[Vì cộng đồng] Cùng chi hội TTH tặng quà và khám sức khỏe cho các em h/s mầm non Du Tiến, Hà Giang

Trạng thái
Thớt đang đóng

Boytriton

Xe điện
Lambo ngây thơ nhề, ngồi đấy mà chờ đc Coca

4banhhanoi

Xe tải
E có mấy chục đèn bàn học còn dùng tốt. Các cụ mợ thấy có dùng cho các bé đc ko thì e xin góp.

trungnc

Xe điện
E có mấy chục đèn bàn học còn dùng tốt. Các cụ mợ thấy có dùng cho các bé đc ko thì e xin góp.
Cảm ơn tấm lòng của cụ, cụ cho em xin cái địa chỉ để bọn em bố trí người qua lấy ạ

tiêuxu.01

Xe tải
Vẫn chả có gì

Cụ cho bọn e xin cái số để l.lạc hoặc nếu tiện e cho cụ địa chỉ cụ chuyển qua ạ! Cám ơn cụ nhiều ạ

HaVu92

Xe buýt
@ Boy tưn: Chị lúc nào chả có suất v.i.p. Hé hé.
@ Tiêu hào: Mai cf đê. Cần j phải nhận đồ mới cf chứ. :))

phan huyen nhi

Xe điện
Em ủng hộ 05 bức tranh đá chứ không phải 03 cụ nhé, ảnh thì đã gửi cho mợ nhi rồi.
Cụ Hùng Vương ơi 3 bức tranh này là từ đợt trước cụ ủng hộ nhưng chưa đấu giá hết nên nhà chúng em vẫn giữ lại để đấu tiếp đợt này cụ ạ. Hôm rồi Tiểu xu mới đi đóng khung, nhìn đẹp lắm, cho lên thớt đấu giá là nổi cồn cào ngay, :)
Em bận quá vẫn chưa sang cụ để nhận tranh ủng hộ đợt này, :)

Mợ Nhi đi nước ngoài rồi à?
Nhi ơi em đang qua đấy!
Hjhj, hôm t7 em quên mang điện thoại, chủ nhật hẹn hò bất thành, hôm qua cụ đến văn phòng em như 1 cơn gió, nhìn lại rõ đẹp giai, may mà lúc đó e đang trao đổi công việc rất dịu dàng với nhân viên, :))

Em có chút quà nhỏ là 1.000K gửi hội TTH tới các con Mầm non Du Tiến, mợ Ngân check TK giúp em.
Mong được tham gia với hội, chúc hội có thêm nhiều hoạt động ý nghĩa :-h
Xin chào gia đình Speeder, rất vui lại được tham gia cùng gia đình cụ trong chương trình lần này, :)

Chị đăng ký ủng hộ 180 liều thuốc tẩy giun và 500K nhé. Xèng sẽ chuyển cho mợ Nhi. Thuốc thì chuyển cho ai được nhỉ? :)
Chị ơi chiều tối nay chào 30.4 đi, em có hẹn với Nga hôm nay gặp có chút chuyện nữa đấy.

Chị ơi, thuốc cũng chuyển luôn qua chỗ Nhi hộ em đi ạ. Cảm ơn chị nhiều )
:-o :-o

dạ cả 2, em làm rồi, chỉ còn xép lịch được cái thì xin phép tham gia cùng cả các cụ ạ
Cụ cố gắng xếp lịch nhé, em dự cụ là cụ Điếu ạ, có phải ko vậy?

Rất cảm ơn cụ, cụ có thể mang giúp qua số 21 ngõ 259 Phố Vọng được ko ạ? Nếu cụ bận thì em có thể qua chỗ cụ nhận đồ cũng được ạ, :)

Em cám ơn mợ Nhi cho em gửi chút giúp đỡ. Cái khoá vô lăng xe cứ khởi đầu 500k nữa em nghĩ hợp lý mợ ạ
Dạ vâng, em sẽ báo với mọi người về giá gốc cụ mua và đề xuất khởi điểm này ạ. Vẫn mong cụ cố gắng thu xếp time để đi cùng nhà chúng em chuyến này, :)

Giờ em hiểu lý do Xe Điếu phải từ giã giang hồ rồi hehee
Đây là nick của CLB Tuc Sor, nhiều cụ vào nên em không chắc hôm "đong đưa" trước có phải lão Điếu nhà em không. Hôm nay em thề là không phải rồi!!!
Cụ cố gắng xếp lịch nhé, em dự cụ là cụ Điếu ạ, có phải ko vậy?

Bóng Chày

Xe lừa
Mợ Nhi cho em đăng ký dự phòng 1 xe cả nhà em nhá. Em cố

Cụ Hùng Vương ơi 3 bức tranh này là từ đợt trước cụ ủng hộ nhưng chưa đấu giá hết nên nhà chúng em vẫn giữ lại để đấu tiếp đợt này cụ ạ. Hôm rồi Tiểu xu mới đi đóng khung, nhìn đẹp lắm, cho lên thớt đấu giá là nổi cồn cào ngay, :) Em bận quá vẫn chưa sang cụ để nhận tranh ủng hộ đợt này, :) Hjhj, hôm t7 em quên mang điện thoại, chủ nhật hẹn hò bất thành, hôm qua cụ đến văn phòng em như 1 cơn gió, nhìn lại rõ đẹp giai, may mà lúc đó e đang trao đổi công việc rất dịu dàng với nhân viên, :)) Xin chào gia đình Speeder, rất vui lại được tham gia cùng gia đình cụ trong chương trình lần này, :) Chị ơi chiều tối nay chào 30.4 đi, em có hẹn với Nga hôm nay gặp có chút chuyện nữa đấy. :-o :-o Cụ cố gắng xếp lịch nhé, em dự cụ là cụ Điếu ạ, có phải ko vậy? Rất cảm ơn cụ, cụ có thể mang giúp qua số 21 ngõ 259 Phố Vọng được ko ạ? Nếu cụ bận thì em có thể qua chỗ cụ nhận đồ cũng được ạ, :) Dạ vâng, em sẽ báo với mọi người về giá gốc cụ mua và đề xuất khởi điểm này ạ. Vẫn mong cụ cố gắng thu xếp time để đi cùng nhà chúng em chuyến này, :)

trungnc

Xe điện
Đây là nick của CLB Tuc Sor, nhiều cụ vào nên em không chắc hôm "đong đưa" trước có phải lão Điếu nhà em không. Hôm nay em thề là không phải rồi!!!
Em thì vẫn chưa hiểu lý do tại sao Xe Điếu quy ẩn giang hồ :D

4banhhanoi

Xe tải
Cảm ơn tấm lòng của cụ, cụ cho em xin cái địa chỉ để bọn em bố trí người qua lấy ạ
Vâng, mong các cô và trò có thêm ít ánh sáng.

E đang đi vắng, các cụ lhe với ô anh theo số 0912 678 034 để nhận, chắc các cụ qua mang về giúp e vì bên e cũng đang bận nhiều.

trungnc

Xe điện

E đang đi vắng, các cụ lhe với ô anh theo số 0912 678 034 để nhận, chắc các cụ qua mang về giúp e vì bên e cũng đang bận nhiều.
Cảm ơn cụ :)

phan huyen nhi

Xe điện
Em thần tượng cụ Điếu nên phuơng án 1 em nghĩ đến là cụ ý, :))
Cụ Điếu và Gấu cùng F đã đi cùng nhà TTH chúng em rồi, nên em dự đây là cụ ý, :)

Theo em thì hỏi Nắng Gió
cụ Bóng Chày bật mí luôn đi, tò mò quá, :)

cụ ơi khi đến em phải xưng danh là... bạn của ai ạ, :)) em chỉ biết nick của cụ, hjhj, chưa biết tên ạ

tiêuxu.01

Xe tải
Òa òa lại kg vào thớt đấu giá đc

Trạng thái
Thớt đang đóng