[Vì cộng đồng] Cùng chi hội TTH tặng quà và khám sức khỏe cho các em h/s mầm non Du Tiến, Hà Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng

trungnc

Xe điện
em muốn đi cùng các cụ đến Hà Giang. Nhưng lần đầu tham gia nên không biết phải làm như thế nào, liên lạc với ai để hỏi thông tin.
Cụ có thể tham khảo thêm thông tin ở đây cụ nhé
https://www.facebook.com/events/1470116799872666/1474777502739929/?notif_t=event_mall_reply
Mấy ngày nữa chúng em sẽ có chương trình, lịch trình cụ thể để các thành viên tham gia nắm rõ. Rất vui khi cụ cùng đồng hành cùng TTH đến với các con học sinh vùng cao.

phan huyen nhi

Xe điện
Cụ nào ở Bắc Giang đi Hà Giang chuyến này thì cho em xin cái số đt để anh em liên lạc nhé .....
QUOTE=son-bacgiang;18067168]em muốn đi cùng các cụ đến Hà Giang. Nhưng lần đầu tham gia nên không biết phải làm như thế nào, liên lạc với ai để hỏi thông tin.[/QUOTE]

Cụ ơi cứ đăng ký tham gia chương trình, lên đường là sẽ quen nhau hết thôi cụ ạ, :) Rất mong cụ sẽ tham gia chuyến đi này cùng chi hội TTH chúng em

Em vừa chuyển khoản 500,000vnd gửi chút quà cho các cháu, cảm ơn các cụ mợ !
Cảm ơn tấm lòng của cụ đã dành cho các em học sinh mầm non Du Tiến, :)

Số tài khoản của cụ ấy chả hiểu sao ngân hàng nông nghiệp huyện Sông Hinh tìm không khớp.
Cụ @ Zad viêt chuyển cho em :
số chứng minh nhân dân, nơi cấp, ngày cấp.
Tên và địa chỉ bưu điện mà cụ muốn nhận ( miễn sao thuận tiện cho cụ là được) luôn nhé, .
Cụ PM thông tin cho em càng sớm càng tốt nhé.
Cụ ơi Boytriton có gửi cho cụ sdt của cụ Zad Viet rồi phải ko ạ? Nếu ko cụ gửi vào số CMND của cụ Lambogi79 cũng được cụ nhé.
Cảm ơn cụ nhiều.

hilux14p

Xe buýt
Số tài khoản của cụ ấy chả hiểu sao ngân hàng nông nghiệp huyện Sông Hinh tìm không khớp.
Cụ @ Zad viêt chuyển cho em :
số chứng minh nhân dân, nơi cấp, ngày cấp.
Tên và địa chỉ bưu điện mà cụ muốn nhận ( miễn sao thuận tiện cho cụ là được) luôn nhé, .
Cụ PM thông tin cho em càng sớm càng tốt nhé.
đúng là muốn ủng hộ cho ct mà vất vả vì xa trung tâm .chỗ cụ có mua dc thẻ điện thoại ko .gửi cho e giải quyết giúp ạ .

ZAD Viet

Xe điện
Em xác nhận là đã nhận được sự ủng hộ của cụ pháo BM21 grad.
Số tiền 500 000đ.
Em sẽ chuyển cho mợ Ngân anh vũ.
Cảm ơn sự ủng hộ của Cụ pháo.
Ps: hình như em với cụ pháo cùng tỉnh xưa. ;)

pháo BM21 grad

Xe container
đúng là muốn ủng hộ cho ct mà vất vả vì xa trung tâm .chỗ cụ có mua dc thẻ điện thoại ko .gửi cho e giải quyết giúp ạ .
Cảm ơn cụ, em đã nối lại được thông tin với cụ @ ZAD rồi ạ.
Em xác nhận là đã nhận được sự ủng hộ của cụ pháo BM21 grad.
Số tiền 500 000đ.
Em sẽ chuyển cho mợ Ngân anh vũ.
Cảm ơn sự ủng hộ của Cụ pháo.
Ps: hình như em với cụ pháo cùng tỉnh xưa. ;)
Em ở Thanh hóa cụ ạ, em đang làm trong Phú Yên thôi.

19B-revival

Xe tải
Nick của em là đây ạ, còn muoi chin B là nick facebook ạ. Chẳng biết ủng hộ gì nữa nhể, chẳng nhẽ lại đi bán thịt chua :D

trungnc

Xe điện

Speeder

Xe tăng
Em quanh đây thôi, cần gì bác alo cho em nhá!
Website
www.tbcnsv.com

Cập nhật ủng hộ tính đến 23h ngày 05/05/2014

UH3 by vuthanhlam3009, on Flickr
Hôm 27-4 em có chuyển 1tr ủng hộ các bé vào TK mợ Ngân ở VCB Chương Dương, các cụ đã nhận đc chưa, nếu chưa báo lại giúp em để em kiện VCB nhé, TK em đã chuyển thành công rồi.

trungnc

Xe điện
Hôm 27-4 em có chuyển 1tr ủng hộ các bé vào TK mợ Ngân ở VCB Chương Dương, các cụ đã nhận đc chưa, nếu chưa báo lại giúp em để em kiện VCB nhé, TK em đã chuyển thành công rồi.
Chắc là có rồi nhưng cập nhật sót thôi cụ ạ

phan huyen nhi

Xe điện
Nick của em là đây ạ, còn muoi chin B là nick facebook ạ. Chẳng biết ủng hộ gì nữa nhể, chẳng nhẽ lại đi bán thịt chua :D
Để em sửa lại nick cụ nhé, :)
Cụ cố gắng tham gia chuyến đi này cùng TTH đi, :)

Cảm ơn cụ, em đã nối lại được thông tin với cụ @ ZAD rồi ạ.
Em ở Thanh hóa cụ ạ, em đang làm trong Phú Yên thôi.
Em chào cụ đồng hương ạ, :)

Cụ ơi mợ Ngananhvu đã nhận được rồi cụ ạ, chân thành cảm ơn sự ủng hộ của cụ rất nhiều, :)

phan huyen nhi

Xe điện
Hic thôi em cứ xấi zai lìu tìu cho lành. Đepj trai các mợ theo như lão Điếu chắc oải lắm =))
Hehe, vậy mà hôm trước có cái cụ giống hệt cụ, hùng dũng bước vào văn phòng em, để đưa em cái khóa oto, đẹp giai đến nỗi em nhìn thấy mà cứ á khẩu, chả nói được câu nào, :))

Website
www.otofun.net
Nhà BVC chúng em cũng đã bóng bàn xin góp ủng hộ TTH tặng các cô và các con 10tr đồng ạ. Mợ Mỳ sẽ chuyển tới tài khoản của chương trinh trong hôm nay hoặc ngày mai ạ:). Cảm ơn cả nhà.

phan huyen nhi

Xe điện
Nhà BVC chúng em cũng đã bóng bàn xin góp ủng hộ TTH tặng các cô và các con 10tr đồng ạ. Mợ Mỳ sẽ chuyển tới tài khoản của chương trinh trong hôm nay hoặc ngày mai ạ:). Cảm ơn cả nhà.

Thay mặt nhà TTH chúng em xin được cảm ơn tấm lòng của nhà BVC rất nhiều.
Chúc nhà BVC phát triển và mãi mang đến những niềm vui chia sẻ cho những mảnh đời còn kém may mắn.

lambogi79

Xe điện
cảm ơn tấm lòng của các Cụ các Mợ rất nhiều :)

Bóng Chày

Xe lừa
Hehe, vậy mà hôm trước có cái cụ giống hệt cụ, hùng dũng bước vào văn phòng em, để đưa em cái khóa oto, đẹp giai đến nỗi em nhìn thấy mà cứ á khẩu, chả nói được câu nào, :))
Như vầy có gọi là được tán không nhỉ? Em đổ roài

Trạng thái
Thớt đang đóng