Cùng ngâm cứu xây dựng hệ thống báo hiệu giao thông đường bộ nào

anhtho

Xe ngựa
Cho em hỏi đã cụ nào cãi thắng xxx TH về cái biển dở hơi cắm bên trái đường chưa ạ?
Nói thật là em bị một lần hồi 2008. Lúc xxx nói có biển thì em cũng nghĩ là nó nói đúng và em nghĩ có thể bị khuất cây cối nên không cãi cọ gì. Sau này đi đường 1A vài lần em mới nhận ra. Chứ nếu lúc đó mà biết, em cãi tới cùng. Mình có lý, tội gì không cãi. Tốt nhất, các cụ để cuốn luật GT trên xe, khi cần giở ra xxx mới sợ.

blackpaint

Xe container
Sao lũ đấy ngu thế nhỉ, cắm biển kiểu đấy chúng nó gặp biển này thì cả nhà nó dừng lại à x-(

Cụ ơi, đi như thế này là do xxx thỉnh thoảng điều phối đi cho nhanh đấy, chứ hôm nào giở zời là xxx vưỡn thịt đới.

httran

Xe hơi
thực ra là luật đã rõ ràng nhất là việc quy định các biển báo. cái này ở những nước phát triển họ đã đi trước VN nhiều rồi giờ sang bên đó mà học hỏi. Theo em nghĩ ở việt nam thách thức lớn nhất chính là làm thế nào đặt biển báo một cách chuẩn nhất và tối ưu nhất. Nhưng vì do bộ máy công chức trong ngành giao thông, phần vì kém cỏi, phần vì tư lợi nên nhiều khi biết là đặt biển bất cập, k0 đúng mà bỏ qua. Một phần vì cha chung k0 ai khóc nên mặc kệ. chính vì vậy cho nên khó để mà giải quyết được thách thức này nếu k0 triệt để giải quyết bộ máy nhân sự của các cơ quan chuyên trách