Cuộc so tài giữa Ếch và Ỉn, phần thắng nghiêng về ai?

Escape hay Innova có mức tiêu hao nhiên liệu ít hơn?

• Escape

Lượt chọn: 133 72.3%
  • Innova

Lượt chọn: 51 27.7%

• Tổng bình chọn
    184
  • Thời gian đóng: .
Trạng thái
Thớt đang đóng

Ngoc Phan XLS

Xe container
Các lãi Ếch ở lại trông nhà nhé!

Em đi Sì Phố tầm sư học đạo để Ếch chạy đuợc 185 cây chuối giờ và công suất máy thêm mấy chục con ngựa như Cục Sắt, đêm mai em về.

xe muon

Xe tăng
+Tay cửa trong Escape!

Cụ cho em giá bộ(4 chiếc) này với.

Phanminh2012

Xe tải
Hic Cụ NP chưa thi mà đã có quà. Lần sau cứ có cuộc thi nào là em phải đăng ký để kiếm tí quà vậy.Cụ Phutung Ford hào phó quá . Em bắt đầu thấy thích cụ rồi đới.:))

nghiathang

Xe tăng
Lão Phan ơi, logo số 31 là của cụ nào thế. Ngay gần nhà em.

phutungford

Xe điện
Many thanks cụ phutungford!!!

Em sẽ xin cái lọc gió về trước để góp phần vào chiến thắng.

Mấy món còn lại cụ cứ tống hết vào xe mang đến dự lễ trao giải của InC luôn.
Em quyết định để toàn bộ giá trị các giải thưởng (nếu may mắn) vô quỹ từ thiện nhà Ếch. Em hay ai lấy dùng cũng căn cứ giá bán của cụ mà nộp lại tiền! Trừ khi anh em Ếch lại nổi hứng tổ chức đấu giá! :))
Hề hề , em đã nói sẽ tặng 1 trong mấy món đấy thôi mờ :)) , để có sự kiện gì toa hơn thì em lại nghiên cứu tiếp !

Cụ muốn lấy lọc gió thì đơn giản quá , nhưng nó được xếp ở dưới đấy nhé! ( chấp nhận thua )

Cụ hãy nghĩ đến những cái có giá trị gấp 3 lần nó !

Em tin tưởng và hy vọng cụ chiến thắng!

SPL

Xe container
Oh. Nể cụ rồi ợ.

Ỉn V thì em chưa được thử chứ em chạy Ỉn G thì thấy 30km/h mà đóng số 5 máy nó kêu ặc ặc xe nó rung ù ù!
Hay cụ đang nói lúc xuống dốc đấy?:))
Em đi Trần Duy Hưng lúc đông nhất hay lúc vắng nhất, cứ thấy xe có đà trôi là em lên số 5 ngay, thường thì ở 35 còn nếu đà ngon thì 30, có lần chưa đến 30. Xe em vòng tua cứ loanh quanh 1000v là em sang số rồi. Chỉ cần dí nhẹ ga, chân trái không đè côn tí nào, phán đoán tình hình mà đi. Xe cũ em đưa về AVG có 6,8l/100km còn xe mới ít đi xa nên hiện tại mới có 7,1l/100km thôi. Hôm em chở mấy ku lái taxi đi HD ăn cưới, bọn nó thì lái xe thành thần rồi, chúng nó hỏi em lái xe bao năm rồi, sao xe đi không thấy giật, không có cảm giác sang số. Em hỏi có biết em đang đi số mấy trong phố không, các chú chịu :D Còn khoản xuống dốc nhé, em đi cầu TL về HN, đi 50km/h đúng yêu cầu, bắt đầu đến đầu đoạn dốc xuống là em cắt côn, xe em trôi qua cả đèn xanh đỏ mà vẫn còn đà trôi tiếp đấy, còn thả dốc mấy cầu vượt ngã tư trong phố thì thường xuyên :D

Chỉnh sửa cuối:

redstone

Xe tải
+Tay cửa trong Escape!

Cụ cho em giá bộ(4 chiếc) này với.
Cụ phutungford cũng cho em cái giá tương tự cụ xemuon nhé + gạt mưa sau + lọc gió điều hòa phát nhé. Đầu tuần em lấy luôn. Like cụ rồi, xin lỗi các cụ làm loãng thớt tý.

Xe duyen

Xe buýt
Em đi Trần Duy Hưng lúc đông nhất hay lúc vắng nhất, cứ thấy xe có đà trôi là em lên số 5 ngay, thường thì ở 35 còn nếu đà ngon thì 30, có lần chưa đến 30. Hôm em chở mấy ku lái taxi đi HD ăn cưới, bọn nó thì lái xe thành thần rồi, chúng nó hỏi em lái xe bao năm rồi, sao xe đi không thấy giật, không có cảm giác sang số. Em hỏi có biết em đang đi số mấy trong phố không, các chú chịu :D Còn khoản xuống dốc nhé, em đi cầu TL về HN, đi 50km/h đúng yêu cầu, bắt đầu đến đầu đoạn dốc xuống là em cắt côn, xe em trôi qua cả đèn xanh đỏ mà vẫn còn đà trôi tiếp đấy, còn thả dốc mấy cầu vượt ngã tư trong phố thì thường xuyên :D
Đi xe số sàn thích nhất là cắt côn, cách đèn xanh đèn đỏ 100 m là đã thả trôi được roài, tiết kiệm xăng nhất là đoạn này, số tự động về Mo để trôi thì lại sợ hỏng hộp số. :P

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Hê hê, không vấn đề, Cuộc thi này rất hữu ích nên em sẽ ủng hộ bằng hai tay hai chân!

- Nếu cụ thắng em sẽ tặng cụ một trong mấy món này ( tùy cụ chọn ) - Hoặc phụ tùng có giá tương đương tùy cụ lựa.
+ Ốp mang cá ( loại đen zin theo xe ) ( cái này thời gian này các cụ hay bị đạo tặc nhể mất )

+ Ốp Inox cản sau

+ Ốp nhựa sáng dưới đèn hậu:

Nếu thua , em vẫn rất ủng hộ vì cái tinh thần của anh em trong hội Ếch ( dám làm cái điều mà trước nay chả ai zám nghĩ đến :

+ 4 cái chụp la zang :

+Tay cửa trong Escape!

+ Lọc gió động cơ hàng zin theo xe chứ không phải hàng KN như các cụ vẫn dùng đâu nhá!
Chưa biết kết quả cuối cùng thế nào, nhưng em xin được thay mặt anh em ET cảm ơn cụ vì những gì cụ đã cổ vũ tinh thần cho anh em trong cuộc thi.

Chúc cụ làm ăn phát đạt.

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Em lại làm cái tổng kết để các cụ tiện theo dõi.

Tính đến thời điểm này, tỉ lệ đặt cược cho xe tiêu tốn ít nhiên liệu hơn đang nghiêng về ẾCH với 83/113 phiếu bầu, chiếm 73.45%

So với lần tổng kết trước tỉ lệ bầu chọn cho Ếch có giảm đôi chút, liệu có phải những bình chọn về cuối càng có sự tính toán hơn? Hiện tại, tỉ lệ chọn ỈN có 30/113 phiếu bầu, chiếm 26.55%.

Số đông vẫn đang dồn phiếu cho ẾCH, liệu số đông có đúng? Những ai chưa bỏ lá phiếu của mình, tiếp tục đặt cửa nhé!

Trạng thái
Thớt đang đóng