[Funland] Cùng cổ vũ đội tuyển U23 VN chiến thắng U23 Jordani

hoanibst

Xe tải
Đã đến lúc Vn cần không thua trong trận này, U23 Vn còn nhiều bài vở chưa diễn lắm. Còn nhớ, năm 2018 U23 VN có lối đá rất đáng sợ bằng cách Tiền vệ giữ bóng và chuyền vào khe giữa Trung vệ và hậu vệ biên của đối thủ cho tiền đạo băng phá lẻn xuống rồi hoặc là dứt điểm hoặc là đẩy sệt lại cho tuyến 2, lâu nay bài này chưa diễn lại mà có chiều hướng chuyền bổng cho Tiền đạo đua tốc tì đè hoặc tạt cánh đánh đầu.
Tất nhiên có nhiều con bài trong tay áo sẽ càng nguy hiểm hơn, chiều nay các Ofer lại tiếp tục cổ vũ mà mong được hưởng niềm vui chiến thắng, U23 VN vô đich!
Còn phụ thuộc quân bài cụ à

Voi coi HN

Xe tăng
Trận cuối phải quyết tử với thằng Triều Tiên thôi, ghi càng nhiều bàn càng tốt.
Mình thắng Triều, trận kia có thắng thua thì mình auto xếp thứ 2, còn trận kia hoà thì 3 đội cùng 5 điểm xét hệ số phụ.
Với đội hình này em chả hy vọng tiến sâu vào trong đc.
Giải trước còn là ẩn số các đội có phần chủ quan, chứ giải này đang đương kim á quân các đội nghiên cứu rất kỹ ko dễ chơi.
Lứa trước đều quân, lứa này nhiều ông đá như mơ ngủ, nói chung cái gì cũng có lúc thăng lúc trầm, thắng mãi sao được.
Hy vọng qua được vòng bảng cũng là ngon rồi.

Vô Dụng

Xe tăng
Một phần cầu thủ mình mệt rồi, Jodan nó quần cho với kiểu đá của nó, biết nhưng cầu thủ chỉ có vạy. Dĩ nhiên Olem pic thì còn khó khăn
Vâng em cũng hiểu và hoàn toàn thông cảm, chỉ là xem thấy lo lắng và hơi hụt hẫng vì chúng ta có quá ít những đường bóng chất lượng, hay những pha phối hợp hay. Còn cầu thủ thì họ cũng cố hết sức rồi, lực bất tòng tâm thì phải chịu thôi.

El Jefe 2

Xe tăng
Có bột mới gột nên hồ. Con người chỉ có thế. Cả 2 trận đều chỉ giữ được nhờ thế trận chứ yếu tố cá nhân quá kém.

Rõ ràng đẳng cấp tuyển QG khác hẳn phần còn lại. Đình Trọng vào cái hậu vệ khác ngay dù em nó còn chấn thương, những quả xoay hay tỳ ko nhanh được, nhưng be người và cắt bóng 1vs1 gần như thắng 100%. QH vẫn đá tốt nhưng bị kéo ra xa khung thành nên không phát huy được, trong khi Hoàng Đức khéo nhưng thiếu quyết liệt và độ sắc ở những đường bóng cuối.

Tiền vệ trung tâm thì 2 ông Thanh Sơn, Đức Chiến hỏng hẳn. Lứa trước có Đức Huy Xuân Trường đá giữa quá tốt luôn. XT sau này bị giảm thể lực chứ kỹ thuật điều bóng và nhãn quan của em nó cực chuẩn, phất bóng tấn công quả nào ra quả đó. Đặc điểm ô Park là 2 cánh phải chơi cơ động, nhưng năm nay đôi cánh gãy mẹ. Thanh Thịnh Tấn tài đá quá chậm và chuyền hỏng nhiều.

Cả 2 trận vừa rồi ô Park chỉ phát huy được chiến thuật trong phòng ngự, còn tấn công thì chả có bài vở gì, cầu thủ chuyền theo kiểu nhìn thấy nhau thì chuyền thôi chứ không có mảng miếng chạy chỗ ban bật rõ ràng.

Ga_son

Xe điện
Nếu hai hay nhiều hơn các đội có đủ ba tiêu chí trên, FIFA sẽ có thêm những tiêu chí phụ để phân hạng cao thấp

- Giành nhiều điểm nhất trong các cuộc đối đầu trực tiếp giữa các đội được xét trong bảng đấu đó

- Hiệu số bàn thắng lớn nhất trong các cuộc đối đầu trực tiếp giữa các đội được xét trong bảng đấu đó

- Số bàn thắng ghi được trong các cuộc đối đầu trực tiếp giữa các đội được xét trong bảng đấu
nó hòa 1-1 trở lên là mình về ăn tết rồi.

Vì tính đối đầu và hs giữa 3 đội vs nhau nếu có cùng 5d cụ ạ, trận đá vs TT k tính nữa
Em ko rõ điều lệ giải này lắm nhưng vẫn nghĩ hiệu số trước. Còn nếu đối đầu thì rắc rối phết nhể. Nhưng e vẫn nói lại là với chất lượng hàng tiền vệ như thế này thì sẽ ko thể mơ Olinpic đc. Và có thể chúng ta sẽ bị loại nhưng vẫn sẽ giữ chuỗi trận bất bại, một chút an ủi cuối cùng chăng

goldsunhn

Xe buýt
Các cụ cứ tính nó hòa, các cụ yên tâm, 2 thằng đó gặp nhau sẽ phân thắng bại nhé, vì ko ai muốn nhì bảng để gặp Hàn Quốc đâu.

minhvtv3

Xe tăng
Em ko rõ điều lệ giải này lắm nhưng vẫn nghĩ hiệu số trước. Còn nếu đối đầu thì rắc rối phết nhể. Nhưng e vẫn nói lại là với chất lượng hàng tiền vệ như thế này thì sẽ ko thể mơ Olinpic đc. Và có thể chúng ta sẽ bị loại nhưng vẫn sẽ giữ chuỗi trận bất bại, một chút an ủi cuối cùng chăng
Luật quy định từ đầu giải r cụ ơi

latech

Xe tải
Moá - em tưởng sau WC Ý bị loại nó bỏ cái luật dở hơi này đi rồi cơ mà.

belo

Xe điện
Trận UAE-Jordan hoà có tỷ số là mình về các cụ nhé. Điều lệ giải nó có nói rồi.

minhvtv3

Xe tăng
Các cụ cứ tính nó hòa, các cụ yên tâm, 2 thằng đó gặp nhau sẽ phân thắng bại nhé, vì ko ai muốn nhì bảng để gặp Hàn Quốc đâu.
Chắc gì HQ đã nhất bảng C, thua Uze thì vẫn nhì bảng như thường

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Mình đang nhồi thể lực nên đá hơi nặng nề tí. Đá hôm nay ổn mà. Đội hình đẹp nhất vẫn chưa xuất đầu lộ diện. Chú Đức Chiến đá chậm thế nhưng vẫn vào thì có nghĩa là bài chuẩn vẫn chưa dùng.

Pumzen

Xe ba gác
Giải này VN ko gặp son, liệu có phải do người lập thớt ko nhể ? :D

duachuot123

Xe điện
E nghĩ kịch bản đẹp nhất là chúng ta đi về thôi :D. Nghĩ thế cho nó nhẹ đầu.

Tiềm lực của mình chỉ mới ở dạng thủ thôi với đội hình tập thể di chuyển lên xuống này kia thôi. Chứ còn đối đầu 1-1, tranh chấp bóng bổng, xuống biên leo cánh, xâm nhập vòng cấm... toang hết. Chiến thuật thì có ông thầy lo, nhưng kĩ thuật còn phải rèn nhiều. Ít ra phải như Van Hau đi du học về tì đè tốt hẳn, tranh chấp, leo biên đều tốt thig mới tính chuyện đường dài.

Đá kiểu này thua thì ko thua, nhưng bảo thắng thì lại cầu may quá.

Stark88

Xe buýt
May từ lúc Đình Trọng vào cái hậu vệ ổn luôn, đội bạn ko còn tấn công trung lộ được nữa. QH vẫn đá ngon lắm nhưng toàn bộ các vị trí khác ko ổn tý nào, xử lý cồng kềnh và chạy chỗ kém xa lứa trước nên QH bí. Mà lứa này thể lực đuối ghê, mới phút 75 đã đi bộ và xử lý lỗi tùm lum rồi.

minhvtv3

Xe tăng
Trước khi chém linh tinh hay chửi người khác ngu thì bỏ ra 2p google cách xếp hạng .xét theo thành tích đối đầu > hiệu số bàn thắng giữa các cuộc đối đầu > số bàn thắng ghi đc giữa các cuộc đối đầu > tổng hiệu số bàn thắng
Nhưng nhiều cụ lại bảo e nguy hiểm mới sợ :))))

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
May dạo này có chị hát: bay lên nào là bay ra ngoài... Chứ không mỗi trận u hai ba VN đã thua 1 quả là ít.