Cùng Lên KHOEN ON vì tương lai con em chúng ta.

civictau

Xe tăng
CT như vừa bị mất gì ấy nhể.....?

smallboy

Xe tăng
Lần sau em đếch đi với nhà So - Tuc nữa, ai lại khi về xe em có mỗi em và BS Khải đi, xóc gần chết trong khi đó các xe khác toàn mẫu ngồi chen chúc nhau :D
E nói thật cụ đi thế còn dễ chụi đấy chứ như cái thân e đây này đi về cùng con gái trưởng bản m thì chả đc làm gì bòi bé ngồi sau cùng mẫu cứ chụt... chụt... rùi lại úi...ái...suốt mặc dù e đã phải che gương chiếu hậu với bất nhac dance rùi mà con k ăn thua mất tập chung lắm :((
Đã thế e ngồi mãi thì k sao vừa đổi lái cái thì con gái trưởng bản nào là lôi bim bim ra ăn với bòi bé trong khi trước đấy e k phải lái thì chẳng thấy mời. Đấy cụ xem liệu là sướng hay khổ nào :((
Mấy hôm nữa lại đi CB ạ, em xin đặt nửa viên gạch nhé vì còn phải xem hôm đó có bận không nữa. Đi tiền trạm cho chương trình mới hay đi chơi thôi ạ để em còn tính xem có nên mang mẫu của mình đi không 8->

Lúc đi thì con gái trưởng bản ngồi xe em, boy bé cũng chụt ... chụt chắc chẳng kém lúc về. Bực quá em và BS Khải tra tấn con gái trưởng bản bằng nhạc vàng cho bõ ghét :D
oan cho e quá :((

duc1404

Xe tải
Khoen On 1 lày

Hotboy

Hot G

Hot véo von

duc1404

Xe tải
Tiếp lày

Chỉnh sửa cuối:

xe mất phanh

Xe container
Ai gọi e đó có e đây ợ. Hj nửa cái bánh mỳ hôm đó thì nhiều lắm, cụ k phải ân huệ gì đâu nhớ ko e tổn thọ lắm ợ!!!

ideacar

Xe tăng
Em chú thích nhá!
Mợ này chưa có nick.
Đồng hương Rượu quốc lủi cho em xin số Đt mợ này nhá!
Cụ mời em bữa cafe tay vịn thì cụ muốn biết NICK hay bất cứ SỐ gì của này mợ cũng biết hết :P:P#:-s

lambogi79

Xe điện
mợ Nhi vào muộn thế, về có mệt không mợ. Em nghĩ mợ triểi khai ctr tiếp theo đi là vừa, cái em ngnĩ đến đầu tiên là sân trường, mua mưa thì các con khổ lắm

phan huyen nhi

Xe điện
mợ Nhi vào muộn thế, về có mệt không mợ. Em nghĩ mợ triểi khai ctr tiếp theo đi là vừa, cái em ngnĩ đến đầu tiên là sân trường, mua mưa thì các con khổ lắm
Cảm ơn em, chị đang suy tính chút. Em về có mệt ko?

lambogi79

Xe điện
Cảm ơn em, chị đang suy tính chút. Em về có mệt ko?
không chị ạ, về rồi em chỉ thấy bâng khuâng, làm được điều gì cho các con trong khả năng thì ta cứ làm, đừng để đá ném ao bèo

Winstorm07

Xe container
Thông báo thời gian địa điểm off tổng kết
"Chương trình Cùng nhà Tuc-Sor đến với các em học sinh Khoen On"

Để tổng kết "Chương trình cùng nhà Tuc-Sor đến với các em học sinh Khoen On", Ban tổ chức chúng em xin kính mời toàn thể các cụ các mợ bớt chút thời gian vàng ngọc đến tham dự cùng chúng em để trao đổi, rút kinh nghiệm cho chuyến đi vừa qua.

Thời gian : Bắt đầu từ 17h30 ngày thứ năm 29/3
Địa điểm : Quán Lands Cafe (nơi tập trung xuất phát đi Khoen On)
(Quán có đầy đủ thực đơn cho các món nhậu và địa điểm lý tưởng cho các chương trình hội nghị, liên hoan, tổng kết...)

Nội dung chương trình ngoài phần lễ (tổng kết, đúc rút kinh nghiệm) dự kiến trong phần hội sẽ tái hiện sinh động lại các màn đấu giá, ca hát của các thành viên đã trực tiếp tham gia chương trình trên.

Để chương trình chuẩn bị được chu đáo, kính đề nghị các cụ các mợ khẩn trương đăng ký số lượng tham gia cho chúng em tại Topic Cùng Lên KHOEN ON vì tương lai con em chúng ta. hoặc topic Câu lạc bộ Sorento - Tucson: Từ A đến Z (Part 2-2012)

Vui mừng hân hoan chào đón tất cả các cụ các mợ đến tham gia với nhà Tuc-Sor chúng em.

civictau

Xe tăng