Cùng nhà Tuc-Sor đến với các em học sinh Khoen On

Trạng thái
Thớt đang đóng

Xehoi_Options

Thành viên sáng lập
Website
www.otofun.net
Sau khi BĐH nhóm họp trong trạng thái hoàn toàn tỉnh táo, em đưa ra bản final thế này, kích thước dài 3.1m, cao 0.6m :

Căng lên thùng xe:​

Em thấy ổn hơn vì mẫu này đơn giản, đủ nội dung mà không rối, em xin phép chốt ở đây để chuyển sang Front Sticker ạ !​
Em thấy cái này đẹp rồi. Các cụ cần in trên chất liệu gì? số lượng?

cuncon_kiss

Xe hơi
Càng gần đến ngày đi càng thấy hồi hộp, cũng lên Than Uyên mấy lần rồi mà vẫn hồi hộp như lần đầu...

pupil

Xe điện
Em đã xong cái Front Sticker trình các cụ các mợ, em để đơn giản và tương phản để có thể nhìn đc từ xa, cái đỉnh xanh loằng ngoằng là em mô phỏng cái ngọn núi Khoen On của mợ Phanhuyen Nhí ạ, vì nó là mảng rộng nên em phối như thế này để cắt dán sticker màu, chỉ phải in mỗi cái Logoi, kích thước cụ thể tối về em đo. Các cụ các mợ cho ý kiến để em còn hỏi cụ XO xem thế này có tiện cho máy cắt không:

Dán lên So trông nó dư lày:​

Chỉnh sửa cuối:

pupil

Xe điện
Em thấy cái này đẹp rồi. Các cụ cần in trên chất liệu gì? số lượng?
Cái này bọn em in 2 tấm như nhau để treo sát 2 bên thùng xe tải nhỏ, kích thước in mỗi tấm : dài 3.1m, cao 0.6m chưa kể lề. Phần extra bọn em sẽ may gấp lại để luồn dây qua lên đó treo lên chỗ meeting, như vậy diện tích bạt sẽ lớn hơn kích thước in 1 chút, mỗi bề cỡ 10cm. Chất liệu vải bạt quảng cáo mềm, mịn để có thể in độ phân giải cao. Em sẽ gửi file gốc cho cụ. Riêng phần chữ Cam cụ in thử maket giúp em xem có nổi không (vì cái này phụ thuộc chất liệu bạt và mực), nếu cần mình sẽ thêm đỏ hoặc đen vào chữ ! Cảm ơn cụ nhiều.
(cụ xem loại bạt nào căng lên xe đi mà không bị gió làm rách là được ạ)
- Cụ đã thương thì thương cho trót, cụ cắt hoặc in trên sticker giúp em cái vòng tròn viền đỏ nền trắng đường kính ngoài 12cm đánh số từ 1 - 15 mỗi số x2 cái, 1 dán kính trước 1 dán kính sau.
- Kinh phí phụ trội quá mức em sẽ đề nghị quĩ chi trả cụ ạ ! Cảm ơn cụ rất nhiều !

Chỉnh sửa cuối:
sao các cụ các mợ không mua 1 hay vài quyễn về rồi phô tô
đỡ phải vào tìm ạ..hi

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
pupil nói:
Em đã xong cái Front Sticker trình các cụ các mợ, em để đơn giản và tương phản để có thể nhìn đc từ xa, cái đỉnh xanh loằng ngoằng là em mô phỏng cái ngọn núi Khoen On của mợ Phanhuyen Nhí ạ, vì nó là mảng rộng nên em phối như thế này để cắt dán sticker màu, chỉ phải in mỗi cái Logoi, kích thước cụ thể tối về em đo. Các cụ các mợ cho ý kiến để em còn hỏi cụ XO xem thế này có tiện cho máy cắt không:

Dán lên So trông nó dư lày:
Chơi tông vàng đỏ đi Cụ, tông này ko lổi lắm.

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Em vùa nhan được ủng hộ của các đồng nghiệp bên VTC Intecom, em sẽ gửi mợ Nhi tối nay nhé

Hoàng Thành Trung: 200k
Cao Bích Sinh: 100K
Cô Hạnh:100k
Phan Mạnh Hà: 200k

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
logo ấn tượng quá các cụ ạ, màu xanh rất nổi, trông lãng mạn ra phết(*)

Dán lên So trông nó dư lày:​

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
thì chỗ nào đen hay xám quá thì đem ra gara bẩu họ cao đi sơn trắng lên như ảnh ở trển ấy. Em đảm bảo nét như sony. em thề (và em chạy luôn)

Ôi Cụ ơi, So-Túc tuyền mầu xám với đen chơi xanh vào chìm lắm.

Winstorm07

Xe container
Theo em cái dán trên capo cụ Pu nên chuyển về font chữ màu cam giống như cái banner "Một người sai làn.." thì nổi hơn ạ, chứ màu hiện tại nhìn xa kô nổi lắm.

civictau

Xe tăng
Em xin ủng hộ các cháu 500K VND, hôm nào đi em nộp..
Thanks!

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Xeđịahình nói:
thì chỗ nào đen hay xám quá thì đem ra gara bẩu họ cao đi sơn trắng lên như ảnh ở trển ấy. Em đảm bảo nét như sony. em thề (và em chạy luôn)
xời ạ, thế mà em ko nghĩ ra :((

Boing767

Xe điện
Càng gần đến ngày đi càng thấy hồi hộp, cũng lên Than Uyên mấy lần rồi mà vẫn hồi hộp như lần đầu...
Ui giàng ơi , Kun vưỡn thấy hồi hộp dư lần đầu à...còn nhớ cảm giác thế nào ko ....
E đồng ý kiến với CT ạ.
E thông báo cả đoàn là e ghét lão này roài ...vừa mắng e như tát nước làm mấy con bé bán bia nó tưởng oánh ghen ...:o)~X(^#(^

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Boing767 nói:
Ui giàng ơi , Kun vưỡn thấy hồi hộp dư lần đầu à...còn nhớ cảm giác thế nào ko ....

E thông báo cả đoàn là e ghét lão này roài ...vừa mắng e như tát nước làm mấy con bé bán bia nó tưởng oánh ghen ...:o)~X(^#(^
Cụ thông cảm đi, Cụ Dục hôm nay nhiều tâm sự lắm, lúc các Cụ về rồi ngồi nói chuyện với em mà khóc suốt :((

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Em update thêm 2 em đồng nghiêp nữa ạ cùng VTC intecom

Đoàn Hòa Bình: 200k
Phan Thu Hương: 200k

Em vùa nhan được ủng hộ của các đồng nghiệp bên VTC Intecom, em sẽ gửi mợ Nhi tối nay nhé

Hoàng Thành Trung: 200k
Cao Bích Sinh: 100K
Cô Hạnh:100k
Phan Mạnh Hà: 200k

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Xeđịahình nói:
Em update thêm 2 em đồng nghiêp nữa ạ cùng VTC intecom

Đoàn Hòa Bình: 200k
Phan Thu Hương: 200k