Cùng nhà TTH mang niềm vui đến với các em h/s Tân Việt & Thạch Lâm, Bảo Lâm, Cao Bằng

Trạng thái
Thớt đang đóng

phan huyen nhi

Xe điện
Các cụ biết nhau nên nói chuyện rôm thế.e chỉ biết lắng nghe chờ ngày khởi hành chung một tấm lòng với các cụ.e muốn có chữ TTH ở cánh cửa.chắc phải lâu lâu mỡi có.tủi thân quá khi thấy mấy cụ có cái xanh xanh dán ở cánh cửa.đẹp ghê.
Cụ cứ yên tâm, khi tham gia chương trình cụ cũng sẽ dán logo và baner trên xe mà, :)
Mà cụ cứ phải nói chuyện đi thì mới quen được chứ, đồng cảm về những chuyến thiện nguyện này là dễ nói chuyện nhất rồi đấy cụ ạ, :)

phan huyen nhi

Xe điện
Hì, đến hum ni em mới nghiền xong bộ truyện tranh Conan! Mai em sẽ chuyển lên để chương trình gửi tặng các em!:):):):):)
Vâng, tại em đấu giá theo kiểu quỹ đen nên không dám công khai với F1, chứ biết cháu nó thích tranh thêu chữ thập thì bác nào nhờ bác trungnc đấu giá chắc có đối thủ nho nhỏ (quỹ đen em hẻo lắm nên chỉ nho nhỏ thôi hehe). Tiếc quá, V1 bắt về quê sớm nên không tham dự chương trình với các cụ được...Nếu các cụ không chê thì 17 này em qua ideacar cafe xin làm chân hỗ trợ long tong. Mong sẽ có thêm nhiều dịp đồng hành cùng các cụ...
Mời cụ và F qua 475 Ngọc Lâm xếp đồ cùng chúng em nhé, từ 19h ạ, sẽ nhiều việc để làm lắm đấy ạ, :)

Mai chở luôn đồ bên VP CT sang luôn nhá !
Dạ, anh Bo nhớ đến chở đồ nhá, nhiều quần áo cũ và 1 số đồ mới mọi người ủng hộ nữa anh ạ.

Báo káo ctr đấu giá thu đc tổng giá trị là 22.060.000 VNĐ. Một phần thu hqua, 2 phần còn lại em và anhtuanmlm chia nhau thu và trao sp, e đã xong việc, đang chờ CT đến đưa xèng.
Ko biết CT có mời ăn uống gì hem???
Anhtuanmlm ơi, mợ Racing đang gọi kìa
Sao giờ mình mới đọc được, :((

phan huyen nhi

Xe điện
Hì, đến hum ni em mới nghiền xong bộ truyện tranh Conan! Mai em sẽ chuyển lên để chương trình gửi tặng các em!:):):):):)
Mời mợ đến đóng đồ cùng nhà em cho vui nhé, nhân thể mợ bổ sung luôn chỗ truyện tranh vào kho truyện lần này, :)

Do không có mặt ở Hà Nội nên em vừa chuyển khoản 1.000.000 vào số tài khoản 045.100.152.6654 - Phan Thị Lam Hồng - Ngân hàng Vietcombank chi nhánh Thành Công mợ Lam Hồng mai kiểm tra giúp em nhé vì khác hệ thống nên chắc mai tiền mới về TK được ạh.
Chúc mọi người nhận được thêm nhiều ủng hộ hơn nữa ạh

Cụ ơi em nhận được sẽ úp đết ngay.
Rất mong cụ sẽ tham gia cùng nhà TTH chúng em chuyến này.

Thông báo : sáng nay mợ Trân Trần có alo nói chuyển cho em ít truyện cùng với bông, băng, gạc ( loại gạc đã tiệt trùng) ! Vạy thông báo để mọi người biết ạ!

Thay mặt nhà TTH cám ơn mợ nhiều ạ!

Cảm ơn sự ủng hộ của mợ Trân Trần rất nhiều.
Anh Trungnc ơi, anh khoan hãy mua ruột của tủ thuốc nhé, để em cân đối số bông băng, dầu gió các loại xem còn thiếu bao nhiêu hãy mua anh nhé, :)

fi nhà cháu có ít báo cũ gửi tặng các bạn học sinh bảo lâm cao bằng,hôm nào bố cháu mang lên
Con trai lớn quá rồi nhỉ, cả Lại Uyên lẫn anh chàng này đều đẹp xinh hơn bố rất nhiều nhé, :)

Rất vinh dự được mời tham gia quỹ từ thiện của các cụ, các mợ. Sáng mai nhé tôi đóng tiền cho địa chỉ ở phố Vọng nhé. OK
Cảm ơn cụ rất nhiều, phiền cụ trước khi đến alo cho em nhé, ko lỡ em đi khỏi Vp lại mắc công cụ, :)

Hôm nay cụ SH8389 nhà mình có gửi em 500k

Thứ 4 em sẽ đưa cho mợ Nhi
SH chưa thấy vào đăng ký Đìa nhỉ, :(

Mấy hôm nay em nhận được những khoản ủng hộ sau:

1. Nguyenvannguyen: 500k
2. Công ty LEO Việt Nam: 900k (chỗ bạn của Blue Flower)
3. Dung Nguyen: 500k
4. Chitienchukolui: 500k
5. NGUA BAT KHAM: 3.000k
6. Hồng Hạnh (FB): 500k
7. Vietskytravel: 500k
8. Xebokeooto

Xin chân thành cảm ơn sự ủng hộ của các cụ, mợ. @};-@};-@};-

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com
Cảm ơn cụ.
Chiều nay Gấu nhà cụ có alo cho em nói về việc ủng hộ hạng mục thuốc của chương trình lần này, rất cảm ơn sự ủng hộ của cụ và Gấu.
Có 1 số thuốc đã được ủng hộ rồi nên cụ chờ bác sĩ Boongke vào cập nhật số thuốc còn lại cần ủng hộ đã rồi hãy mua thuốc cụ nhé.
Rất vui với sự tham gia của cụ và Gấu +2F1. Cụ vào đây đăng ký giùm em nhé, :)
]
Vâng, em chờ thông tin từ BTC

heli

Xe tăng
E gom đc 2 thùng quần áo cho các cháu.bjo gặp ai các cụ nhỉ.e o khu mỹ đình cầu diễn

ideacar

Xe tăng
E gom đc 2 thùng quần áo cho các cháu.bjo gặp ai các cụ nhỉ.e o khu mỹ đình cầu diễn
cụ liên lạc luôn với số máy này của cụ ToVit o983299244 cụ ấy ở ngay sân vận động Mỹ đình, Trưa nay các cụ chuyển hàng sang 475 Ngọc Lâm đấy

heli

Xe tăng
cụ liên lạc luôn với số máy này của cụ ToVit o983299244 cụ ấy ở ngay sân vận động Mỹ đình, Trưa nay các cụ chuyển hàng sang 475 Ngọc Lâm đấy
Vậy thì e phải khẩn con nhà bà trương thôi.

Boytriton

Xe điện
Úp lên nào, nhanh lên nào, mọi người không nhanh em phát động chương trình mỗi người góp thêm 1 ngày lương ủng hộ các cháu Bảo Lâm - Cao Bằng đấy.
1000 người x 100k=100tr thế là xong,hehe

ideacar

Xe tăng
Úp lên nào, nhanh lên nào, mọi người không nhanh em phát động chương trình mỗi người góp thêm 1 ngày lương ủng hộ các cháu Bảo Lâm - Cao Bằng đấy.
chuyển đồ sang nơi tập kết đê, luôn và ngay

GiaLinhVP

Xe tải
Lâu lắm rồi không vào Bảo Lâm, công việc thay đổi bỏ chiến trường xưa; cũng muốn đi một chuyến mà e không đủ điều kiện hi hi. Các bác đi Bảo Lâm thì mua ít Hà thủ ô của người Mông về dùng, đảm bảo cực tốt, ko phải cái loại rễ cây nhân danh hà thủ ô bán ở hà nội 50K /kg uống vào hại thận đâu, người Mông ở đây trồng bán cho Trung Quốc là chính (bọn Khựa nó khôn vãi), còn đi chặt cây rừng giống hệt hà thủ ô bán cho người kinh (rẻ vãi).

lamnewway

Xe tăng
Website
www.autonewway.com.vn
Sắp OK rồi, cố lên hơn 3 xọi nữa thôi :D

Ngananhvu

Xe hơi
Anh Đỉa ơi, chị qua anh đưa bìa và que kẹp nhựa để đóng quyển tập tô đây, anh có nhà không chị xin anh cốc cafe nguyên chất (hi, mình biết là Đỉa toàn pha cafe cho các cụ nhà mình uống vẩy thêm tí lước mắm cho lạ để giữ khách >:)).

lambogi79

Xe điện
Sắp OK rồi, cố lên hơn 3 xọi nữa thôi :D
thiếu thì vận động hành lang, diễn đàn to thế này mà xợ thiếu à:D
Anh Đỉa ơi, chị qua anh đưa bìa và que kẹp nhựa để đóng quyển tập tô đây, anh có nhà không chị xin anh cốc cafe nguyên chất (hi, mình biết là Đỉa toàn pha cafe cho các cụ nhà mình uống vẩy thêm tí lước mắm cho lạ để giữ khách >:)).
chả trách ngồi đấy toàn thấy mùi lạ

Em vừa trao sản phẩm máy tính bảng xong! Cụ Sodier_86 gửi cả 1.800k, số tiền thừa cụ ấy gửi luôn vào quỹ đợt này! Thay mặt nhà TTH và các cháu cám ơn cụ nhiều!

@ All: choeeuf nay có ai bên 457 ko để em sang?

juliannguyen

Đi bộ
Em chào cả nhà mình ạ^^

Em là Quang, Chủ tịch Happy House Vietnam Foundation, 1 câu lạc bộ thiện-nguyện do sinh viên thành lập. Trong chiến dịch Cao Bằng lần này do nhà mình tổ chức, chúng em cũng sẽ góp sức quyên góp đồ dùng cho các em ở Cao Bằng, cũng như có 1 số thành viên lên Cao Bằng trực tiếp cùng cả nhà ạ.

Rất mong các cô chú, anh chị hỗ trợ và chỉ bảo thêm ạ!

Quang

trungnc

Xe điện
Em chào cả nhà mình ạ^^

Em là Quang, Chủ tịch Happy House Vietnam Foundation, 1 câu lạc bộ thiện-nguyện do sinh viên thành lập. Trong chiến dịch Cao Bằng lần này do nhà mình tổ chức, chúng em cũng sẽ góp sức quyên góp đồ dùng cho các em ở Cao Bằng, cũng như có 1 số thành viên lên Cao Bằng trực tiếp cùng cả nhà ạ.

Quang
Chào mừng em tham gia với chi hội TTH

Boytriton

Xe điện
Em chào cả nhà mình ạ^^

Quang
Quang hở?(b) (b) (b)

Trạng thái
Thớt đang đóng