[CCCĐ] Cuộc đời là những chuyến đi

My Anh

Xe máy
:D hihi, cụ chủ thớt chịu khó check in quá ạ

z0z0z0

Xe điện
Ai biết cây cầu cổ kính này ở đâu thì sẽ có thưởng! 0,5 kg cafe cho ai trả lời đúng đầu tiên.

Cầu Ngói chợ (chùa) Lương- hay còn gọi cầu ngói Quần Anh, bắc qua sông Trung Giang (sông Hoành), Hải hậu, Nam định. Cây cầu này là một trong những cầu ngói cổ đẹp còn lại của Việt Nam, đã được in trên tem bưu chính:

Nhớ gửi cafe cho em nhé cụ :D

Chỉnh sửa cuối:

Baron AnhTuan

Xe buýt
Cầu Ngói chợ (chùa) Lương- hay còn gọi cầu ngói Quần Anh, bắc qua sông Trung Giang (sông Hoành), Hải hậu, Nam định. Cây cầu này là một trong những cầu ngói cổ đẹp còn lại của Việt Nam, đã được in trên tem bưu chính:

Nhớ gửi cafe cho em nhé cụ :D
Cụ hay thật đấy! Con sẽ gửi cafe biếu cụ. Cụ cho con cái địa chỉ vào thùng thư cụ nhé

z0z0z0

Xe điện
Cụ hay thật đấy! Con sẽ gửi cafe biếu cụ. Cụ cho con cái địa chỉ vào thùng thư cụ nhé
Vầng, cảm ơn cụ. Em gửi địa chỉ rồi cụ nhé, cụ có đi đâu qua địa chỉ đấy ới em giao lưu cafe thì vui hơn :)

manchester6868

Xe tăng
Cụ baron cứ xuôi ngược ngược xuôi nhỉ. Phải chúc mừng những chuyến đi của Cụ

xelubabanh

Xe buýt
Cảm ơn cụ chủ vì những bức ảnh ở mọi miền quê, cụ đưa câu slogan " cuộc đời là những chuyến đi " làm e giật mình tưởng gặp lại được thần tượng của em bên ttvnol ( nick HoanKiem - đây là câu slogan nổi tiếng nick ấy hay dùng ) người đã phượt mọi ngõ ngách của trái đất từ Tây Tạng đến Machupichu, thậm chí đến cả mỏm đất nằm ở Chile? nơi đất liền gần Nam Cực nhất, cách đây nhiều năm rồi k thấy nick đó và một số " khủng long " như Dugia, Netwalker...cũng k còn xuất hiện nữa

Baron AnhTuan

Xe buýt
Cảm ơn cụ chủ vì những bức ảnh ở mọi miền quê, cụ đưa câu slogan " cuộc đời là những chuyến đi " làm e giật mình tưởng gặp lại được thần tượng của em bên ttvnol ( nick HoanKiem - đây là câu slogan nổi tiếng nick ấy hay dùng ) người đã phượt mọi ngõ ngách của trái đất từ Tây Tạng đến Machupichu, thậm chí đến cả mỏm đất nằm ở Chile? nơi đất liền gần Nam Cực nhất, cách đây nhiều năm rồi k thấy nick đó và một số " khủng long " như Dugia, Netwalker...cũng k còn xuất hiện nữa
Cảm ơn cụ đã quan tâm và chỉ giáo! Nhà cháu chỉ là con cò bé bé, chỉ bay quanh quẩn bán đảo Đông Dương thôi ạ.

Baron AnhTuan

Xe buýt
Đền thờ Hai Bà Trưng huyện Mê Linh

Chỉnh sửa cuối: