Cuộc so tài giữa Ếch và Ỉn, phần thắng nghiêng về ai?

Escape hay Innova có mức tiêu hao nhiên liệu ít hơn?

• Escape

Lượt chọn: 133 72.3%
  • Innova

Lượt chọn: 51 27.7%

• Tổng bình chọn
    184
  • Thời gian đóng: .
Trạng thái
Thớt đang đóng

hoanghuy_yamaha

Xe buýt
Có lẽ mấy cụ Ỉn nên sang box Hàn mời thêm cả Sorento 2.4 cùng test cho nó thêm phần vui, em là em thấy các cụ nhiều duyên nợ lắm. Kèo này phải đủ Nhật Mỹ Hàn nó mới fun.
Cụ yên tâm, sau phát này mà cụ Ngoc Phan thắng thì em nghĩ cụ ấy sẽ còn mệt nhiều: như chi hội Rav4 sẽ kéo sang thách đấu với cụ ấy để lấy lại danh tiếng cho toy, rồi chi hội CRV, Sportage, sorento, captiva, tucson, cx5, x-trail... Sẽ kéo qua thách đấu cho xem. Vì thắng ESC thì tức là thắng Ỉn, là được tiếng ăn ít xăng!

siêu tốc

Xe máy
7h00 chủ nhật . hix...hix nếu em không phải làm cuốc nam định em ra cổ vũ các cụ

Em đã bầu cho ếch. (Vì em đi Xe Loại Thường, hihi...)

Cảnh sát G.T

Xe điện
Fors ăn sẵn quá đáng cụ ạ!

Em cũng băn khoăn vì người Việt chứ không em đã vỗ mặt Ford nhiều lần rồi!

Em đề nghị cụ để yên cho anh em Ếch nhà em! Mong cụ hiểu!

Em cũng cảnh cáo luôn! Nếu Ford lấy kết quả cuộc thi này như đã lấy kết quả anh em Ếch tự chơi với nhau như lần trước để mang lên Facebook quảng cáo cho Ford là em ko để yên đâu đấy!!!
Quá chuẫn! \:D/
FE của em chạy chưa đến 6l/100km (30% đường phố, 70% đường trường nhưng cũng không bằng phẳng mấy) em cũng chỉ "tự sướng" thôi! Léo việc gì phải quảng cáo cho thằng nào cụ nhề!

Chết dở! Lộ hết bài ai dám thi với mình nữa nhể! :o) ;))

Tourcare

Xe tăng
Chả việc gì phải thách đấu với ai cho mệt người. Vui thì tham gia, không vui thì bỏ.
Cụ nên bỏ suy nghĩ thách đấu với chiến đấu ý đi;))
Em vẫn vote cho inn G, ỉn V thì chắc chắn thua esc :D
Cụ yên tâm, sau phát này mà cụ Ngoc Phan thắng thì em nghĩ cụ ấy sẽ còn mệt nhiều: như chi hội Rav4 sẽ kéo sang thách đấu với cụ ấy để lấy lại danh tiếng cho toy, rồi chi hội CRV, Sportage, sorento, captiva, tucson, cx5, x-trail... Sẽ kéo qua thách đấu cho xem. Vì thắng ESC thì tức là thắng Ỉn, là được tiếng ăn ít xăng!

Chỉnh sửa cuối:

Tuấn Thành

Xe buýt
Website
www.hanoiford.vn
Nếu cụ Ngoc Phan XLS thắng thì Ford nên tặng cụ ấy 3 năm miễn phí bảo dưỡng hay tặng cho cụ ấy cái XLT để cụ ấy đổi nick đi nhỉ. Nếu cụ ấy thắng Ford nhảy vào PR rầm rộ vào chứ cụ nhỉ. Bọn em chạy Ford có bán cũng đỡ mất giá.
Đấy là nếu thôi cụ nhá, còn chờ kết quả đã...
Dạ Vâng, nhưng em chỉ là một thằng sale bình thường như bao thằng sale khác thôi, muốn lắm chắc chỉ giúp các cụ trên này mua xe được cái giá vừa ý thôi ạ ! :))

Fors ăn sẵn quá đáng cụ ạ!

Em cũng băn khoăn vì người Việt chứ không em đã vỗ mặt Ford nhiều lần rồi!

Em đề nghị cụ để yên cho anh em Ếch nhà em! Mong cụ hiểu!

Em cũng cảnh cáo luôn! Nếu Ford lấy kết quả cuộc thi này như đã lấy kết quả anh em Ếch tự chơi với nhau như lần trước để mang lên Facebook quảng cáo cho Ford là em ko để yên đâu đấy!!!
Em có dám ý kiến gì đâu, đang lót dép hóng mà, em cũng ko dám lấy cái kq này mà đi quảng bá đc đâu, có phải thành phần gì của Ford Việt Nam đâu mà làm được như cụ nói. Sale bình thường thôi ạ. Các cụ cứ yên tâm thi thố !

Em nói thật nhá. Cụ nên out ra ngoài và nên lót dép ngồi mà hóng thôi.
Dạ vâng, he he, đang hóng ạ !

Quá chuẫn! \:D/
FE của em chạy chưa đến 6l/100km (30% đường phố, 70% đường trường nhưng cũng không bằng phẳng mấy) em cũng chỉ "tự sướng" thôi! Léo việc gì phải quảng cáo cho thằng nào cụ nhề!

Chết dở! Lộ hết bài ai dám thi với mình nữa nhể! :o) ;))
He he ! :))

Xe bo 4 banh

Xe cút kít
Escape đời 2014 sử dụng động cơ Ecoboost 1.6 thì các cụ thi với vios nhé :))

CR-Vic

Xe container
có cái này hả các cụ?

em lót dép ngồi hóng :D

Pitt

Xe điện
Con li mit này mới chạy 4,8 vạn, chỉ đi đánh gôn hàng tháng. Hàng cực hiếm, zin đến từng con ốc ...sẽ chạy cùng cổ động đây 2 cụ Phan nhé...
Nghe nói dưới 10 lít đấy. Ếch già này liệu cửa trên với ỉn V được không nhỉ. Cụ nào theo vụ này :))

fromcuong

Xe máy
hoành tráng quá :))

fromcuong

Xe máy
Em là em vote cho Esp đới, cũng đang nhòm 1 ẻm rồi :-v

redstone

Xe tải
Dạ Vâng, nhưng em chỉ là một thằng sale bình thường như bao thằng sale khác thôi, muốn lắm chắc chỉ giúp các cụ trên này mua xe được cái giá
Chào cụ, em nghĩ là cụ có thể làm một việc mà theo em là nên làm mà có thể làm được đó là gửi mail cho lãnh đạo Ford đại ý đây là cơ hội tốt cho thương hiệu Ford xóa đi cái suy nghĩ đã ăn sâu vào người VN đó là cứ thấy ai đi Ford thì lại hỏi là có tốn xăng không. Em thì em nghĩ nếu là lãnh đạo bộ phận bán hàng của Ford VN chắc hẳn sẽ rất nhạy với những việc này và hơn ai hết họ sẽ nhận ra lợi ích của họ và họ chắc cũng biết cách khuyến khích những việc này. Các cụ bảo " con có khóc mẹ mới cho ti" cụ cứ thử khóc xem.
Nếu cụ làm được việc này em nghĩ ai cũng có lợi:
- Cụ thì ăn cây nào rào cây ấy là đương nhiên, có khi lại còn được đánh giá là có trách nhiệm.
- Anh em đi Ford thì cũng được tự sướng tý nếu hãng PR. Sau này bán đỡ lỗ.huhu.
- Cụ NP thì chắc chơi vì vui thôi nhưng mà có thưởng chắc càng vui. Em chém hộ cụ ấy tý.
- Các cụ Toy và Ỉn thì được dịp vênh váo: đấy muốn chứng minh tiết kiệm xăng thì chỉ có thi với Toy thì kết quả mới thuyết phục.
Em chém tý cho fun, kính các cụ ạ.

trontuot

Xe hơi
Em dự với cung đường này thì escape xơi hết 5,5 đến 5,7 lít/70km;;)

redstone

Xe tải
Chào cụ, em nghĩ là cụ có thể làm một việc mà theo em là nên làm mà có thể làm được đó là gửi mail cho lãnh đạo Ford đại ý đây là cơ hội tốt cho thương hiệu Ford xóa đi cái suy nghĩ đã ăn sâu vào người VN đó là cứ thấy ai đi Ford thì lại hỏi là có tốn xăng không. Em thì em nghĩ nếu là lãnh đạo bộ phận bán hàng của Ford VN chắc hẳn sẽ rất nhạy với những việc này và hơn ai hết họ sẽ nhận ra lợi ích của họ và họ chắc cũng biết cách khuyến khích những việc này. Các cụ bảo " con có khóc mẹ mới cho ti" cụ cứ thử khóc xem.
Nếu cụ làm được việc này em nghĩ ai cũng có lợi:
- Cụ thì ăn cây nào rào cây ấy là đương nhiên, có khi lại còn được đánh giá là có trách nhiệm.
- Anh em đi Ford thì cũng được tự sướng tý nếu hãng PR. Sau này bán đỡ lỗ.huhu.
- Cụ NP thì chắc chơi vì vui thôi nhưng mà có thưởng chắc càng vui. Em chém hộ cụ ấy tý.
- Các cụ Toy và Ỉn thì được dịp vênh váo: đấy muốn chứng minh tiết kiệm xăng thì chỉ có thi với Toy thì kết quả mới thuyết phục.
Em chém tý cho fun, kính các cụ ạ.
Em quên mất là chém cứ như cụ NP đã thắng rồi hay sao ấy.Hố hố

Vinh Nguyễn

Xe điện
Ếch chít đợt này lên giá thì phải biết, ai mua ếch hôn? :))

Vinh Nguyễn

Xe điện
Chả việc gì phải thách đấu với ai cho mệt người. Vui thì tham gia, không vui thì bỏ.
Cụ nên bỏ suy nghĩ thách đấu với chiến đấu ý đi;))
Em vẫn vote cho inn G, ỉn V thì chắc chắn thua esc :D
Cụ cứ lấy con Ỉn G ra choén với Ếch của em?

Trạng thái
Thớt đang đóng