Cùng nhà TTH và liên chi hội đón mùa xuân mới với các em học sinh Xuân Lạc, Bắc Kạn.

Trạng thái
Thớt đang đóng
Cả nhà ơi, những ai có hiện vật muốn ủng hộ chương trình thì đăng ký dần đi nhé, sắp mở phiên đấu giá rồi ạ.
Hiện nay có những hiện vật sau:
1. Vé máy bay khứ hồi HN - Tp HCM của cụ Kvt ủng hộ (bay trước 17/12/2012 hoặc bay sau Tết âm lịch)
2. Một mặt dây chuyền bằng đá - cụ Thành bạn Rybicka ủng hộ (em quên mất tên loại đá này
3. Khăn quàng cổ - Thu Lan tự tay đan ủng hộ.
4. Máy chuyển điện dùng cho xe oto - Thành Trung ủng hộ

(Tiếp tục cập nhật)
Nhà Mu có tranh thêu, để sang tuần anh đi lấy rồi chụp ảnh đưa lên em nhé!

phan huyen nhi

Xe điện
Nhà Mu có tranh thêu, để sang tuần anh đi lấy rồi chụp ảnh đưa lên em nhé!

Dạ, được vậy thì tốt quá, anh chuyển lời cảm ơn của nhà TTH đến các cụ mợ nhà MU với nhé. :)

Chỉnh sửa cuối:

camry2030

Xe buýt
Anh có một cái đầu con bò ( độn ), với cặp sừng bò tót châu Phi xịn, có mang ra đấu giá được không nhỉ?

@ Cụ mlm : em chuyển khoản ủng hộ Cụ kiểm tra hộ em cái nha!
Em giờ mới từ trên rừng chuyển về! Em vẫn chưa nhận được, chắc cuối tuần xèng nó bị tắc đường lão ạ! :D

camry2030

Xe buýt

Đây rồi, em mô ta chút: Cặp sừng này em được một bác là chuyên gia Nông Nghiệp công tác tại Senegal - Châu Phi tặng, ban đầu là chỉ riêng cặp sừng thôi, về em mới nhờ người đóng cái đầu con bò để lắp cặp sừng lên.
Nghe nói, người hay chơi phong thủy hay bầy sừng bò tót trong nhà để đem đến sự vững chắc, bền vững và mạnh mẽ cho gia chủ. ( em nghe nói thế )

phan huyen nhi

Xe điện
Em chuyển khoản cho anh Tuấn số tiền mọi người ủng hộ mà em đang cầm nhé
1. Tiền thừa chương trình Mồ Sì San: 2.364k
2. Tiền chị Smee ủng hộ Mồ Sì San: 500k (em nhận được khi đã khép chương trình nhận ủng hộ nên em xin phép chị Smee chuyển tiếp sang đây)
3. Dangtuanadt: 800k
4. Sauken: 500k
5. Chipxinh: 1.000k

Cộng: 5.164k

Anh chuyển khoản 10M cho Thichcuala để em ấy đăt áo nhé, ko có muộn lại ko kịp mất anh ạ.

phan huyen nhi

Xe điện

Đây rồi, em mô ta chút: Cặp sừng này em được một bác là chuyên gia Nông Nghiệp công tác tại Senegal - Châu Phi tặng, ban đầu là chỉ riêng cặp sừng thôi, về em mới nhờ người đóng cái đầu con bò để lắp cặp sừng lên.
Nghe nói, người hay chơi phong thủy hay bầy sừng bò tót trong nhà để đem đến sự vững chắc, bền vững và mạnh mẽ cho gia chủ. ( em nghe nói thế )
Ôi, anh nói thật à, cứ tưởng anh chém, :( Can cái tội suốt ngày thực hư lẫn lộn nên giờ nói chả ai tin, hehe

ZAD Viet

Xe điện
Tình hình là rất tình hình.
Chiều nay hội FE nhà em offline. Nhưng vì tính chất công việc của ae trong hội; mọi người toàn hay công tác xa.
Nhưng sau khi trao đổi, thay mặt ae trong chi hội. Chúng em quyết định.
Nhà Ford Everest quyết định tham gia chương trình ủng hộ toàn bộ phần quà cho 01 điểm trường.
Điểm trường mà nhà Ford Everest chúng em chọn là

5. Điểm bản Tưn, có 37 học sinh, cách điểm trung tâm 3km
Nhờ Chủ tịch mua sắm đồ trong gói quà giúp chúng em. Mọi chi phí em chuyển cho CT sau.

Đang định hộ Gì Xuân thì gì đã up ảnh rồi! Mình ngắm cái đầu bò thấy thiêu thiếu, mãi mới nhớ là thiếu cái dây thừng ơ mũi, lão xỏ vào đê! :D

Em chuyển khoản cho anh Tuấn số tiền mọi người ủng hộ mà em đang cầm nhé
1. Tiền thừa chương trình Mồ Sì San: 2.364k
2. Tiền chị Smee ủng hộ Mồ Sì San: 500k (em nhận được khi đã khép chương trình nhận ủng hộ nên em xin phép chị Smee chuyển tiếp sang đây)
3. Dangtuanadt: 800k
4. Sauken: 500k
5. Chipxinh: 1.000k

Cộng: 5.164k

Anh chuyển khoản 10M cho Thichcuala để em ấy đăt áo nhé, ko có muộn lại ko kịp mất anh ạ.

Chắc lại tắc đường tiếp, mai anh chuyển !

Tình hình là rất tình hình.
Chiều nay hội FE nhà em offline. Nhưng vì tính chất công việc của ae trong hội; mọi người toàn hay công tác xa.
Nhưng sau khi trao đổi, thay mặt ae trong chi hội. Chúng em quyết định.
Nhà Ford Everest quyết định tham gia chương trình ủng hộ toàn bộ phần quà cho 01 điểm trường.
Điểm trường mà nhà Ford Everest chúng em chọn là

5. Điểm bản Tưn, có 37 học sinh, cách điểm trung tâm 3km
Nhờ Chủ tịch mua sắm đồ trong gói quà giúp chúng em. Mọi chi phí em chuyển cho CT sau.
Thay mặt cả nhà cám ơn nhà FE nhá! Lão thơm mỗi người hộ em một cái, riêng chị Ford 3 cái giúp em nhé! ;)

398 HN

Xe hơi
Trạng thái
Thớt đang đóng