Cùng nhà TTH và liên chi hội đón mùa xuân mới với các em học sinh Xuân Lạc, Bắc Kạn.

Trạng thái
Thớt đang đóng

camry2030

Xe buýt
Báo cáo cả nhà hôm nay bạn thân em là Dung CM1 nhân dịp vào một ngày đẹp trời, hơi mưa phùn lất phất một tý thôi Dủng tặng thêm 800k để mua quà cho các con. Tuy nhiên em cũng hok thấy liên quan mấy, cả nhà vỗ tay khen Dủng nào.
khả năng Dủng bị cưỡng ép là rất cao :P

Boytriton

Xe điện
Lamnewway ơi, mợ ủng hộ 2tr nick là RacingLady, cụ sửa lại tên cho chuẩn nhé

phan huyen nhi

Xe điện
Em đã gửi sữa về Cafe Ngọc Lâm, tối em không qua được ạ, chúc cả nhà chuyến đi thành công tốt đẹp.
Chân thành cảm ơn sự ủng hộ của cụ, món quà thiết thực của cụ sẽ được chúng em thay mặt cụ trao tận tay cho các cháu, :)

Chỉnh sửa cuối:

thu lan

Xe điện
Cũng muốn đi lắm nhưng sang đóng đồ rùi về ngụ cứ nằm mơ đến e lăng xăng thì chít.^:)^
Đấy là cụ mơ thấy ÁC MỘNG ĐẸP đới ;;) Hôm lào thấy thì nại báo iem nhá! ;))

phan huyen nhi

Xe điện
Nhóm Nụ Cười có Quà tặng thêm cho các cháu mẫu giáo ở Bản Eng

Các bạn bên nhóm Nụ cười chu đáo quá.
Có 1 điều cụ Vít lưu ý là hôm đó là ngày nghỉ, các em mầm non ko thuộc đối tượng nhận quà nên các em sẽ ko đến lớp, do vậy toàn bộ quà cho mầm non sẽ được trao tặng cho đại diện trường mầm non trong buổi tối giao lưu, sau đó BGH trường mầm non sẽ trao lại cho điểm bản cụ ạ.
Cụ Vít nhắc các bạn bên nhóm cho em xin thông tin theo mẫu đăng ký đi nhé, để em tiện xếp phòng và nhiệm vụ, cho đến bây giờ em mới có thông tin là nhóm có 10 người tham gia. :(

phan huyen nhi

Xe điện
Hôm nay mải đóng thuốc quên mất chỗ bánh kẹo đã chia thành 333 suất rồi, nhưng chưa chia ra 7 thùng để tặng cho 7 điểm trường mầm non, phiền bạn Đìa làm nốt nhé, nhớ in ấn trình bày ngoài thùng cho đẹp ko lại phí cái công tôi ngồi đóng gói cả tối, :).

thu lan

Xe điện
Hôm nay mải đóng thuốc quên mất chỗ bánh kẹo đã chia thành 333 suất rồi, nhưng chưa chia ra 7 thùng để tặng cho 7 điểm trường mầm non, phiền bạn Đìa làm nốt nhé, nhớ in ấn trình bày ngoài thùng cho đẹp ko lại phí cái công tôi ngồi đóng gói cả tối, :).
Cái này hôm trc chia hết rồi chị. Hnay chỉ quên chưa dán bên ngoài thùng theo từng điểm thôi. Còn hôm trc đóng và viết bút trên thùng bao nhiêu suất của điểm nào hết rồi

ideacar

Xe tăng
Cái này hôm trc chia hết rồi chị. Hnay chỉ quên chưa dán bên ngoài thùng theo từng điểm thôi. Còn hôm trc đóng và viết bút trên thùng bao nhiêu suất của điểm nào hết rồi
Sao hôm nay anh lại thấy Nhi đem sang 3 thùng bánh kẹo nữa là sao nhỉ????

phan huyen nhi

Xe điện

Ko, bánh kẹo của mầm non do chị đóng gói ở nhà chị hôm qua cơ, ko phải bánh kẹo của tiểu học mà các em đóng hơn 400 suất đâu.
Đìa ơi nhớ là đây là bánh kẹo của mầm non Đìa nhé, :)

phan huyen nhi

Xe điện
Sao hôm nay anh lại thấy Nhi đem sang 3 thùng bánh kẹo nữa là sao nhỉ????

Đúng là, dặn trước quên sau, tôi đã nói là 333 suất này là bánh kẹo của mầm non, tôi còn gửi mail cho ông danh sách học sinh mầm non của 7 điểm trường để ông tiện chia đều 333 suất đó ra theo tỷ lệ tương đối còn gì, :(

thu lan

Xe điện
Nhà mình ơi, mọi người nhớ tập mấy bài hát chung nhé! Hôm đấy em sẽ phát lời bài hát để mọi người vừa hát vừa xem luôn :)

Các bài hát tham gia chương trình văn nghệ

1. Viễn Du Ca - Đồng khởi tốp ca (chưa nhạc)
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Vien-Du-Ca-OTOFUN/IW69DOEC.html
Bài này là bài hát truyền thống OF nên chắc mọi người sẽ biết nhiều.

2. Chào sông Mã anh hùng - OF Thanh Hóa (có nhạc)

3. Thơ tình của núi - Phạm Cường (có nhạc)

4. Hãy đến với con người Việt Nam tôi - Đồng khởi (có nhạc)
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Den-Voi-Con-Nguoi-Viet-Nam-Toi-Nhieu-Ca-Si/IW9U89F6.html

5. Nhạc rừng - Nhóm Nụ Cười facebook (chưa nhạc)

6. Bài hát của Học viện thời trang Luân Đôn (chưa nhạc)

7. Mùa xuân ơi - Đồng khởi (có nhạc)
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Mua-Xuan-Oi-Various-Artists/ZWZDW9OZ.html

8. Cám ơn tình yêu - Thu Lan (có nhạc)

9. Hòa Nhịp con tim - Đồng khởi (chưa nhạc)
Đây là bài chốt cuối http://mp3.zing.vn/bai-hat/Hoa-Nhip-Con-Tim-Various-Artists/ZWZCUUFZ.html

Chỉnh sửa cuối:

trungnc

Xe điện
Lan ơi, em soát lại xem còn sót điểm trường nào không chứ không thể thừa đến 30 suất quà đâu. Anh nghĩ còn thiếu 1 khối lớp ở điểm nào đấy.

thu lan

Xe điện
Lan ơi, em soát lại xem còn sót điểm trường nào không chứ không thể thừa đến 30 suất quà đâu. Anh nghĩ còn thiếu 1 khối lớp ở điểm nào đấy.
Cái này để bảo Đỉa kiểm lại vậy :D

trungnc

Xe điện
Trạng thái
Thớt đang đóng