[TVMBX] Cùng tầm tiền, nên chọn Terra V 2,5 hay Evrest 4x2 Titanium???

ngochung2115

Xe đạp
Thưa cccm!
Như tiêu đề, khi so sánh xe người ta so sánh theo dòng/theo phân hạng. Trong khi dân thường như em lại thêm so sánh cả ví tiền nữa cccm ạh.
Hiện theo mật báo, giá cả của hai em Terra V 2,5 và Everest titanium 4x2 tương đương nhau, nội ngoại thất thì đọc cái là biết như nào nên em ko nói thêm.
Là tài non, muốn nâng cấp v2 nên em hỏi cái sự mà chưa thấy cậu/mợ nào hỏi qua. Nhờ cccm tài già, có nhiều Kinh nghiệm thực tế so sánh giúp nhé.
Cá nhân em, hơi hơi nghiêng về anh Terra!
Em mời rượu các ý kiến hết nhé

Thưa cccm!
Như tiêu đề, khi so sánh xe người ta so sánh theo dòng/theo phân hạng. Trong khi dân thường như em lại thêm so sánh cả ví tiền nữa cccm ạh.
Hiện theo mật báo, giá cả của hai em Terra V 2,5 và Everest titanium 4x2 tương đương nhau, nội ngoại thất thì đọc cái là biết như nào nên em ko nói thêm.
Là tài non, muốn nâng cấp v2 nên em hỏi cái sự mà chưa thấy cậu/mợ nào hỏi qua. Nhờ cccm tài già, có nhiều Kinh nghiệm thực tế so sánh giúp nhé.
Cá nhân em, hơi hơi nghiêng về anh Terra!
Em mời rượu các ý kiến hết nhé
tốt nhất là cụ chạy ra đại lý ngồi lái thử cả 2 dòng xe, sau đó cụ cân nhắc thêm, em thì làm Ford nên em vote cho Ford :D:D:D:D:D

sonle77

Xe buýt
Cụ làm con trailblazer cho ngon bổ rẻ.