Cùng nhà Tuc-Sor đến với các em học sinh Khoen On

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container
Báo cáo các cụ các mợ. Em đã về đến nhà an toàn. Xin chân thành cảm ơn các cụ trong đoàn về một chuyến đi đầy ý nghĩa. Đến giờ này em đã có thể mạnh dạn tuyên bố chuyến đi của chúng ta đã thành công 100%.
Xin cảm ơn các cụ các mợ ở nhà đã luôn dõi theo từng km đường chúng em đi, cổ vũ ủng hộ cho chúng em rất nhiều trong suốt chuyến đi.

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Sozy cả đoàn nhé, em phải tách đoàn về trước để F1 chuẩn bị bài vở cho ngày mai đi học sớm ạ. :)

Chivas07

Xe tăng
Báo cáo các cụ các mợ. Em đã về đến nhà an toàn. Xin chân thành cảm ơn các cụ trong đoàn về một chuyến đi đầy ý nghĩa. Đến giờ này em đã có thể mạnh dạn tuyên bố chuyến đi của chúng ta đã thành công 100%.
Xin cảm ơn các cụ các mợ ở nhà đã luôn dõi theo từng km đường chúng em đi, cổ vũ ủng hộ cho chúng em rất nhiều trong suốt chuyến đi.
Vâng, ở nhà hóng và cổ vũ cũng mệt phết CT ợ.

Chúc mừng cả đoàn nhà ta nhé!

harrynh

Xe container
Cám ơn các cụ mợ đã khổ thay anh em đi tặng quà. Mong sớm gặp lại.

phan huyen nhi

Xe điện
Có rất nhiều điều muốn nói, nhưng e lại chẳng thể nói được nhiều, bởi trong lòng còn quá nhiều vương vấn, và còn quá xúc động. Xin được gửi lời cảm ơn chân thành đến BDH Quỹ từ thiện OF, các cụ, mợ cũng như các nhà tài trợ đã ủng hộ nhiệt tình để chương trình Thăm, khám sức khỏe và tặng quà cho các em học sinh xã Khoen On có thể thực hiện được, cảm ơn các cụ, mợ đã tham gia chuyến đi để chương trình được thực hiện, cảm ơn tấm lòng chân thành và nhiệt huyết của tất cả đã làm nên thành công của chương trình này.
Sống trên đời sống, cần có một tấm lòng. Điều đó ko mới nhưng có lẽ mãi mãi là điều thực sự cần thiết cho tất cả chúng ta.

>:D<
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

CôngNông

Xe điện
Em về còn chưa kịp tắm vào hóng cái đã hehee

lambogi79

Xe điện
Em về còn chưa kịp tắm vào hóng cái đã hehee
chuyến đi này chú là xõa nhất còn giề, mang súng đi mà chả chịu bắn gì cả, tâm hồn cứ mai theo cô giáo, em đề nghị chủ tịch lần này phải kiểm điểm triệt tieu nhá:P

lambogi79

Xe điện
kính thưa các cụ, các mợ. em chân thành cảm ơn các cụ, các mợ đã dành cho đoàn rất nhiều sự quan tâm, lòng nhiệt huyết để có 1 chuyến đi thành công trên mọi phương diện, cám ơn các cụ,các mợ không đi được cũng đã bớt chút thời gian để tiễn chân, để hóng:P dành cho chúng em nhiều sự quan tâm.
1 lần nữa em cảm ơn chi hội tuc - sô đã kết hợp với chúng em tổ chức thành công chuyến thăm và tặng quà cho các con học sinh, mang lại cho các con nói chung và chúng em nói riêng có 1 lần trải nghiệm mang lại nhiều ý nghĩa.
hẹn gặp lại các cụ,các mợ trong 1 ngày gần nhất

cuncon_kiss

Xe hơi
Bao cao cac cu/mo em dang tren duong ve soc son. Cam on cac cu/mo nhieu!(em xin loi vi viet ko dau)

pupil

Xe điện
Chúc các cụ các mợ có chuyến đi thành công, hình ảnh về những đứa trẻ bé bỏng Khoen On thực sự xúc động ! Buồn là còn quá nhiều những điểm như thế này !

Chivas07

Xe tăng

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Có rất nhiều điều muốn nói, nhưng e lại chẳng thể nói được nhiều, bởi trong lòng còn quá nhiều vương vấn, và còn quá xúc động. Xin được gửi lời cảm ơn chân thành đến BDH Quỹ từ thiện OF, các cụ, mợ cũng như các nhà tài trợ đã ủng hộ nhiệt tình để chương trình Thăm, khám sức khỏe và tặng quà cho các em học sinh xã Khoen On có thể thực hiện được, cảm ơn các cụ, mợ đã tham gia chuyến đi để chương trình được thực hiện, cảm ơn tấm lòng chân thành và nhiệt huyết của tất cả đã làm nên thành công của chương trình này.
Sống trên đời sống, cần có một tấm lòng. Điều đó ko mới nhưng có lẽ mãi mãi là điều thực sự cần thiết cho tất cả chúng ta.

>:D<
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-
Vâng, thưa các Cụ, các Mợ còn rất rất nhiều cánh tay như thế này đang chờ tấm lòng của các Cụ, các Mợ. Hy vọng chúng ta còn có nhiều chuyến đi ý nghĩa hơn nữa.

Lexus430sc

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng