Cùng nhà TTH và liên chi hội đón mùa xuân mới với các em học sinh Xuân Lạc, Bắc Kạn.

Trạng thái
Thớt đang đóng

Chipxinh

Xe tải
Nan Nệ ơi vào xem giải quyết cho chị vụ cuồng ngọt với nhé.

camry2030

Xe buýt
chào các anh chị.Đến hôm nay e mới đọc được chương trình này. tuy có muộn nhuưng hy vọng là kịp.Có thể nói đây là một chương trình cao quý của các a.c. khi biết có chương trình này, e liền bốc máy gọi ngay cho anh Tuấn và có nhã ý muốn có một chương trình nho nhỏ lồng gép với đoàn anh chị. e xin giới thiệu qua về e. tên Trung, công tác tại sở TTTT bk. BCH đoan các cơ quan tỉnh Bk. nếu đươc bên e se tham gia một số nội dung cụ thể sau: phối hợp bên anh chị sẽ lên xuân lạc cùng tặng quà ( bên e sẽ tổ chức đoàn đi cùng và có cơ số phần quà riêng), giao lưu văn nghệ, giao lưu với đoạn tại thị xã bắc kạn, khấu nối cho đoàn anh chị ăn, ngủ nghỉ và các công viêc khác trong suôt quá trình diễn ra hoạt động. hy vọng được cộng tác cùng a.c, chúc a,c có một sức khỏe để có nhiều chương trình có y nghĩa hơn nữa. thân.
Ôi, BCH đoàn ở BK đáng yêu thế, chụt chụt

thu lan

Xe điện
@ mợ Nhi: Mợ ơi, em xin phép chuyển tiền ủng hộ mua 200 cuốn vở ô li + 200 cuốn vở bạn em ủng hộ. Em xin nhờ mợ Lan (em biết tên qua nói chuyện điện thoại dưng mờ không biết mợ có nick OF không) mua giùm vở giúp em.
Cụ thể ạ:
- AquariusW: ủng hộ 200 cuốn vở ~ 600k
- chị Hạnh Tâm bạn AquariusW: ủng hộ 200 cuốn vở ~ 600k
Tổng cộng: 1.2 triệu. Em chuyển khoản ngay trong hôm nay ạ. Em cảm ơn mợ Lan, mợ Nhi.
Dạ, lúc trưa là mợ đã điện cho em đấy ạ. Em xin cảm ơn tám lòng của mợ và bạn mợ đã dành cho các cháu nhé! ;)

phan huyen nhi

Xe điện

phan huyen nhi

Xe điện
Ngananhvu đăng ký ủng hộ các con liên hoan đêm giao lưu một thùng kẹo (80 gói) và 50 phần quà phần thưởng đêm giao lưu (mỗi phần gồm 1 giá nhỏ đựng bút + 1 bút bi + 1 thước kẻ). Đồng nghiệp Ngananhvu ủng hộ 2 thùng quần áo đã qua sử dụng nữa ạ. Chúc chương trình thành công, đại thành công @};-.

Chị gái thật đáng yêu,
=D>=D>=D>@};-@};-@};-

phan huyen nhi

Xe điện
@ mợ Nhi: Mợ ơi, em xin phép chuyển tiền ủng hộ mua 200 cuốn vở ô li + 200 cuốn vở bạn em ủng hộ. Em xin nhờ mợ Lan (em biết tên qua nói chuyện điện thoại dưng mờ không biết mợ có nick OF không) mua giùm vở giúp em.
Cụ thể ạ:
- AquariusW: ủng hộ 200 cuốn vở ~ 600k
- chị Hạnh Tâm bạn AquariusW: ủng hộ 200 cuốn vở ~ 600k
Tổng cộng: 1.2 triệu. Em chuyển khoản ngay trong hôm nay ạ. Em cảm ơn mợ Lan, mợ Nhi.

Cảm ơn mợ và bạn của mợ rất nhiều. @};-@};-@};-
Nhận được điện thoại của mợ từ sáng nhưng mà bận quá, giờ mới vào để cảm ơn 2 mợ được đây.
Mợ Lan mà mợ nói đến chắc là mợ Lan Tươi rồi, mợ này mà đi mua đồ thì mợ cứ yên tâm, chuẩn chỉnh luôn, :)

phan huyen nhi

Xe điện
Em ủng hộ các cháu 500K ngày mai sẽ chuyển cho mợ Nhi ah
đang làm thủ tục xin visa tham gia chuyến này:P
Kia mà ko tham chuyến này thì ko thể có quyết tâm cao về những vuông bat cho Tà Mung được đâu.
Đi về thì sẽ hiểu ý nghĩa câu chị nói ở còm này, Kia ạ, :)

Kia mà ko tham chuyến này thì ko thể có quyết tâm cao về những vuông bat cho Tà Mung được đâu.
Đi về thì sẽ hiểu ý nghĩa câu chị nói ở còm này, Kia ạ, :)
CT đi đâu mà điện thoại thì cố định mà người thì di động là sao nhể? ;)

phan huyen nhi

Xe điện
THÔNG BÁO

ĐỂ CHO ĐÊM GIAO LƯU ĐƯỢC DIỄN RA SÔI NỔI, HÒA ĐỒNG VÀ THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP, KÍNH MỜI TẤT CẢ CÁC CHI HỘI, CÁC NHÓM THAM GIA CHƯƠNG TRÌNH BẮC KẠN ĐĂNG KÝ TỪ 1 ĐẾN 2 TIẾT MỤC VĂN NGHỆ BIỂU DIỄN TRONG ĐÊM GIAO LƯU.
BẮT ĐẦU TỪ TUẦN SAU, CHÚNG TA SẼ TẬP THỬ CÁC TIẾT MỤC VĂN NGHỆ TẠI 16A VĂN CAO, :)

Em xin sơ lược chương trình của đêm giao lưu, mời các cụ, các mợ đóng góp ý kiến, từ đó để BTC xây dựng 1 chương trình giao lưu cụ thể:

- 13h: nhóm dựng sân khấu bắt đầu triển khai công tác dựng sân khấu, âm thanh, hình ảnh, bàn ghế, nguyên vật liệu lửa trại.
- 19h: đại diện chính quyền địa phương, đại diện đoàn thanh niên, đại diện nhà trường và đại diện Đoàn chúng ta phát biểu (mục này có thể xen kẽ trong quá trình đêm giao lưu được ko???)
- 19h 30p: bắt đầu chương trình giao lưu văn nghệ
+ Mỗi nhóm, mỗi chi hội biểu diễn xen kẽ với điạ phương .
+ Sẽ có 1 bài hát chung do các đại diện của các chi hội, các nhóm lên biểu diễn. Do đoàn chúng ta đi rất đông nên có lẽ chỉ nên đại diện lên hát thôi, để tránh cho việc rất có thể sẽ có cảnh "hỗn loạn" gây phản cảm, :)
- 21h: đốt lửa trại.
- 22h: kết thúc chương trình.

Hiện nay chúng ta đang có 2 MC là mợ Thu Lan và cụ Anhtuan_mlm, tuy nhiên sẽ cần 1 trong 2 cụ mợ dẫn chương trình với 1 thầy hoặc cô giáo của nhà trường.

Rất mong nhận được ý kiến đóng góp của các cụ, mợ.

tranngoctrungit

Xe máy
@ phan huyen nhi: mợ ơi lưu ý nhé có chương trình vn là cả làng, cả xã, cả xóm, cả trai bản, gái bản, già tre kéo nhau ùn ùn đến xem đới nhé. he he

lambogi79

Xe điện
THÔNG BÁO

ĐỂ CHO ĐÊM GIAO LƯU ĐƯỢC DIỄN RA SÔI NỔI, HÒA ĐỒNG VÀ THÀNH CÔNG TỐT ĐẸP, KÍNH MỜI TẤT CẢ CÁC CHI HỘI, CÁC NHÓM THAM GIA CHƯƠNG TRÌNH BẮC KẠN ĐĂNG KÝ TỪ 1 ĐẾN 2 TIẾT MỤC VĂN NGHỆ BIỂU DIỄN TRONG ĐÊM GIAO LƯU.
BẮT ĐẦU TỪ TUẦN SAU, CHÚNG TA SẼ TẬP THỬ CÁC TIẾT MỤC VĂN NGHỆ TẠI 16A VĂN CAO, :)

Em xin sơ lược chương trình của đêm giao lưu, mời các cụ, các mợ đóng góp ý kiến, từ đó để BTC xây dựng 1 chương trình giao lưu cụ thể:

- 13h: nhóm dựng sân khấu bắt đầu triển khai công tác dựng sân khấu, âm thanh, hình ảnh, bàn ghế, nguyên vật liệu lửa trại.
- 19h: đại diện chính quyền địa phương, đại diện đoàn thanh niên, đại diện nhà trường và đại diện Đoàn chúng ta phát biểu (mục này có thể xen kẽ trong quá trình đêm giao lưu được ko???)
- 19h 30p: bắt đầu chương trình giao lưu văn nghệ
+ Mỗi nhóm, mỗi chi hội biểu diễn xen kẽ với điạ phương .
+ Sẽ có 1 bài hát chung do các đại diện của các chi hội, các nhóm lên biểu diễn. Do đoàn chúng ta đi rất đông nên có lẽ chỉ nên đại diện lên hát thôi, để tránh cho việc rất có thể sẽ có cảnh "hỗn loạn" gây phản cảm, :)
- 21h: đốt lửa trại.
- 22h: kết thúc chương trình.

Hiện nay chúng ta đang có 2 MC là mợ Thu Lan và cụ Anhtuan_mlm, tuy nhiên sẽ cần 1 trong 2 cụ mợ dẫn chương trình với 1 thầy hoặc cô giáo của nhà trường.

Rất mong nhận được ý kiến đóng góp của các cụ, mợ.
có thêm tiết mục của dân bản như hôm Hà Giang thì còn hay nữa, ví dụ như múa khèn, nhảy sạp, hát tiếng dân tộc ý

Trạng thái
Thớt đang đóng