[Funland] Cuộc gọi mời tham gia chứng khoán

Luke2018

Xe hơi
Cụ chặn đc hết số của họ thì đỉnh cao :D. Cụ thử gọi chiều ngược lại cho chúng nó xem được ko nhé :D. Nếu ko gọi đc thì em lại giải đáp cho cụ lí do tại sao ko chặn đc hết số của chúng nó và tại sao ko gọi lại đc cho chúng nó :D
Trời, việc này có gì to tát, chặn bình thường từ bđs đến chứng khoán nhé. Một số bạn mình thấy hay nêu quan điểm có vẻ nghiêm trọng nhưng vấn đề thật ra quá đơn giản. Mình xử lý êm hết. Đã rất lâu không bị làm phiền nữa.
Chặn

ubisapro

Xe trâu
Chắc cụ thớt nhiều xèng trong tài khoản. Chứ như e mong có cuộc gọi mà hơi khó :D

muoibaconcho

Xe điện
Chặn số đi anh bạn, kho số của họ không quá 10 đầu ngón tay đâu. Việc đơn giản thế mà cũng không biết cách xử lý để rồi kêu bực mình thì cũng đến thua anh bạn đấy. Việc nhỏ bằng cái móng tay mà cũng kêu thì biết nói gì bây giờ?
Ờ, chặn.

Xe 5B

Xe hơi
Ha ha, tôi đâu có rảnh để spam ai, biết tại sao không? đơn giản là vì điều đó không mang lại lợi ích gì cho tôi hết. Cái tối muốn nói ở đây là sự chia sẻ góc nhìn, hãy đảm bảo rằng đôi mắt của bạn luôn mở to ra để sẵn sàng đón nhận với những cái mới, nhứng điều mà bạn chưa bao giờ biết về nó. Tinh thần đó sẽ đem lại cho anh bạn nhiều điều tốt lành và rất thú vị đấy. Tin hay không thì tùy, nhưng hiểu biết luôn là cái mỗi người đều cần phải học thêm. Chắc chắn là như vậy nhé bởi nó tốt chứ không hề xấu đâu. Vui vẻ đi
Đến ạ cụ. Cụ đã kém hiểu biết, lại còn cố chấp nữa. Đã nói rõ là mỗi người 1 mối quan tâm mà cụ còn cố dẫn dắt.