Cùng dự đoán lượt trận thứ 2 of cup

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Tuy còn gần một tuần nữa mới diễn ra các trận đấu của lượt trận thứ 2 , một lượt đấu có tính chất sống còn với một số đội.và cũng là sự tính toán đường dài của một số đội, chúng ta hãy cùng điểm binh trước vòng đấu
Bảng B: KMFC vs G&BFC
KFC vs OFC
Bảng A:FFFC vs FSFC
FC LEN vs DOANKET FC
Hãy khoan nói về bảng A mà hãy điểm qua bảng B
+ KMFC vs G&B FC , 2 đội trên lý thuyết vẫn còn nguyên các cơ hội để vào vòng nockout, tuy nhiên nhìn thực lực 2 đội đã thể hiện có lẽ họ cần thêm ít nhất 1 mùa giải nữa để tích lũy thêm. Theo cá nhân e nhận định họ sẽ là ứng viên của giả fairplay và trận đấu sẽ qd đội nào sẽ đứng thứ 3 của bảng đấu
Dự đoán 1-2

Trận OFC vs KFC
Việc 2 đội cùng thắng vòng đấu đầu tiên mở ra cơ hội đi tiếp cực lớn đối với họ, không biết họ có tính toán gì cho chặng đường dài hay không? Nhưng nếu nhìn họ đá trong trận đầu ra quân thì KFC có sự lột xác toàn diện, lột đến nỗi các cầu thủ trân sân phải gọi nhau bằng .. Số áo. Vậy. Cớ gì 3 điểm không nằm trong tay họ? Và gián tiếp đẩy OFC phải hồi hộp tới vòng đấu cuối, dù họ vẫn sẽ là 2 UCV nặng ký của 2 vé đi tiếp.
Dự đoán 1-3
-BảngA: bảng tử thần
FFFC vs FSFC
Có dc 3 điểm làm vốn trong trận ra quân ,FFFC của đội trưởng minhquoc chắc chắn sẽ biết cách để lấy điểm số tối đa của FSFC để đặt dc một chân vào vòng 2 mà vẫn giữ dc sự tính toán chia sức trong cuộc đua dài hơi. Tuy nhiên, lặp lại tỷ số như trong trận FC Len và Fsfc trong trận khai mạc là không thể, bởi, fffc chỉ quan trọng là một chiến thắng, hơn nữa, fsfc sẽ không ngây thơ mà giữ lối chơi như ngày đầu ra quân, trừ khi họ quyết tâm an phận với giải .. Fairplay
Trận FC LEN vs DOANKET FC
Đây sẽ là một trận cầu đinh, đáng xem nhất của lượt trận thứ 2, fc Len với điểm mạnh chính là bản sắc(họ là sự tập hợp của những người con xứ Thanh) nhiệt huyết, sự gắn kết của tuổi trẻ sẽ đối đầu với một đối thủ đã bị dồn vào đường cùng. Nếu ai xem trận đầu tiên của doanket fc sẽ thấy họ có sức khỏe và nhiệt tình.chắc chắn khi bị dồn vào chân tường , họ sẽ vùng lên. Tuy nhiên, Fc Len - với bản lĩnh của UCV nặng ký cho chức vd sẽ biết cách để vượt qua những chướng ngại vật để đến đích,nơi mà bản sắc và sự đoàn kết dc tôn vinh.với doanket fc sự vùng lên của họ cũng giúp họ làm trận đấu trở lên đáng xem nhất của vòng này và nhận dc sự tôn trọng từ các đối thủ cho đội lần đầu tham dự giải
Theo dự đoán trận này cũng không thể có tỉ số quá cách biệt dc, và sẽ có cuộc rượt đuổi tỷ số khá thú vị ở hiệp 2
Dự đoán 2-1
Không biết ý cụ là KMFC hay KFC nhỉ? Bên em (KFC) có một số anh em trong đội cũng gọi em theo số áo đới vì em cũng trong hội mà ít đi off cùng nên nhiều anh em chưa biết tên. Lần này là lần đầu tiên em đầu quân cho KFC nên ko phải là cái ý của cụ trong từ "lột xác" nhé! Tự tin với cụ là KFC sẽ thắng tiếp trận vòng 2 với tỉ số tối thiểu để chính thức đi vào vòng sau nhé! ;))

ngotatto

Xe lăn
Website
gomsuminhlong.vn
Không biết ý cụ là KMFC hay KFC nhỉ? Bên em (KFC) có một số anh em trong đội cũng gọi em theo số áo đới vì em cũng trong hội mà ít đi off cùng nên nhiều anh em chưa biết tên. Lần này là lần đầu tiên em đầu quân cho KFC nên ko phải là cái ý của cụ trong từ "lột xác" nhé! Tự tin với cụ là KFC sẽ thắng tiếp trận vòng 2 với tỉ số tối thiểu để chính thức đi vào vòng sau nhé! ;))
Cụ thà đi lên trời còn dễ hơn thắng trận sau

duky

Xe buýt
Website
.dino-tuning.vn
Cụ thà đi lên trời còn dễ hơn thắng trận sau
Thôi thì em với cụ làm 1 chầu bết xê lết nhờ. Thắng ăn, cụ máu em chiều luôn ^^. Mà thôi, đi nhậu với cụ em thiệt lắm. Ta làm tí lễ đen cụ ơi khú khú

function

Xe tải
Nói thực sự là chuyện gọi bằng số cũng chả cấm được nhưng với KMFC thì chuyện đó ko xảy ra vì đội em ko chấp nhận những cầu thủ mới tham gia đội em trong giải này. Do vậy, khi thấy có tình trạng gọi nhau bằng số đội em phản ứng cũng là chuyện bình thường. Nếu đội nào cũng rõ ràng như KMFC hoặc OFC thì chả phải bàn nhiều, he he

minhquoc

Xe điện
Ak. Đội e 3 năm nay đá giải Of vẫn thế. Chỉ nhớ tên. Chẳng biết sô :D

function

Xe tải
Ak. Đội e 3 năm nay đá giải Of vẫn thế. Chỉ nhớ tên. Chẳng biết sô :D
Đội KMFC nhà e thì áo ko in số, thích thì in nick name của con lên thôi. Do tham gia đá giải lần này nên mới in số cho đúng với yêu cầu của ban tổ chức. Do vậy, trên sân mà gọi bằng số thì đa phần là không biết đang gọi ai nên đội em chỉ gộ bằng tên.

Ban tổ chức có vẻ hơi lỏng.

anhcobra

Xe container
Nói thực sự là chuyện gọi bằng số cũng chả cấm được nhưng với KMFC thì chuyện đó ko xảy ra vì đội em ko chấp nhận những cầu thủ mới tham gia đội em trong giải này. Do vậy, khi thấy có tình trạng gọi nhau bằng số đội em phản ứng cũng là chuyện bình thường. Nếu đội nào cũng rõ ràng như KMFC hoặc OFC thì chả phải bàn nhiều, he he
Em nhắc lại là cụ ăn nói cho đàng hoàng, thắng thua là chuyện bình thường đừng cay cu thế. Chuyện goị bằng số áo ông Xehoioption admin của diễn đàn TGĐ OTV đã vào nhận tội rồi mà các cụ vẫn vu cho OFC thì rõ ràng là quá cay cú. Đèo mẹ đá thua đã phang bẩn loạn lên em không thèm chấp rồi mà giờ vẫn già mồm cái chuyện số áo thì em quá coi thường

anhcobra

Xe container
Thích thì bảo BTC tìm danh sách năm ngoái so với năm ngay xem OFC có ông nào mặt mới tên mới ra sân trong trận đầu tiên thì 2 năm rõ 10 ngay. Mồm thì cứ bai bài cao thượng nhưng tay thì cứ type cái lý do rất p.hò ra như thế cụ không xấu hổ à

function

Xe tải
Em nhắc lại là cụ ăn nói cho đàng hoàng, thắng thua là chuyện bình thường đừng cay cu thế. Chuyện goị bằng số áo ông Xehoioption admin của diễn đàn TGĐ OTV đã vào nhận tội rồi mà các cụ vẫn vu cho OFC thì rõ ràng là quá cay cú. Đèo mẹ đá thua đã phang bẩn loạn lên em không thèm chấp rồi mà giờ vẫn già mồm cái chuyện số áo thì em quá coi thường
Cụ mới nên ăn nói đàng hoàng. Sau khi đội cụ xác nhận là ko có tình trạng đó thì em đã ko nói gì và nói đội cụ đàng hoàng như đội em, ko có tình trạng người mới. Cụ đang hiểu lầm và tỏ ra cay cú đấy ạ.

function

Xe tải
Thích thì bảo BTC tìm danh sách năm ngoái so với năm ngay xem OFC có ông nào mặt mới tên mới ra sân trong trận đầu tiên thì 2 năm rõ 10 ngay. Mồm thì cứ bai bài cao thượng nhưng tay thì cứ type cái lý do rất p.hò ra như thế cụ không xấu hổ à
Cụ chưa đọc kỹ và đang mất bình tĩnh cho nên hiểu lầm ý của em. Em ko phán xét chuyện này. Tuy nhiên, cụ nên xin lỗi em vì có những lời khiếm nhã không đúng, ít nhất là qua Pm.

Chỉnh sửa cuối:

anhcobra

Xe container
Cụ chưa đọc kỹ và đang mất bình tĩnh cho nên hiểu lầm ý của em. Em ko phán xét chuyện này. Tuy nhiên, cụ nên xin lỗi em vì có những lời khiếm nhã không đúng, ít nhất là qua Pm.
Em đọc kô kỹ, có điều nhịn vụ này từ hôm đá xong vẫn bực, xin lỗi cụ