Cùng nhà TTH mang niềm vui đến với các em h/s Tân Việt & Thạch Lâm, Bảo Lâm, Cao Bằng

Trạng thái
Thớt đang đóng

trungnc

Xe điện
Ok. Em sẽ gửi 2 hộp ạ. Cụ tính xem có bao nhiêu phòng để em đi mua đui và ít dây cho các cụ yên tâm món này ạ.
Có 4 phòng nội trú cụ ạ. Nếu được cụ cho các con thêm 10 cái đui với ít dây. Thanks cụ nhiều...

nghiathang

Xe tăng
Em đang liên lạc với bên Zamil Steel để xin hoặc mua rẻ tôn mái để lợp phòng học cho các con.

lamnewway

Xe tăng
Website
www.autonewway.com.vn

phan huyen nhi

Xe điện
Vâng, ok vụ que xiên. Em thấy nhìn đẹp mắt lắm.
Vậy là anh Đìa chứ không phải anh Đỉa cầm giấy màu ạ?
@chị Ngân: chiều nay em qua chỗ chị nhé? Lúc đó chị còn dùng được máy tính không. Chị em mình xem hình của anh Nghiathang nữa rồi lên phuơng án in. Em sẽ mang ít bìa màu vàng cho chị xem luôn.
@chị Nhi: có 125 bé cấp I, nhưng chẳng nhẽ lớp 4, 5 cũng tặng tập tô hả chị? Chắc chỉ tặng lớp 1, 2 thôi chứ? Nếu có tầm 50 bé lớp 1,2 chẳng hạn, em sẽ in 4 cuốn khác nhau, mỗi cuốn 20 trang. Vậy 100 cuốn ~2000 trang. Mỗi bé đựoc 2 cuốn khác nhau....
130 cháu học sinh mầm non Xanh nhé, đây là quà tặng mầm non, phê bình Xanh vì ko chịu đọc kỹ, :(
Anh Đìa ơi anh có phải là anh Đỉa ko vào giả nhời em ý 1 câu đi cái, =))

Khéo phải kiếm một ông chuyên bắn mái tôn đi cùng :))
Mình sẽ làm cho các thầy cô hay để các thầy cô tự làm?
Cân đối time đi Lambogi và Nghĩa Thắng ơi., :)

Rain_sea3009

Đi bộ
Có việc j em làm ko nhể:D

trungnc

Xe điện

nghiathang

Xe tăng
Mà chưa có kích thước nhỉ, vì cắt thừa hay thiếu nó đều phí lắm, vì giá tôn thuơng phẩm khoảng hơn 8USD/m2

lambogi79

Xe điện
Khéo phải kiếm một ông chuyên bắn mái tôn đi cùng :))
130 cháu học sinh mầm non Xanh nhé, đây là quà tặng mầm non, phê bình Xanh vì ko chịu đọc kỹ, :(
Anh Đìa ơi anh có phải là anh Đỉa ko vào giả nhời em ý 1 câu đi cái, =))

Mình sẽ làm cho các thầy cô hay để các thầy cô tự làm?
Cân đối time đi Lambogi và Nghĩa Thắng ơi., :)

Trước tiên, em thay mặt chi hội cảm ơn Cụ pitt rất nhiều, đồ ủng hộ của Cụ cực thiết thực với chương trình này, em chỉ xin Cụ lưu ý dùm, Cụ cân đối chuyển cho chúng em loại đui xoáy nhé, với lại có điều kiện thì Cụ cho chúng em xin ít công tắc nữa:)

Về mái tôn, phần bắn và đinh vít với em không vấn đề gì, chỉ lưu ý cả nhà, néu mang đi từ HN em e là hơi phức tạp đấy, thứ nhất, là hàng nặng, 2 nữa là độ dài có cho phép hay không, xe bình thường không thể chở được mà phải là xe tải.
Nhà của trên đó không rõ là xà gồ làm bằng vật liệu gì, nếu là nguyên cây gỗ thì tạm OK, nhưng bằng những thanh nứa thì không thể bắn tôn vào được

lambogi79

Xe điện
Mà chưa có kích thước nhỉ, vì cắt thừa hay thiếu nó đều phí lắm, vì giá tôn thuơng phẩm khoảng hơn 8USD/m2
Vì thế em mới nói nhà mình nên cân đối lại vụ mái tôn, vận chuyển đã là 1 vấn đề, kích thước lại phải chuẩn

RacingLady

Xe tải
To : Mợ Nhi: Vậy em xin nhận phần sáp màu và thẻ chữ cho các con mầm non Mợ nhé! Em cảm ơn Mợ và BTC!

ideacar

Xe tăng
Trước tiên, em thay mặt chi hội cảm ơn Cụ pitt rất nhiều, đồ ủng hộ của Cụ cực thiết thực với chương trình này, em chỉ xin Cụ lưu ý dùm, Cụ cân đối chuyển cho chúng em loại đui xoáy nhé, với lại có điều kiện thì Cụ cho chúng em xin ít công tắc nữa:)

Về mái tôn, phần bắn và đinh vít với em không vấn đề gì, chỉ lưu ý cả nhà, néu mang đi từ HN em e là hơi phức tạp đấy, thứ nhất, là hàng nặng, 2 nữa là độ dài có cho phép hay không, xe bình thường không thể chở được mà phải là xe tải.
Nhà của trên đó không rõ là xà gồ làm bằng vật liệu gì, nếu là nguyên cây gỗ thì tạm OK, nhưng bằng những thanh nứa thì không thể bắn tôn vào được
Về khoản vận chuyển thì không phải lo nhé. Vì lão Thắng bảo chỉ dài có 2m, nếu dài 2m thì cho vào trong máy cày của em lọt thỏm trong xe luôn, chứ chưa càn cho lên nóc

lambogi79

Xe điện
Về khoản vận chuyển thì không phải lo nhé. Vì lão Thắng bảo chỉ dài có 2m, nếu dài 2m thì cho vào trong máy cày của em lọt thỏm trong xe luôn, chứ chưa càn cho lên nóc
Ok, dài có 2m thôi à lão, không ró định lượng của nó 1m2 là bi nhiêu kg nhỉ

phan huyen nhi

Xe điện
To : Mợ Nhi: Vậy em xin nhận phần sáp màu và thẻ chữ cho các con mầm non Mợ nhé! Em cảm ơn Mợ và BTC!
Chân thành cảm ơn cụ và F1, vậy em sẽ chốt trong bảng hạng mục cần ủng hộ là cụ đã nhận 2 mục này rồi nhé. nếu có thể khi nào mua xong thì cụ báo hộ em cái giá để em cho lên bảng danh mục nhé, :)
1 vấn đề nữa là nếu cụ chuyển hàng ủng hộ đến trước ngày 15/4 là chuẩn nhất, vì sau đó là chúng ta sẽ phải phân loại và đóng gói quà mà, :)
P/s: à mà hình như em xưng hô nhầm thì phải, :))

Boytriton

Xe điện
Chân thành cảm ơn cụ và F1, vậy em sẽ chốt trong bảng hạng mục cần ủng hộ là cụ đã nhận 2 mục này rồi nhé. nếu có thể khi nào mua xong thì cụ báo hộ em cái giá để em cho lên bảng danh mục nhé, :)
1 vấn đề nữa là nếu cụ chuyển hàng ủng hộ đến trước ngày 15/4 là chuẩn nhất, vì sau đó là chúng ta sẽ phải phân loại và đóng gói quà mà, :)
P/s: à mà hình như em xưng hô nhầm thì phải, :))
Nhi nhầm òy, mợ này lần trước trượt vụ đấu giá mà, giờ chót bị HaVu xơi mất:D
@ Racing: khi nào có thớt đấu giá em hú nhé

ideacar

Xe tăng
Trạng thái
Thớt đang đóng