Cùng nhà Tuc-Sor đến với các em học sinh Khoen On

Trạng thái
Thớt đang đóng

Winstorm07

Xe container
hehe, đang địn phọt lên xin cụ win với cụ ing cho em đi ké với, em ngồi ké xe lào nà em trang bị 01 con x-driven hịn luôn, sau về làm tư liệu nhá.
Cụ bán rẻ bổ xung quỹ từ thiện đợt này luôn thì em Xin cảm ơn chứ dùng để quay tư liệu thì bên So-Tuc chúng em có mấy con toàn loại hịn :))

Chỉnh sửa cuối:

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Mợ Nhí có cần em giúp khuan vác chuyển đồ đạc gì khong nhi? Lần này có họi túc giúp đỡ thì khỏe ròi nhỉ

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Cụ bán rẻ bổ xung quỹ từ thiện thì em Xin cảm ơn chứ dùng để quay tư liệu thì bên So chúng em có mấy con toàn loại hịn :))
ah, quên mất nhỉ bên đới có cụ win roài, để em tính kế khác nhá X_X

Winstorm07

Xe container
Mợ Nhí có cần em giúp khuan vác chuyển đồ đạc gì khong nhi? Lần này có họi túc giúp đỡ thì khỏe ròi nhỉ
Cụ kô cần phải làm gì hết, lần này cụ chỉ cần chuẩn bị sức khỏe để đối ẩm Coke với em thôi :))
Hôm qua nghe nói cụ có tin vui e có nhời chúc mừng gửi cụ qua mợ Nhi mà chắc cụ chưa nhận được
"Thú vui tao nhã là giặt tã cho con" ;))

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
haha thú vui đó chìm trong máy giặt cụ ạ, giờ muốn thưởng thức cũng khó cụ ạ. Lúc nào cụ zề, cụ chuẩn bi một két coca nhá

Cụ kô cần phải làm gì hết, lần này cụ chỉ cần chuẩn bị sức khỏe để đối ẩm Coke với em thôi :))
Hôm qua nghe nói cụ có tin vui e có nhời chúc mừng gửi cụ qua mợ Nhi mà chắc cụ chưa nhận được
"Thú vui tao nhã là giặt tã cho con" ;))

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Bác cứ ủ mưu khác đi, nếu ko ra thì em gợi ý cho :D
Chả phải ủ đâu, em nghĩ ra òi, cụ win hay cụ boing rảnh mai ghé em lấy 02 cái máy test nồng độ cồn (hàng độc bảng A) đới mang ra đấu giá làm từ thiện nhá, của ít lòng nhiều ah, vì cái này em mua về chơi, không bán, quý lắm mới tặng đới X_X

phan huyen nhi

Xe điện

Có cần đến cụ chứ, có điều chưa đến lúc nhờ thui. Lần trước đi TaGia phút chót mà ko có cụ giúp cho vụ xe thì có mà vỡ chương trình.

phan huyen nhi

Xe điện
Danh sách sơ bộ em cập nhập ở post #349 nhưng chắc là chưa đầy đủ. Nhờ mợ Nhi tiếp tục cập nhập lên trang 1 giúp em nhé,
kẻo thiếu cụ nào đã đăng ký mà kô vào danh sách các cụ ý lại giận thì chết em.
Lưu ý các cụ nào có ý định đi bằng xe của mình thì cũng thông báo luôn giúp chúng em để chúng em biết đường bố trí sắp xếp xe ạ.
Dạ, em nhận nhiệm vụ, lát nữa em sẽ cập nhật đầy đủ ạ.

phan huyen nhi

Xe điện
Hôm nay sói chở hộ 2/3 rồi còn 1/3 nữa trưa mai e phải
Trở nốt ạ. Gớm chiều nay kg có kinh nghiệm đi vào đường
Thái hà tắc quá ạ.

Hôm nay mợ vất vả quá. Nhưng đi cùng Sói trên đường vào giờ cao điểm luôn là những kỷ niệm khó quên đấy mợ ạ.

(vì kiểu gì 1 trong 2 người cũng cáu và bị cáu, hehe)

Khổ, có tiền đâu mà kiếm, mợ Nhi ới! Nhân viên của em đi lấy chồng, em tiếc quá nên phải đi đưa dâu về tỉnh.

Quần áo, em chuẩn bị xong roài. Truyện thì thỏa thuận xong với F1, chúng nó bán lại cho em giá rẻ, 5k/quyển, nhưng phải chờ nó chọn xem bán quyển nào.

Trong thiên hạ bao giờ cho hết nợ
Kẻ nợ đời, người nợ vợ, nợ con.

Em nợ đời ít thôi, nhưng nợ vợ con nhiều lắm!

hô hô, F1 nhà cụ bít kinh doanh sớm ghê. Cụ cố gắng chuyển đến trước ngày chủ nhật cụ nhé. Cảm ơn cụ nhiều. Hy vọng lần sau cụ sẽ tham gia chuyến đi được.

phan huyen nhi

Xe điện
Vào trại nuôi cá hồi nhỡ gặp mợ chủ thì có mà đoàn mình đi qua 2 chị em này cũng chả biết, hjx, cụ cứ xui dại

2 Chị cứ chạy lên hẳn Đèo khau phạ chờ đoàn cho nó mát nhá...hay lên uốn rựu cá hồi chờ đoàn nhá chỗ nuôi cá hồi ý

Winstorm07

Xe container
haha thú vui đó chìm trong máy giặt cụ ạ, giờ muốn thưởng thức cũng khó cụ ạ. Lúc nào cụ zề, cụ chuẩn bi một két coca nhá
Ơ thế lần này cụ kô tham gia được à??
Thế mà em tưởng cụ đi nên đã chuẩn bị riêng 2 két coke và dặn trước kô cho cụ nào đụng vào chỉ để chờ ngày gặp cụ.
Vậy là em ế 2 két rồi à??? :((
Chả phải ủ đâu, em nghĩ ra òi, cụ win hay cụ boing rảnh mai ghé em lấy 02 cái máy test nồng độ cồn (hàng độc bảng A) đới mang ra đấu giá làm từ thiện nhá, của ít lòng nhiều ah, vì cái này em mua về chơi, không bán, quý lắm mới tặng đới X_X
Hí hí, ý này của bác hay quá nhưng mà em sợ từ nay đến hôm đó kô có thời gian để đấu giá mất rồi, có lẽ là em cứ nhận để đó rồi làm thủ tục sau cho nó chắc cú nhỉ :D
Dạ, em nhận nhiệm vụ, lát nữa em sẽ cập nhật đầy đủ ạ.
Mợ Nhi nhé, hôm qua em nhờ mợ chuyền nhời tới cụ Xediahinh mà mợ chưa làm giúp em nhá :((

Xeđịahình

Xe container
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
Các cụ túc sô si pam kinh, em đi ngụ đây. Chúc các cụ ngủ ngon

hainang

Xe buýt
Trạng thái
Thớt đang đóng