Cung xã hội hóa sáng thứ 7 hàng tuần: Tư Đình - Vincom - đê Ngọc Thụy - Hồ Tây.

ToanThangLong

Xe tăng
ÔI, lâu rồi chẳng ai đưa thớt lên gì cả.
Mợ sói và các cụ vẫn chạy cung này thường xuyên đấy chứ ạ.
Mấy tuần vừa rồi HN mưa nhiều quá, sáng dậy thấy trời mưa rả rích là chán lắm rồi.
Mẫy hôm nay em mới bắt đậy chạy lại, thấy oải ghê.

minheloge

Xe máy
nhìn các cụ đi đông vui thích quá nhỉ

Sói nhỏ

Chã!
ÔI, lâu rồi chẳng ai đưa thớt lên gì cả.
Mợ sói và các cụ vẫn chạy cung này thường xuyên đấy chứ ạ.
Mấy tuần vừa rồi HN mưa nhiều quá, sáng dậy thấy trời mưa rả rích là chán lắm rồi.
Mẫy hôm nay em mới bắt đậy chạy lại, thấy oải ghê.
T7 tuần này có cung XHH chuẩn bị cho chuyến chạy century, cụ nhớ tham gia nhé.

Sói nhỏ

Chã!
XHH ngày 30/11/13: 20 vòng hồ Việt Hưng cafe Nắng Việt - phở Minh
Mời các bác ngày mai tụ tập lúc 5h45 tại vòng xoay Tư Đình cùng xuất phát vào hồ VH , hoặc 6h tại trước cửa UBND quận Long Biên cùng quay dẻo.
Đề nghị các bác mai diện áo đồng phục TDF, ai có mẫu nào thì mặc mẫu đó cho rực rỡ.
Ngày mai mợ Richie Đỗ cung XHD có nhã ý xin quay clip về TDF để làm tư liệu học tập, em đề nghị các bác tạo điều kiện cho mợ ý tác nghiệp trên đường nhé :)

nguyenanhtuan

Xe tải
hôm nào bác cho em theo với

LamGam

Xe tải
ủng hộ hoạt động bổ ích của các cụ!

bo_thang_ty

Xe tăng
Em ở Hà Đông, các cụ xem có có cung nào em chạy theo với.

Sói nhỏ

Chã!
Em ở Hà Đông, các cụ xem có có cung nào em chạy theo với.
ở Hà đông thì mời bác đầu quân sang cung 69, gặp bác Bigcom Civic và cô giáo Thảo Lê nhé. Warmly welcome bác gia nhập TDF :)

Anton_hoa

Xe đạp
Tôi ở Đông Anh cũng muốn qua hồ Việt Hưng vào sáng thứ 7 tuần tới nếu trời không mưa để học tập kinh nghiệm các bạn trong việc chạy đạp xe thể thao nhằm nâng cao thể lực .

Tôi sinh năm 1966 .
Hàng ngày tôi vẫn đạp xe hai buổi ,sáng từ 5h15 tới 6h30, chiều từ 5h tới 6h30. Bắt đầu đi từ cửa ủy ban xã Uy Nỗ trên đường Cao Lỗ Đông Anh,đạp xe cùng câu lạc bộ chạy đến Đền Sái xã Thụy Lâm 10km ,sau đó quay trở lại 4km rẽ phải 2,5km đến làng múa rối Đào Thục nghỉ uống nước 5phuts rồi quay trở vê qua đường xã Việt Hùng qua xã Dục Tú ra Lộc Hà quốc lộ 3 ngược lên khu di tích Cổ Loa rồi đi về điểm xuất phát .Thành quả đường đi được 40km .

Có hai lần tôi đạp xe theo bờ đê sông Đuống và xuống khu Vin Com nhưng chả thấy ai tập ở đó cả mà đường nhiều gờ giảm tốc quá! Hôm nay vào đọc hết các trang ở đay mới biết các bạn tập luyện tại đường vòng quanh hồ Việt Hưng .Điểm hiện ở Tư Đình bên kia bờ nam cầu Vĩnh tuy hay bờ bắc ? thôi tôi xin hẹn gặp các bạn 6h tại trước cửa uy ban nhân dân quận Long Biên nhé !

Chỉnh sửa cuối:

Sói nhỏ

Chã!
Tôi ở Đông Anh cũng muốn qua hồ Việt Hưng vào sáng thứ 7 tuần tới nếu trời không mưa để học tập kinh nghiệm các bạn trong việc chạy đạp xe thể thao nhằm nâng cao thể lực .

Tôi sinh năm 1966 .
Hàng ngày tôi vẫn đạp xe hai buổi ,sáng từ 5h15 tới 6h30, chiều từ 5h tới 6h30. Bắt đầu đi từ cửa ủy ban xã Uy Nỗ trên đường Cao Lỗ Đông Anh,đạp xe cùng câu lạc bộ chạy đến Đền Sái xã Thụy Lâm 10km ,sau đó quay trở lại 4km rẽ phải 2,5km đến làng múa rối Đào Thục nghỉ uống nước 5phuts rồi quay trở vê qua đường xã Việt Hùng qua xã Dục Tú ra Lộc Hà quốc lộ 3 ngược lên khu di tích Cổ Loa rồi đi về điểm xuất phát .Thành quả đường đi được 40km .

Có hai lần tôi đạp xe theo bờ đê sông Đuống và xuống khu Vin Com nhưng chả thấy ai tập ở đó cả mà đường nhiều gờ giảm tốc quá! Hôm nay vào đọc hết các trang ở đay mới biết các bạn tập luyện tại đường vòng quanh hồ Việt Hưng .Điểm hiện ở Tư Đình bên kia bờ nam cầu Vĩnh tuy hay bờ bắc ? thôi tôi xin hẹn gặp các bạn 6h tại trước cửa uy ban nhân dân quận Long Biên nhé !
Chào bác, bác có dùng face book không? nếu có thì mời bác gia nhập vào nhóm "Tour de fun" trên face book, hàng ngày các thành viên post tình hình luyện tập trực tiếp trên đó bác ah.

Sói nhỏ

Chã!
XHH tháng 2/2014: GIAO LƯU HỌC HỎI, THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT

Mời các bác tham gia sự kiện XHH đầu tiên của năm Giáp Ngọ. Chuyến đi này bắt đầu lúc 6h ngày 22/2/2014 tại quảng trường Nhà Hát Lớn, đi theo cầu Vĩnh Tuy qua khu Vincom - Việt Hưng- đê Ngọc Thụy, cầu Long Biên và kết thúc tại trà đá Hồ Tây.
Với mục đích đạp xe để gặp gỡ và giao lưu giữa các thành viên, thắm tình đoàn kết nên tốc độ không quá 32km/h.
Mục tiêu vui là chính tán chuyện là chủ yếu nhé cả nhà :D :D :D
Sau khi trà đá HT, tùy vào công việc bác nào bận thì về đi làm, bác nào rảnh hơn thì tụ tập ăn sáng, cafe, chém gió cho bạt hết mây mù ở HN đi nhé :D
Đăng ký tham gia tại ĐÂY

Tit_mu_tap

Xe tăng
XHH tháng 2/2014: GIAO LƯU HỌC HỎI, THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT

Mời các bác tham gia sự kiện XHH đầu tiên của năm Giáp Ngọ. Chuyến đi này bắt đầu lúc 6h ngày 22/2/2014 tại quảng trường Nhà Hát Lớn, đi theo cầu Vĩnh Tuy qua khu Vincom - Việt Hưng- đê Ngọc Thụy, cầu Long Biên và kết thúc tại trà đá Hồ Tây.
Với mục đích đạp xe để gặp gỡ và giao lưu giữa các thành viên, thắm tình đoàn kết nên tốc độ không quá 32km/h.
Mục tiêu vui là chính tán chuyện là chủ yếu nhé cả nhà :D :D :D
Sau khi trà đá HT, tùy vào công việc bác nào bận thì về đi làm, bác nào rảnh hơn thì tụ tập ăn sáng, cafe, chém gió cho bạt hết mây mù ở HN đi nhé :D
Đăng ký tham gia tại ĐÂY
Vào fb xem rồi nhưng chả biết đăng kí thế nào, em ko có quần áo đẹp, giày hịu mà chỉ có xe lởm, quần đùi áo may ô có được tham gia và chụp ảnh ko ợ :D

Trungmtx

Xe máy
Hay quá chuẩn bị tư trang ra xin các cụ nhập môn này thôi

dungit84

Xe hơi
Em toàn tự đạp một minh thấy các cụ mợ rôm quá mà sợ tham gia không đạp theo nổi .. Coá phải dk ri để tham gia ko ạ

Haphu0ng

Đi bộ
Em chào các bác, em là lính mới, chưa có xế độp, xế hộp lại càng chưa. Nhưng xế từ thời sinh viên của em có và em vẫn đạp xe cuối tuần từ Sóc Sơn về Hà Nội hoặc Hà Nội về Sóc Sơn (thỉnh thoảng), hay để ở cơ quan trưa đạp về nhà rồi lại đi làm. Em chưa biết tiêu chuẩn của người và xế để đươc gia nhập hội thế nào, mong các bác chỉ giáo. Em mong sớm nhận được thông tin để tham gia với các bác ah.

Bookhotel.vn

Đi bộ
Ôi, thấy các bác tour de fun này ngoài đường nhiều mà giờ mới biết bác sinh hoạt trên này ạ!
Các bác thường off đạp hôm nào đấy ạ, cho em đăng ký với!