Cung đường: Hà Nội - Yên Bái

chungt

Xe buýt
Đường đi YB giờ thế nào các cụ nhỉ ?

Không Trí

Xe tải
Website
facebooko.com
chủ nhật này e cũng có việc phải đi lên yb. nghe đâu chỗ cây số 21. e cũng mới đi được có 2 lần n toàn đi đêm không cầm lái nên cũng không để ý nhiều. mà nghe bẩu cao tốc nhanh hơn khả năng đi cao tốc xong mò xuống sài nga rồi qua hiền lương qua yên bái khả năng nhanh hơn các cụ nhỉ. cụ nào mới đi cung đường ý có biết j về bẫy của xxx hay chốt bắn thì cho e mấy cái gạch đầu dòng.

soulmales

Xe buýt
chạy cao tốc từ HÀ NỘI lên YÊN BÁI cụ nhé.21/9 này thông xe rùi ạ.điểm đầu là HÀ NÔI,điểm xuống là HỢP MINH cụ nhé.
PS:rảnh ghé qua nhà cháu làm chén rượu nhạt nhé cụ

Tuần tới iem phải lên TP.Yên Bái có việc, bác nào đã đi rồi cho nhà iem hỏi thăm đi từ Hà Nội đến TP.Yên Bái thì đi đường nào là thuận tiên nhất ạ. Em chạy KM nên cũng hơi lo về đường đi lên đó vì thấy nói là đường xấu lắm. Thank's các bác !

soulmales

Xe buýt
21/9 thông xe,cụ mò lên tận đầu cầu YÊN BÁI luôn,ngon choét rùi nhé,mất khoảng 200k lệ phí ạ
chủ nhật này e cũng có việc phải đi lên yb. nghe đâu chỗ cây số 21. e cũng mới đi được có 2 lần n toàn đi đêm không cầm lái nên cũng không để ý nhiều. mà nghe bẩu cao tốc nhanh hơn khả năng đi cao tốc xong mò xuống sài nga rồi qua hiền lương qua yên bái khả năng nhanh hơn các cụ nhỉ. cụ nào mới đi cung đường ý có biết j về bẫy của xxx hay chốt bắn thì cho e mấy cái gạch đầu dòng.

soulmales

Xe buýt
cụ chay cao tốc phải nhàn hơn không.tội j đi đường kia cho vất vả ạ.đi cao tốc chỉ hết 1,6h thui ạ.
Chuẩn đấy bác ạ chỉ có điều quãng đường là hơn 160km thôi, mà bác nên chú ý bắn tốc độ trong thành phố Sơn Tây nhé! đoạn ngay đầu ý!

Ivan Nguyen

Đi bộ
chạy cao tốc từ HÀ NỘI lên YÊN BÁI cụ nhé.21/9 này thông xe rùi ạ.điểm đầu là HÀ NÔI,điểm xuống là HỢP MINH cụ nhé.
PS:rảnh ghé qua nhà cháu làm chén rượu nhạt nhé cụ
Nếu ko có việc tạt té, các cụ cứ cao tốc HN - YB, mất tý phí cầu đường nhưng sướng