[Funland] Cuộc đời sang trang mới.

Ánh Trần Fr

Xe tăng
Chồng mún chiều vợ (tê_vet cho vợ & ngược lại) kìa. Cả năm mà dùng có 4/10 3consâu thì nó ra sao :))
Em thật, 4/10 (3consâu)/năm thì em chuyển mệ sang sinh hoạt chi bộ tại nhà. 2 vc xưng hô đồng chí có khi vưỡn còn gia đình cho 2 cháu :)). Như thế có khi lại hay thichduthu 2011 nhể

glory4us

[Tịch thu bằng lái]
Ly hôn cũng được nhưng cụ hãy là người bố có trách nhiệm, chu cấp cho con đủ nhé.
ĐM có thằng bố ly hôn xong thì vô trách nhiệm, không đóng tiền nuôi con thì loại đấy đếo phải đàn ông
Vẫn duy trì quan tâm vợ con. Cuối tuần qua đưa con đi ăn rồi trò chuyện. Thích cho vợ đi cùng như bạn bè. Giờ cụ tự do tha hồ quan hệ đỡ bí bách.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Em thật, 4/10 (3consâu)/năm thì em chuyển mệ sang sinh hoạt chi bộ tại nhà. 2 vc xưng hô đồng chí có khi vưỡn còn gia đình cho 2 cháu :)). Như thế có khi lại hay thichduthu 2011 nhể
Chi bộ đấy tốt quá, đúng chuẩn:
Cq và Đoảng cùng toàn dân bình đẳng :))
Chỉ có nhân dân tè ra quần và tầng lớp thống trị đè lên tầng lớp công xã thôi (giúp việc nữ xinh xắn) :))

Giodong2

Xe buýt
Ly hôn là buồn đó mợ, chưa chắc ly hôn đã tốt hơn đâu, nếu còn cố được theo em mợ nên cố, mợ hãy thử trao đổi thẳng thắn với chồng xem có cải thiện được gì không, nếu đã cố hết sức mà không cải thiện được gì thì hãy nghĩ đến ly hôn, để sau này có gì thì cũng không ân hận vì dù sao mình cũng đã cố hết sức rồi
Em cảm ơn cụ/mợ chia sẻ thấu tình.
Cái "quan hệ vợ - chồng" là từ cả 2 bên. Các mợ hay "nâng giá" nên thành "Rau" thôi. Ngoài đời kia có đầy các mợ "nhu cầu cao" đi kiếm phi công đấy thôi. Sinh hoạt vợ/chồng mà nói là "phục vụ miễn phí. Lo cơm nước, nhà cửa mà bảo là " ô sin miễn phí" thì các mợ ấy xin nhận của iem 1 lạy nhé.
Cụ ko phải là người trong cuộc, cũng chưa hiểu sự tình đừng vội phán ạ. Hội các cụ nên em cũng ko tiện giải bày tâm sự phụ nữ lên đây làm gì. Em cũng k còn tuổi teen để cảm xúc bộc phát, thiếu chín chắn.
Em quan tâm tâm lý đàn ông sau ly hôn của cụ top. Em rất hóng các cụ.
Chia sẻ với mợ nhé. Ôm mợ một cái thật chặt. Phụ nữ lo toan nhiều quá đôi khi quên cả cách chăm sóc bản thân mình. Thương!!!
Mong mợ nhiều sức khoẻ và giải quyết mọi việc êm xuôi.
Em cảm ơn mợ nhiều. Em nghĩ thấu đáo & hiểu mình cần gì, cái nào cần giữ cần buông.

Ánh Trần Fr

Xe tăng
Cụ đã xem bộ phim Aviator chưa? Có rất nhiều bị hội chứng tiếng anh gọi là: Obsession of contamination
Cụ nên gửi cho vợ (cũ? ) chủ thớt. Có/mắc phải cái gọi là "hội chứng ám ảnh" thì phải đi (tự) điều trị chứ. Cứ nằm ườn ra đòi hỏi hoặc không phục vụ chồng... Bệnh của mình (mợ ấy là bác sĩ nhé) mà không chữa thì nên thay "lò" khác thôi. Ủng hộ chủ thớt

Ánh Trần Fr

Xe tăng
Mợ cho em hỏi khí không phải: anh xã nhà mợ làm việc gì, thu nhập bình quân bao nhiêu/tháng. Khi anh ấy bị thất nghiệp (không có việc làm) có lo làm việc nhà, chăm sóc con cái & gđ 2 bên kg?
Hàng ngày, anh ấy quan tâm đến vợ con ntn & ngược lại mợ có quan tâm đến tâm tư tình cảm của chồng không ạ?
Mợ Giodong2 có thể trả lời em câu hỏi này không ạ.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Sài hao quá, em cả năm chả dùng đến cái nào vì nếu dùng thì 1 ngày hết số đó rồi. Tốn xiền lắm :))

vneseman

Xe lăn
Sống 2 bên mà không thông cảm, thấu hiểu và nhún nhường thì chẳng chóng thì chày thành cái địa ngục, giải thoát cũng như giải thoát các con khỏi không khí thù địch đặc quánh trong nhà, trong hoàn cảnh này thì tốt chứ chẳng xấu. Cửa này đóng thì cửa khác mở thôi.

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Em hỏi rồi mà mợ ấy ko trả lời ạ. May nhờ vào of gặp Sư nên "ngộ đạo" muốn giúp "đời" 2 tí ợ. Mà chúng ta hãy cùng chờ xem bao giờ mợ ấy giả nhời nha :))
Nếu cần mợ ấy sẽ mở thớt xin tư véo. Lão đừng ép người quá đáng :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Em hãi lắm, em thật!
Năn nỉ thấy thương luôn :))
Em hỏi rồi mà mợ ấy ko trả lời ạ. May nhờ vào of gặp Sư nên "ngộ đạo" muốn giúp "đời" 2 tí ợ. Mà chúng ta hãy cùng chờ xem bao giờ mợ ấy giả nhời nha :))
Nếu cần mợ ấy sẽ mở thớt xin tư véo. Lão đừng ép người quá đáng :))
:)) giữa đường mà thấy bất bằng không tha=))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Giodong2

Xe buýt
Mợ Giodong2 có thể trả lời em câu hỏi này không ạ.
Nếu cụ/mợ là chuyên gia tâm lý thì ib em trả lời riêng cho ạ. Vì kể ra lắm lúc gặp người quen lại k hay.
Việc tiền đưa ít nhiều em k ý kiến vì mục đích riêng của chồng, cũng là vì tương lai gdinh. Dù hơi chật vật em vẫn vén khéo ổn, chăm gdinh lo dạy con, nhà cửa vẫn êm cho đến khi em thấy mệt ko muốn làm tiên phong gồng gánh trong nhà. Và sau bao lần gây gổ chửi mắng miệt thị (em ghét nhất cái này) & hạ tay với em thì em dứt tình, ko khoan nhượng nữa thôi cụ ạ.
Đúng sai có khi cũng chẳng quan trọng nữa rồi.

Chỉnh sửa cuối:

Bình minh biển

[Tịch thu bằng lái]
Chia sẻ với mợ nhé. Ôm mợ một cái thật chặt. Phụ nữ lo toan nhiều quá đôi khi quên cả cách chăm sóc bản thân mình. Thương!!!
Mong mợ nhiều sức khoẻ và giải quyết mọi việc êm xuôi.
Ôm em mí :(