ngủ,lượn lờ đi mua đồ chuẩn bị sinh nhật Gấu,hic,cũng có chút lườm nguýt và đôi mắt hình viên đạn,nhưng cũng may mọi việc được giải quyết ổn thỏa,chu đáo,sinh nhật zui ze,quà cáp,32 bông hồng màu carot đầy đủ cả các bác ah,thôi thì nịnh nọt vợ tý các bác nhỉ? Chiều mua đồ xong,đang ngắm nghía logo otofun bác Citycar kỷ niệm mới dán thì Gấu gọi điện bắt lên dạy con học,còn chém câu "cả sáng Fiesta chưa đủ hay sao,hay tối anh ọp tiếp à,sao vội dán logo làm gì thía?",haizzzz,vợ cả vợ hai đều là vợ cả các cụ nhỉ?

HamLong3.0V

Xe điện
Rôm rả quá
Toàn các cụ có gấu
Giờ này chả ông nào đi ngủ đi
Thế này làm sao mà gấu cho đi of chứ
Nếu là e e cũng cấm
Thế em hỏi thật là mợ có chịu đi ngủ hay không thì bảo ? Nếu khó ngủ quá thì....ới em :))
@NhimXinh: anh ơi chiều em còn phải lên VP ngồi cày đến 19h cơ, mò về ăn cơm rồi đưa ông ku con đi rong phố tới 22h mới đỡ áy náy. Giờ em lại lên chém cho vui, cả nhà ngủ hết rồi :))

Chỉnh sửa cuối:

TheQueen

Xe điện
Thế em hỏi thật là mợ có chịu đi ngủ hay không thì bảo ? Nếu khó ngủ quá thì....ới em :))
oài sợ quá
Cụ có cần nhất thiết phải nạt e thía ko
E dỗi e đi ngủ ,ko chém gió với các cụ nữa
Mai e mới thèm vào nhá

HamLong3.0V

Xe điện
oài sợ quá
Cụ có cần nhất thiết phải nạt e thía ko
E dỗi e đi ngủ ,ko chém gió với các cụ nữa
Mai e mới thèm vào nhá
DẠ cung tiễn mợ đi khò ạ, chúc mợ và cả nhà ngủ ngon, em cũng đi khò đây !

digger

Xe tăng
Anh em nhà mình tập hợp lúc 9 giờ 30 sáng nay

Cụ Lavoiture đến

Chạy lòng vòng vào chỗ đỗ, chả bù cho Tuấn Citycar, phi thẳng lên vỉa hè và làm đến uỵch một cái, chả biết có bay mất cái gì nữa không

Tập hợp xong, anh em lên đường hành quân vào Trang trại giáo dục, nằm ở ngoài bãi bồi bờ hữu sông Đuống
Con đường đi cực kỳ gian nan, vất vả

Mãi rồi cũng đến trang trại. Nghe đâu con đường gian nan này sắp ngon choét như cao tốc đến nơi rồi.

Trong lúc ngồi chờ sắp mâm, anh em ngồi nghe cụ HNmember phân tích những điểm bất cập của Fiesta mà Ford cần nghiên cứu

Chỉnh sửa cuối:

TSTA

Xe container
cụ ngoan ở nhà chăm bà cả thế mà lại cãi nhau là sao thía
khổ cho cái thân cu
mợ đổi avatar liên tục, nhưng cái màu xanh ngày xưa là ấn tượng nhất :P

Lần này đi ăn uống vui quá, anh Đức lại tính tiếp lần sau đi.
Lần tới nếu tham gia được, em sẽ giới thiệu lại các hệ thống trên Fiesta cho cả nhà cùng xem nó hoạt động như nào, khi nào thì nó hoạt động.

Chỉnh sửa cuối:

Lungcu

Xe điện
Nhìn ảnh các cụ/mợ đi ọp mà thèm quá, nhưng sao các cụ ít mang gấu đi thể nhỉ, em thấy có mỗi một bóng hồng. Cụ Nhimxinh có logo rồi à, cho em đăng ký với

digger

Xe tăng
Nhìn ảnh các cụ/mợ đi ọp mà thèm quá, nhưng sao các cụ ít mang gấu đi thể nhỉ, em thấy có mỗi một bóng hồng. Cụ Nhimxinh có logo rồi à, cho em đăng ký với
Mừng cụ đã về đến nhà an toàn và khỏe mạnh
Ơ thế hôm nọ Tuấn Citycar không đưa biếu cụ 1 chiếc à.
Thôi mấy hôm nữa em sẽ chuyển đường bưu điện lên biếu cụ luôn, cụ PM cho em địa chỉ nhá

lavoiture

Xe tải
Xe làm nội thất cụ có hài lòng không ? Em thấy da chỗ cụ Hội cũng tốt. Đốt thử lên thấy không bị cháy và có mùi. Dán kính xong đi ban đêm là cảm giác tối hơn đấy . Được cái mình làm gì bên trong không ai nhìn thấy |-)

Cụ ở lạ thêm 1 ngày thì vui hơn nhiều.

digger

Xe tăng
Xe làm nội thất cụ có hài lòng không ? Em thấy da chỗ cụ Hội cũng tốt. Đốt thử lên thấy không bị cháy và có mùi. Dán kính xong đi ban đêm là cảm giác tối hơn đấy . Được cái mình làm gì bên trong không ai nhìn thấy |-)

Cụ ở lạ thêm 1 ngày thì vui hơn nhiều.
Em mà ở trển, em ra giữa rừng cho nó thiên nhiên
Hí hoáy trong xe bí lắm :P

citycar

Xe tải
Hôm qua off là chủ đề trang trại nên ĐT em toàn chụp hoa lá cành thôi :))

Lâu lâu mới được về chơi vùng quê có cảm giác thư thái thế này <:-P

lavoiture

Xe tải
to City car : Chụp thế này mới goi chụp là chụp chứ. Rất hoang dã tư nhiên...;))