Cùng nhà TTH và liên chi hội đón mùa xuân mới với các em học sinh Xuân Lạc, Bắc Kạn.

Trạng thái
Thớt đang đóng

ideacar

Xe tăng
nếu nội thành bán kính từ trung tâm Mỹ Đình = 10km , nếu bác nào có đồ mà k có xe nt e địa chỉ +điện thoại , 14h e cho nhân viên đi 1 vòng đón các bác cho đõ vất vả.
Cung đường sẽ bắt đầu từ sân Mỹ Đình vòng qua Cầu Giấy max là đến ngã tư vọng vòng về theo đg Nguyễn Trãi vã kết thúc sân Mỹ Đình.
Thế là mình vẫn phải tự túc bò sang sân Mý Đình rồi #:-s

phan huyen nhi

Xe điện
nếu nội thành bán kính từ trung tâm Mỹ Đình = 10km , nếu bác nào có đồ mà k có xe nt e địa chỉ +điện thoại , 14h e cho nhân viên đi 1 vòng đón các bác cho đõ vất vả.
Cung đường sẽ bắt đầu từ sân Mỹ Đình vòng qua Cầu Giấy max là đến ngã tư vọng vòng về theo đg Nguyễn Trãi vã kết thúc sân Mỹ Đình.
Ôi được thế thì còn gì bằng, chắc 1 ngày mới và Fuji là hành khách tiên rồi, thật đen là miềng lại ko trong vòng cômpa này, :((

tovit

Xe tăng
Banner của nhà mình ntn nhỉ? E tìm mãi k thấy

taydixewavehg

Xe buýt
Danh sách chia xe

Các xe lưu ý: Hiện tại hàng đã đóng xong và đang tập kết tại Quán cafe Idea số 475 Ngọc Lâm, Gia Lâm, từ giờ đến ngày mai các cụ chạy xe sang địa chỉ trên để xếp hàng lên xe nhé, trong DS chia xe có cột "chở hàng" vì vậy các cụ xếp hàng theo đúng điểm đã chia sẵn, VD: 2 xe nhà Thanh Hóa sẽ chở hàng Bản Hỏ vì vậy 2 xe này khi đến thì chỉ xếp hàng Bản Hỏ.
Còn lại những xe đang để trống thì sang đấy xếp hàng theo hướng dẫn của cụ Ideacar (0975388883)
Hàng lần này rất nhiều nên mong các cụ triển khai sớm ạ!
tin giờ chót. thưa các cụ, các mợ nếu gấu nhà e k vượt cạn đc đem nay coi như đời e song. mai e fai ở nhà rồi các cụ, mợ ơi gấu nhà e đang vượt cạn vào đúng giờ này thế mới đau e chứ. lẽ ra gấu nhà e sẽ vượt cạn tuần tới cơ. bjo đang kêu đau bụng ạ. khổ e quá cơ. nếu e k tham gia được e xin hứa bạn e làm ở vườn qg 3 bể và bạn e ở đây rất nhiều. nếu đoàn mình có vc gì sảy ra e sẽ nhờ bạn e giúp đỡ nhiệt tình ạ....

phan huyen nhi

Xe điện
tin giờ chót. thưa các cụ, các mợ nếu gấu nhà e k vượt cạn đc đem nay coi như đời e song. mai e fai ở nhà rồi các cụ, mợ ơi gấu nhà e đang vượt cạn vào đúng giờ này thế mới đau e chứ. lẽ ra gấu nhà e sẽ vượt cạn tuần tới cơ. bjo đang kêu đau bụng ạ. khổ e quá cơ. nếu e k tham gia được e xin hứa bạn e làm ở vườn qg 3 bể và bạn e ở đây rất nhiều. nếu đoàn mình có vc gì sảy ra e sẽ nhờ bạn e giúp đỡ nhiệt tình ạ....

Nghe tin của cụ khiến em phân vân quá, phần muốn động viên cụ ở nhà chăm sóc gấu và chào đón F, phần lại muốn cụ tham gia cùng đoàn chuyến đi này. :)
Chúc Gấu nhà cụ vượt cạn bình an. Chúc F nhà cụ những điều an lành và may mắn nhất. Trên hết nữa là xin chúc mừng cụ.
À, cụ cho em xin số điện thoại của cụ, để cụ Dê Phố nhà TTH chúng em alo hàn huyên tâm sự trong lúc cùng trực canh đê, :)

TaxiDrive

[Tịch thu bằng lái]
Nhìn đội hình mạnh quá! Chúc chuyến đi thành công tốt đẹp!

Ước gì chuyến đi TB của bọn em có được 3 con xe 7 chỗ là ngon rồi.

Boing767

Xe điện
Hôm nay các cụ mợ ngụ sớm...để lấy sức mai đi...e thức hết đêm để sáng mai đi tiễn đoàn sớm ...

thu lan

Xe điện
Banner của nhà mình ntn nhỉ? E tìm mãi k thấy
Mời anh xem trọn bộ nhé!

Đây là banner dán kính lái. Kích thước 10cm x 110cm. Banner và logo đồng bộ 1 màu nhé! :)

Logo dán 2 bên cửa xe. Đường kính 22cm

Phông chương trình chính. Kích thước 4m x 6m. In bạt to lên hoành lắm đấy ạ. Rực rỡ màu sắc :)

Em làm phông này theo ý tưởng của chủ tịch. Phông khá to nên ko thể ghép 1 vài hình ảnh lẻ của các cháu vào đc. Vì như vậy mặt các cháu to đùng, to hơn cả người các cô chú bên ngoài. Nên em chỉ còn cách cho các cháu dàn hàng ngang. Phông đợt này khá nhiều ảnh nên ko đc thoáng lắm. Mong mọi người thông cảm. Chật vật vì thiết kế cái phông này. Sắp ảnh toét cả mắt

hilux14p

Xe buýt
chúc đoàn may mắn ,thành công mọi mặt

Boytriton

Xe điện
Thulan ơi nhớ cho xe tiễn đoàn mấy cái logo nhé, chả nhẽ ko có cái nào, 1 cái thôi cũng đc.

Boytriton

Xe điện
@PHN: theo em nên tập trung tất cả các xe tại trước SVD Mỹ Đình, còn qua chỗ anh Tovit lấy nước em sẽ qua rồi mang đến cho mọi người trước giờ xuất phát.

kdrongviet

Xe buýt
Website
thuymocgroup.com
@PHN: theo em nên tập trung tất cả các xe tại trước SVD Mỹ Đình, còn qua chỗ anh Tovit lấy nước em sẽ qua rồi mang đến cho mọi người trước giờ xuất phát.
Như này chuẩn đới Boy ợ!

ideacar

Xe tăng
Ơ. Mình lại cứ tưởng tập văn trung tại trước cửa nhà thằng boy >:)

Trạng thái
Thớt đang đóng