[Funland] cùng là hai người cha nổi tiếng

Pumzen

Xe ba gác
Chỉ biết 2 ông này rất nổi tiếng với nhiều phim hay của Hollywood thôi, chứ đời riêng thì đúng là nhà cháu ko có thời gian để đọc, mà kể cả có thì cũng next với những chuyện bên lề của mấy tay bên kia trái đất. :))
KLQ lắm, nhà cháu thì bê sa mê cặp môi của cô vợ cũ ông BP.

Diep1979

Xe container
Tận trời tây, cháu chịu
Cháu lo giữ nhà cháu thôi

jazzzzz

Xe lăn
Klq nhưng em thích vai diễn Trung tá Tình báo cuar Brad Pitt trong phim " Alies ", đóng cặp với nữ diễn viên người Pháp. Còn Tpm Cruise thì em thích vai diễn điệp viên Ethan trong phim " Mission Impossible Protocol " có cô diễn viên cũng người Pháp, đóng vai nữ sát thủ có bộ ngực khủng khủng là.
Tôm em khoài nhứt là Top gun, ngoài ra cũng khoái Tom &Jerry

tototata

Xe buýt
Chỉ biết 2 ông này rất nổi tiếng với nhiều phim hay của Hollywood thôi, chứ đời riêng thì đúng là nhà cháu ko có thời gian để đọc, mà kể cả có thì cũng next với những chuyện bên lề của mấy tay bên kia trái đất. :))
Em thấy hợp cụ anh kha khá vấn đề, nhưng riêng quả môi này thì em chịu, chắc phải cản đảm lắm hoặc ép buộc thì em mới dám làm cái.

HnA

Xe tăng
Klq nhưng em thích vai diễn Trung tá Tình báo cuar Brad Pitt trong phim " Alies ", đóng cặp với nữ diễn viên người Pháp. Còn Tpm Cruise thì em thích vai diễn điệp viên Ethan trong phim " Mission Impossible Protocol " có cô diễn viên cũng người Pháp, đóng vai nữ sát thủ có bộ ngực khủng khủng là.
Cụ giống em. Đàn ông đích thực nhìn ngực đầu tiên.

Xe bọ xít

Xe container
em cũng hay coi báo online
và thấy cùng là hai người cha nổi tiếng, đẹp trai và phong độ.nhưng kết cục thì giống nhau và đều bị các con ruột từ bỏ họ của mình
em thì thấy Prad Pitt hơi lụy tình và có vẻ yếu đuối không như vẻ ngoài, ngược lại thì Tom Cruise lại khá lạnh nhạt và bất cần
nếu là các cụ, biết kết quả đều như vậy thì các cụ chọn lựa theo người cha nào
cũng chỉ là quan sát bên ngoài mong các cụ chém nhẹ
Còn A này nữa, cũng nổi tiếng, nhiều tiền lắm của, vì ko chấp nhận đứa con chuyển giới mà nó cũng từ cha luôn.

newbieshn

[Tịch thu bằng lái]
Theo như tôi biết thì Pitt không tệ với con như Tom, nhưng trong những năm gần đây cư xử quá mức, thái độ thâm thù và tranh giành tài sản một cách khá nhỏ mọn.

Trong khi Jolie lại rất yêu thương và chu đáo với các con, kể cả con ruột và con nuôi. Những đứa trẻ nhất nhất theo mẹ là không có gì lạ.

Việc đổi họ ở Mỹ là khá đơn giản.

Em vod nhầm ạ

Em thấy sự thâm thù và thái độ nhỏ mọn nên dành để nói về Angelina mới đúng.

Chỉnh sửa cuối:

Mít tố nữ

Xe tăng
Vì Brad Pitt em thấy đẹp hơn ông kia nên em cho anh ấy 1 điểm cộng.

thanh040506

Xe trâu
Mợ A. Jolie hình như bị ung thư và xẻo mất một bên V1, phải k bác nhể?

Mc Bia

[Tịch thu bằng lái]
em cũng hay coi báo online
và thấy cùng là hai người cha nổi tiếng, đẹp trai và phong độ.nhưng kết cục thì giống nhau và đều bị các con ruột từ bỏ họ của mình
em thì thấy Prad Pitt hơi lụy tình và có vẻ yếu đuối không như vẻ ngoài, ngược lại thì Tom Cruise lại khá lạnh nhạt và bất cần
nếu là các cụ, biết kết quả đều như vậy thì các cụ chọn lựa theo người cha nào
cũng chỉ là quan sát bên ngoài mong các cụ chém nhẹ
Em thì chỉ chọn trên phim. Top Gun II Tom diễn quá đỉnh còn The lost City xem Brad cười bò ra. Diễn viên gạo cội vẫn luôn là gạo cội. Còn về tư chất làm bố thì với hội này cũng khó nói. Mình đọc cũng mới chỉ một vế. Còn vế khác người ta làm từ thiện này kia thì sao. Như cái cái thằng mad của Jolie thì nhìn càng lớn càng ngu, chuột sa chĩnh gạo. Đấy cũng là sự trả giá.của gái 18 ngủ với bạn trai của mẹ.

thanh040506

Xe trâu
Klq nhưng em thích vai diễn Trung tá Tình báo cuar Brad Pitt trong phim " Alies ", đóng cặp với nữ diễn viên người Pháp. Còn Tom Cruise thì em thích vai diễn điệp viên Ethan trong phim " Mission Impossible Protocol " có cô diễn viên cũng người Pháp, đóng vai nữ sát thủ có bộ ngực khủng khủng là.
Nữ sát thủ trong phim MI Protocol, chắc bác muốn nói đến nữ diễn viên người Pháp này ạ.

honda acura

Xe điện
Em thì chỉ chọn trên phim. Top Gun II Tom diễn quá đỉnh còn The lost City xem Brad cười bò ra. Diễn viên gạo cội vẫn luôn là gạo cội. Còn về tư chất làm bố thì với hội này cũng khó nói. Mình đọc cũng mới chỉ một vế. Còn vế khác người ta làm từ thiện này kia thì sao. Như cái cái thằng mad của Jolie thì nhìn càng lớn càng ngu, chuột sa chĩnh gạo. Đấy cũng là sự trả giá.của gái 18 ngủ với bạn trai của mẹ.
điều em muốn bàn ở đây là, tôm thì bỏ mặc con và gần như không gặp mặt con
còn pitt thì khác nhưng có vẻ kết quả lại giống nhau

xitruman

Xe buýt
Ông Elon Musk cũng bị con bỏ họ luôn.